• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.8K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 160 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Vâng chào cả nhà,e đang có 1 khúc mắc rất muốn các mẹ giàu kinh nghiệm tư vấn giúp e
    Tình hình là e vs ny yêu nhau được hơn 1 năm r.Bình thường lúc chỉ có 2 đứa anh ấy sờ soạng tràn cung mây.E k phản đối vì thấy yêu nhau thế là bt,hơn nữa a ấy cũng chưa bh đi quá giới hạn hay ép buộc j e.Nhưng dạo gần đây e thấy ngực e thay đổi rõ rệt,huhu nói ra xấu hổ nhưng đầu ngực e bị to ra,cũng k còn hồng hào như trước nữa Với cả hình như ny e có thói quen nhiệt tình vs 1 bên nhiều hơn nên ngực e bi h còn có xu hướng k đều,bên to bên nhỏ Từ lúc e để ý ngực có xu hướng "biến dạng",e k cho a ấy sờ nữa thì ny e lại khó chịu,giận dỗi
    Các chị tư vấn giúp e có nên tiếp tục chiều anh ấy k?Vì e sợ càng lâu thì ngực e sẽ càng xấu đi,chưa chồng con j mà đã thế
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,201 Bài viết

• 1,590 Được cảm ơn

Lạ nhỉ, bình thường thì sau khi XH thì ngực bới biết dạng chứ.

Thường con gái mà chưa XH bao giờ thì ngực cứng lắm

Giờ thì chủ top cho bạn trai sờ ngực bên kia đi cho nó cân bằng

• 160 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

XH là gì ạ ?

• 1,201 Bài viết

• 1,590 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zeus77 Xem bài viết
    XH là gì ạ ?
    Thì 2 người ko mặc gì rồi xếp lên nhau xem nó ra các hình khác nhau gọi là Xếp Hình viết tắt là XH ý

• 198 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

=))
    Lo chưa chồng con mà đã thế thì cho nta sờ lg chị ơi
    :">

• 40 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Mình rất hãi mấy topic kiểu này nhớ.

Xin lỗi nói thẳng, ko phải 1 lần mà rất nhiều lần, mình cực kỳ mong mọi người đều yêu nhau đủ nhiều và đủ chân thành để hạn chế bớt việc tập trung thái quá vào những chi tiết xôi thịt như thế này.

Đối với bạn chủ topic, nếu bạn sinh năm 77, thì thắc mắc này của bạn quả thật là một sự ngạc nhiên với mình.
    Nếu thực sự bạn tin những hành vi trên là xuất phát từ tình yêu thì chẳng có gì to tát nữa cả.

Mình chỉ nghĩ: trong tình yêu (là yêu thật sự đấy) thì cho là cho, ko cho là ko cho - rất rõ ràng. Đã cho rồi thì ko tiếc ! Hậu quả như thế nào, dám làm thì dám chịu thôi.
    Mình mà là bạn trai bạn, vô tình đọc được đoạn này, chắc cảm giác ko lấy làm dễ chịu gì.
    Sẽ hợp lý hơn nếu bạn nói mấy cái này với anh ấy hoặc lẳng lặng làm theo ý muốn của bản thân (vì chia sẻ với bạn trai cái này thì 90% là sẽ bị thuyết phục đi vào con đường cũ - trừ phi bạn cũng thích vậy thì cứ thế mà tiến thôi )

Một điều nữa, bạn có cảm thấy ko khỏe với những triệu chứng bạn nêu ra ko? Nếu ảnh hưởng tới sức khỏe thì đi khám bác sĩ sớm đi.

PS: Ngực ko phải xấu đi vì cái đó đâu, đến lúc phải xấu tự nó xấu thôi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 543 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zeus77 Xem bài viết
    Vâng chào cả nhà,e đang có 1 khúc mắc rất muốn các mẹ giàu kinh nghiệm tư vấn giúp e
    Tình hình là e vs ny yêu nhau được hơn 1 năm r.Bình thường lúc chỉ có 2 đứa anh ấy sờ soạng tràn cung mây.E k phản đối vì thấy yêu nhau thế là bt,hơn nữa a ấy cũng chưa bh đi quá giới hạn hay ép buộc j e.Nhưng dạo gần đây e thấy ngực e thay đổi rõ rệt,huhu nói ra xấu hổ nhưng đầu ngực e bị to ra,cũng k còn hồng hào như trước nữa Với cả hình như ny e có thói quen nhiệt tình vs 1 bên nhiều hơn nên ngực e bi h còn có xu hướng k đều,bên to bên nhỏ Từ lúc e để ý ngực có xu hướng "biến dạng",e k cho a ấy sờ nữa thì ny e lại khó chịu,giận dỗi
    Các chị tư vấn giúp e có nên tiếp tục chiều anh ấy k?Vì e sợ càng lâu thì ngực e sẽ càng xấu đi,chưa chồng con j mà đã thế
    Không sao đâu em gái ạ, đó là bình thường thôi. Nhưng Chị khuyên em nếu cho sờ V1 (NGỰC) thì được chứ cho sờ vào một số phần như (vùng kín) Llà không nên bởi vì em sẽ bị nhiễm khuẩn...qua tay.
    Còn vòng 1 em cảm thấy thay đổi đó cũng là rất bình thường bởi vì em có sự kích của hoocmon nên em cũng đã thay đổi tâm lí nên cũng ảnh hưởng tới 1 phần. Hai bên ngực không đều nhau có khả năng người yêu của em không sờ đều hai bên mà thôi. Thực ra nói hơi tế nhị nhưng người yêu của em nếu sờ nên sờ đều em nhé bởi vì đó cũng là massge vùng ngực thôi mà. Nếu hai em thực sự yêu nhau thì cho ng ấy sờ cũng được nhưng Chị khuyên cái đáng giá nhất em nên giữ không lỡ sau này lòng người thay đổi rồi em lại buồn và đau khổ...
    Chị chúc em hạnh phúc.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 121 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

chuyện rất là bt, con trai được yêu mà không loạng quạng thì lại bị xem lại giới tính.nếu bạn sợ xấu thì dừng đừng cho sờ nữa là ngon liền. mỗi cặp đôi tự xây dựng cho mình một cách để quan hệ với nhau sao cho thật đầy yêu thương của cặp đôi cả thôi.

• 1,080 Bài viết

• 525 Được cảm ơn

ủng hộ cho sờ :X :X

• 160 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

vâng e rất cảm ơn ý kiến đóng góp của chị.E sn 93 ạ,thực sự vì e k có kinh nghiệm j trong chuyện này hết nên mới phải lập topic xin tư vấn.E k phải quá tập trung vào những chi tiết xôi thịt mà là ny e đã đi làm r,a ấy bảo con trai k làm thế k chịu đc thì e biết làm t.nao?
    E cũng đã nói rõ vs anh ấy là e thấy ngực e thay đổi nên k muốn thế nữa thì anh ấy bảo e tưởng tượng linh tinh Cả mấy đứa bạn thân e cũng bảo e làm thái quá lên,mẹ thì e chỉ dám nói chuyện t.cảm còn cái này ai e dám hỏi
    Chị bảo cho r thì k tiếc,e cũng có muốn tiếc đâu nhưng con gái ai chả sợ xấu ạ Đến mẹ e hơn 40 r còn suốt ngày lo giữ dáng ý ạ.Còn sức khỏe thì e thấy bt,vẫn ăn đc ngủ đc học đc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5