TÂM SỰ TÌNH YÊU

Có ai chia tay rồi mà vẫn quay lại với nhau không???

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 78.5K Lượt đọc
  • 343 Trả lời

• 79 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Theo mọi người sau khi chia tay mà cả 2 còn tình cảm với nhau liệu có cơ hội trở về bên nhau không???
    Mình và Anh đã chia tay được 4 tháng rồi nhưng thỉnh thoảng vẫn liên lạc quan tâm tới nhau.Và cũng rất nhiều lần quyết định yêu nưã nhưng không hiểu sao mình vẫn không thể quên và luôn nghĩ rằng 1 ngày nào đó 2 đứa lại trở lại mặc dù Anh luôn nói sẽ rất khó nhưng mỗi khi buồn A lại tìm tới mình,mình bit A vẫn còn yêu mình và chưa có người con gái khác. Hay tại mình iu A nhiu wa nên nghĩ như thế nhỉ???
    ....Xin Anh đừng chúc em hạnh phúc
    ....Vì Anh là hạnh phúc của đời em!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 964 Bài viết

• 764 Được cảm ơn

mình cũng đã từng có hi vọng thế,vì sau khi chia tay m và anh vẫn hỏi thăm nhau ,nc tình củm lắm,và m cứ hi vọng,đến 1 ngày anh có người mới...thế là hết hi vọng và cũng hết cả mệt mỏi sau mấy tháng hi vọng .hehe
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Buồn thật đấy, cứ mãi hy vọng để rồi lại thất vọng thì bit làm thế nào nhỉ...
    • 15 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nếu còn tình cảm với nhau sao 2 ban không trao cho nhau cơ hội để làm lại từ đầu.Tình yêu xây dựng thì khó nhưng phá vỡ rất là dễ.Hy vọng 2 ban sẽ tìm lại đc tình yêu của mình...Đừng đánh mất những gì mình đang có.Mất đi rồi ko có cơ hội tìm lại dù chỉ 1 lần.
    Ngày sau sỏi đá cũng cần có nhau:Applause:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 586 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

neu tinh cam 2 nguoi danh cho nhau du lon thi sao lai ko quay lai chu?
    Con đường chưa quên tên bàn chân
    Bàn chân đã lãng quên con đường nhỏ
    Ai vội đi để ai còn đứng đó
    Tìm bàn chân ai trong tiếng lá rơi
    • 15 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

4 tháng đủ để 2 bạn suy nghĩ những tình cảm 2 bạn dành cho nhau như thế nào.Vẫn còn yêu nhau thì hãy tự cho mình và anh ấy 1 cơ hội.
    • 79 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

cũng đã có lần mình nói muốn quay lại với nhau nhưng A lại đưa ra nhiều lý do,và rằng A có nhiu điều chưa thể nói cho mình bit, A sợ sau này mình sẽ phải khổ vì Anh,và A không đủ tự tin để mang lại hạnh phúc cho mình. nghe thế là mình lại nản luôn....
    • 15 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chắc có lẽ anh ấy chia tay bạn vì 1 lý do nào mà ko muốn ban biết.Sợ sao này sẽ làm khổ bạn.Bạn nen tìm hiểu kỹ và cân nhắc.Nếu anh ấy không còn yêu bạn thì giờ này cũng có ban gái rồi.
    • 79 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi non-stop Xem bài viết
    Chắc có lẽ anh ấy chia tay bạn vì 1 lý do nào mà ko muốn ban biết.Sợ sao này sẽ làm khổ bạn.Bạn nen tìm hiểu kỹ và cân nhắc.Nếu anh ấy không còn yêu bạn thì giờ này cũng có ban gái rồi.
    mình có nên tìm gặp Anh ko?vì bọn mình chia tay qua điện thoai thui.A sợ phải gặp mình thì phải,A luôn hỏi thăm bạn bè về tình hình của mình nhưng lại không dám đối diện.nhiu lúc mình cũng muốn từ bỏ lắm nhưng rồi chẳng thể nào làm được...
    • 15 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Theo mình nghĩ anh ấy vẫn còn yêu bạn.Anh ấy sợ phải đối mặt với bạn lúc đó sẽ không biết ntn.Có lẽ anh ấy đang gặp khó khăn không muốn cho bạn biết.Bạn nên tìm hiểu kỹ đi.Chúc bạn tìm lại đc t/y.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,039 Bài viết

• 817 Được cảm ơn

Có mềnh đây ... Khổ quá ! Quyết tâm chia tay zồi nhưng người ta năn nỉ tý, dụ dỗ tý lại xui xui ... Thôi thì yêu tiếp, tới đâu hay tới đó ... :cool: (Đánh quả cmt này thấy nhụt quá, lần trước đã gào to là ko quay lại, ko níu kéo ...)
    • 15 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Ohla_ Xem bài viết
    Có mềnh đây ... Khổ quá ! Quyết tâm chia tay zồi nhưng người ta năn nỉ tý, dụ dỗ tý lại xui xui ... Thôi thì yêu tiếp, tới đâu hay tới đó ... :cool: (Đánh quả cmt này thấy nhụt quá, lần trước đã gào to là ko quay lại, ko níu kéo ...)
    Làm vậy đâu có gì nhục đâu bạn.Đó là tự bạn cho bạn và anh ấy 1 cơ hội làm lại mà.
    • 95 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

chuyện đó không biết được, có thể có, có thể không. Ai mà biết được tương lai cơ chứ.
    Ế:Laughing::Silly:
    • 75 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

theo mình thì nếu cả 2 còn tc thì mới có nhiều khả năng quay lại. chứ chỉ còn là một phía thì KHÔNG! như tớ đây nè, a ấy nói ra chuyện tc của bọn tớ chấm dứt được 3 tháng rồi. trong suốt thời gian đó, tớ cố gắng níu kéo vì cứ nghĩ là a ấy và tớ còn tc, chẳng qua là vì bố mẹ tớ, gđ tớ, nhưng đến khi nghe ngta nói đã đưa ra quyết định là không bao giờ thay đổi và gần đây biết được ngta đã có người con gái khác thì hy vọng và cố gắng của tớ gần như vụt tắt, ko quay lại được nữa! rất cô đơn và buồn nhưng phải chấp nhận
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 964 Bài viết

• 764 Được cảm ơn

chỉ khi con trai là người chủ động níu kéo thì bạn hãy mong chờ việc quay lại nha,còn không thì khó lắm=((
    • 84 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

đúng đó bạn, nếu con trai đã quyết định thì mình cố lứu kéo cũng vậy. Mình đây cũng giống bạn hai đứa cũng yêu nhau lắm, nhưng anh cũng kêu ko muốn mình khổ khi thấy mình hạnh phúc thì anh cũng hạnh phúc. Giống như là một lời ngụy biện thôi bạn a, chúc bạn thành công!
    hạnh phúc là khi em có anh......
    • 79 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doi hoa ban Xem bài viết
    đúng đó bạn, nếu con trai đã quyết định thì mình cố lứu kéo cũng vậy. Mình đây cũng giống bạn hai đứa cũng yêu nhau lắm, nhưng anh cũng kêu ko muốn mình khổ khi thấy mình hạnh phúc thì anh cũng hạnh phúc. Giống như là một lời ngụy biện thôi bạn a, chúc bạn thành công!
    có lẽ đó chỉ là những lời nguỵ biện của bọn họ thôi nhỉ.ai chia tay cũng ko mun người kia đau khổ nhưng thực ra vì họ mà chúng ta mới đau khổ ấy chứ.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

ui,mình thấy nản dần zui thi phải,chẳng lẽ trong câu chuyện tình củm của chúng ta không thể đi tới 1 kết thúc có hậu ah?bun wa nhỉ...:Sad:
    • 199 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Hình như con trai muốn chia tay hay xài câu "anh không muốn em khổ, anh sợ không đem lại hạnh phúc cho em"

Mình cũng đang bị nghe câu đó, mặc dù mới 1 tuần trước vẫn tình cảm ngọt ngào, bây giờ thì vẫn nói: còn yêu, nhưng sợ...

mệt ghê!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,039 Bài viết

• 817 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi soumynona Xem bài viết
    Hình như con trai muốn chia tay hay xài câu "anh không muốn em khổ, anh sợ không đem lại hạnh phúc cho em"

Mình cũng đang bị nghe câu đó, mặc dù mới 1 tuần trước vẫn tình cảm ngọt ngào, bây giờ thì vẫn nói: còn yêu, nhưng sợ...

mệt ghê!
    Tớ cũng sợ ... :Sad: