TÂM SỰ TÌNH YÊU

Bạn trai xem phim sex, phải làm sao. Mong các chị cho em một lời khuyên...

Đến trả lời mới nhất
  • 17 Lượt chia sẻ
  • 41K Lượt đọc
  • 118 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây là vấn đề tế nhị mà em ko thể tâm sự đc với ai, ngay cả bạn thân là nam hay nữ, do vậy em lên đây nhờ các chị có kinh nghiệm tư vấn dùm em...
    em quen ban trai em hiện tại cách đây ko lâu lắm nhưng chúng e rất yêu nhau hiểu nhau và có tính chuyện tương lai. Anh ấy thành đạt và có việc làm ổn định ở một ngân hàng. vẻ ngoài hiền lành và đẹp trai, với em thì rất mực chiều chuộng, lịch sự và ko có những hành động gì khiến em khó chịu, nhất là nơi có trẻ em thì anh ấy rất chừng mực về những hành động thân mật ngay cả là cầm tay. a ấy cũng không thích những cô gái ăn mặc "mát mẻ" khi ra đường. Đôi khi anh ấy tỏ ra một chút gia trưởng (những điều đó cũng chỉ muốn tốt cho em)... tóm lại sau khoảng thời gian quen nhau em ko chê trách anh ấy điều gì ngoài đôi khi a ấy quá quan tâm và một chút gia trưởng.
    Một lần e lấy điện thoại để chụp hình em và anh ấy, vô tình em thấy trong điện thoại có những đoạn phim xxx, anh ấy lấy lại điện thoại và năn nỉ "em đừng coi mà..." sau đó em làm mặt giận thì anh ấy giải thích anh ấy là người có học và cũng là ..."con người" nên cũng có những tò mò về giới tính... và cho dù anh ấy có xem thì cũng ko bao giờ đánh mất mình mà làm những điều xấu hổ, em đã bỏ qua và hi vọng sau lần đó anh ấy sẽ xóa những đoạn phim đó đi. Nhưng sai đó một lần nữa e lại bắt gặp những đoạn phim đó chưa đc xóa. em hỏi anh ấy sao anh ko xóa đi, xem những phim này làm gì... em đã giật lấy điện thoại và tự ý xóa đi. Sau đó anh ấy giận và nói rằng em ko tôn trọng quyền riêng tư của anh ấy. Các chị ơi, em làm vậy có sai và có quá đáng ko? em chỉ ko muốn bạn trai mình xem những đoạn phim đó (có thể các chị sẽ hiểu đc suy nghĩ của em). Bây giờ anh ấy giận rồi và có nhắn tin cho em rằng anh ấy cần có thời gian suy nghĩ, anh ấy nói ko muốn bạn gái hay vợ của mình ko tôn trọng quyền riêng tư của anh ấy. Thật sự khi biết anh ấy xem những phim đó e ko hoàn toàn tôn trọng anh ấy đc như trước đây nữa, nhưng e cũng ko muốn vì những đoạn phim đó mà đánh mất một người yêu em thật lòng... mong các chị cho em một lời khuyên với, em có nên giảng hòa trước hay ko???? :Sad:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,295 Bài viết

• 965 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saocodon Xem bài viết
    Đây là vấn đề tế nhị mà em ko thể tâm sự đc với ai, ngay cả bạn thân là nam hay nữ, do vậy em lên đây nhờ các chị có kinh nghiệm tư vấn dùm em...
    em quen ban trai em hiện tại cách đây ko lâu lắm nhưng chúng e rất yêu nhau hiểu nhau và có tính chuyện tương lai. Anh ấy thành đạt và có việc làm ổn định ở một ngân hàng. vẻ ngoài hiền lành và đẹp trai, với em thì rất mực chiều chuộng, lịch sự và ko có những hành động gì khiến em khó chịu, nhất là nơi có trẻ em thì anh ấy rất chừng mực về những hành động thân mật ngay cả là cầm tay. a ấy cũng không thích những cô gái ăn mặc "mát mẻ" khi ra đường. Đôi khi anh ấy tỏ ra một chút gia trưởng (những điều đó cũng chỉ muốn tốt cho em)... tóm lại sau khoảng thời gian quen nhau em ko chê trách anh ấy điều gì ngoài đôi khi a ấy quá quan tâm và một chút gia trưởng.
    Một lần e lấy điện thoại để chụp hình em và anh ấy, vô tình em thấy trong điện thoại có những đoạn phim xxx, anh ấy lấy lại điện thoại và năn nỉ "em đừng coi mà..." sau đó em làm mặt giận thì anh ấy giải thích anh ấy là người có học và cũng là ..."con người" nên cũng có những tò mò về giới tính... và cho dù anh ấy có xem thì cũng ko bao giờ đánh mất mình mà làm những điều xấu hổ, em đã bỏ qua và hi vọng sau lần đó anh ấy sẽ xóa những đoạn phim đó đi. Nhưng sai đó một lần nữa e lại bắt gặp những đoạn phim đó chưa đc xóa. em hỏi anh ấy sao anh ko xóa đi, xem những phim này làm gì... em đã giật lấy điện thoại và tự ý xóa đi. Sau đó anh ấy giận và nói rằng em ko tôn trọng quyền riêng tư của anh ấy. Các chị ơi, em làm vậy có sai và có quá đáng ko? em chỉ ko muốn bạn trai mình xem những đoạn phim đó (có thể các chị sẽ hiểu đc suy nghĩ của em). Bây giờ anh ấy giận rồi và có nhắn tin cho em rằng anh ấy cần có thời gian suy nghĩ, anh ấy nói ko muốn bạn gái hay vợ của mình ko tôn trọng quyền riêng tư của anh ấy. Thật sự khi biết anh ấy xem những phim đó e ko hoàn toàn tôn trọng anh ấy đc như trước đây nữa, nhưng e cũng ko muốn vì những đoạn phim đó mà đánh mất một người yêu em thật lòng... mong các chị cho em một lời khuyên với, em có nên giảng hòa trước hay ko???? :Sad:
    Theo mình thì 100% đàn ông cỡ 40 trở xuống tới 18 đều đã coi và có âm mưu coi phim sex [ mình thì xem nhiều rồi nên khỏi hỏi nhá :Laughing: ]
    Vậy nên : Đừng yêu ai cả, Như vậy nhé ! :Kiss::Kiss:
    Ah`
    cũng đừng cố hỏi bạn trai hay chồng : anh có xem phim sex không ? và cũng đừng vỗ tim mà tự hào bạn trai [ chồng ] tớ ko bao giờ coi phim sex ....:Angel:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi luxubu2011; 25/03/2011 vào lúc 12:31 PM.
    • 60 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Khuyên cái gì bây giờ? Thì ngồi xem cùng người yêu cho vui chứ làm sao!
    :Battin ey:
    • 437 Bài viết

• 540 Được cảm ơn

Thật chẳng ra làm sao cả. Bạn bỏ quách thằng này đi cho nó lành.

Đàn ông đàn ang gì chỉ biết coi mà không biết làm. Để cho bạn saocodon cứ phải chờ mãi.

Bực thế!
    • 2,499 Bài viết

• 2,483 Được cảm ơn

Bé yêu của anh năm nay được hai chục cái xun xanh chưa mà hỏi câu ngây thơ trong trắng thía?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 170 Bài viết

• 314 Được cảm ơn

Hm, hồi học cấp 3 mình cũng bức xúc chuyện bọn con trai xem fim x, hồi đó thấy 'tửm' lắm. h mình đỡ ngoan hơn rồi.
    Bạn nên tìm hiểu tâm sinh lý bf bằng cách nói chuyện or tế nhị hơn là tự đọc sách báo mở mang tầm nhìn, thay vì phản ứng tiêu cực như bạn đã làm. Bi h co boy nao bảo tớ là chưa từng xem fim x khéo tớ lại nghĩ ng đấy có vấn đề!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi geminis; 25/03/2011 vào lúc 12:49 PM.
    "Nếu một ngày kia anh không còn yêu em, em sẽ biến thành hồ Thanh Hải. Tất cả nước trong hồ đều là nước mắt của em, em sẽ nhấn chìm anh"
    • 923 Bài viết

• 609 Được cảm ơn

Ai bảo xóa cơ, đáng nhẽ phải nhẹ nhàng mà nịnh hắn xóa đi, chẳng ai thích bị kiểm soát thế cả. T chưa có bạn trai nên chẳng bít hắn có xem không, nhưng t thấy phần đa con trai tên nào cũng xem thì phải, trên báo cũng nói thế mà. Thực tiễn mình thấy mấy tên học cùng mình còn bắn sang cho nhau xem cơ. Thằng bạn thân t bảo " con trai ko ai là ko xem chỉ có điều âm thầm xem hay công khai thôi". Có gì đâu mà phải nặng nề chuyện đó nhỉ. Có phải bạn trai cậu là diễn viên trong đó đâu mà lo
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,838 Bài viết

• 1,333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jzunjzun Xem bài viết
    Thật chẳng ra làm sao cả. Bạn bỏ quách thằng này đi cho nó lành.

Đàn ông đàn ang gì chỉ biết coi mà không biết làm. Để cho bạn saocodon cứ phải chờ mãi.

Bực thế!
    Tớ thích câu trả lời của cậu đấy.Nhưng tớ cũng xem nhưng xem để học hỏi kinh nghiệm với các cách cho phù hợp với chiều cao của chị em
    Tìm mẫu chụp hình phục vụ sở thích lang thang chụp ảnh

http://www.facebook.com/PhamQuangAnh

Sự khôn ngoan của ma quỷ là chúng luôn thuyết phục con người là chúng không tồn tại
    • 60 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bạn này lạ nhỉ! Tớ là girl còn xem nữa là! nhiều khi xem cùng giai! Chuyện Bình thường,

watashi ha Thuy desu. ThangLong daigaku no gakusei.
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 810 Bài viết

• 517 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saocodon Xem bài viết
    -----------> Mặt tối ..........k giảng hòa gì hết............bỏ
    VIE
    • 36 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Hix..không biết pé này bao tuổi rùi mà còn hỏi câu ngây thơ thế.Đàn ông bây giờ đảm bảo ai cũng từng 1 lần xem xxx rùi,bạn phải thay đổi quan điểm đi.xem xxx không phải là xấu .Mình là con gái đây mà còn thích xem xxx.có cơ hội là xem để học hỏi sau này chiều chồng,chiều người yêu chứ....hehehe.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,042 Bài viết

• 2,167 Được cảm ơn

Người yêu/chồng bạn chủ top sau này chắc thiệt thòi lắm đây
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 81 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

axxx. trời ơi.. chj ơi chị bn tuổi tn á, em thì 91. ngày còn học c2 thì e thấy bọn con trai hay xem sex, e thấy tởm.
    lên cấp 3, trời ơi cả con trai lẫn con gái thường hay tụ tập nói về vấn đề này ( tâm lý tuổi mới lớn :">) --> e thấy con trai xem sex là chuyện rất rất bt. k xem mới hơi bất bt c ah.
    bây h e đang học dh năm thứ 2, mặc dù chưa bh coi 1 cái clip sex nào nhưng vs e bh dù cho là con trai hay con gái thì cũng bt tuốt . e chưa xem vì e thấy chưa cần phải xem chứ k phải vì xem sex có nghĩa m là đứa hư hỏng. nói chung bh lớn rồi, tư tưởng thay đổi ). k phải ai xem cái đó thì nhân cách về chuyện tình dục cũng đều k tốt, tiêu biếu là anh em, mấy thằng bạn em, xem hết, cơ mà vẫn là ng tốt )
    • 923 Bài viết

• 609 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi WHITE TIGER Xem bài viết
    Tớ thích câu trả lời của cậu đấy.Nhưng tớ cũng xem nhưng xem để học hỏi kinh nghiệm với các cách cho phù hợp với chiều cao của chị em
    e hóng tý,chiều cao thì có liên quan gì tới chuyện xxx ạ, sao lại phải xem phim xxx để học hỏi phù hợp với chiều cao, chuối quá nhưng e chả bít phải hỏi như thế nào, e thấy tò mò quá :Sad:
    • 810 Bài viết

• 517 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jin_Pe0 Xem bài viết
    Hix..không biết pé này bao tuổi rùi mà còn hỏi câu ngây thơ thế.Đàn ông bây giờ đảm bảo ai cũng từng 1 lần xem xxx rùi,bạn phải thay đổi quan điểm đi.xem xxx không phải là xấu .Mình là con gái đây mà còn thích xem xxx.có cơ hội là xem để học hỏi sau này chiều chồng,chiều người yêu chứ....hehehe.
    Thế á ..........thế xem ở rạp nào thế? Có lịch chiếu hôm nào .....mấy giờ............có phụ đề không........
    VIE
    • 1,216 Bài viết

• 1,326 Được cảm ơn

Đến tớ còn bết là bọn con trai hay xem mấy cái phim đấy mà cậu không biết áh, gà thế :P tớ không có ý gì đâu, đùa tí thôi.
    Cậu chưa bao giờ thấy bọn con trai trong lớp túm tụm cười hí hí với nhau, thấy con gái lại gần hỏi gì đấy là xua đuổi àh? Tớ đi học lớp toàn con trai, bọn nó lúc đầu còn ngại con gái, sau thì nói bô bô ra ấy chứ
    Có thể cậu thấy thế rồi, và biết thừa bọn con trai là thế, và điều đó rất bình thường, nhưng khi thấy người yêu mình, nhất là người rất ngoan ngoãn, hiền lành, gia trưởng, lại xem loại phim đấy chứ gì. Bảo anh í không xem và xóa đi cũng chẳng giúp anh í nghĩ ấy ngoan hiền, ngây thơ hơn đâu. Kệ anh í, bảo anh í xem vừa thôi, không để ảnh hưởng là được
    • 36 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bạn và bạn gái bạn có thể xem và thực hành ở bất cứ đâu bạn muốn .lịch chiếu tất cả các ngày trong tuần.có thể bạn làm diễn viên chính trong phim luôn (chống chỉ định với người không có người yêu :Thinking
    • 36 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chị 27 rùi em àh..
    • 1,604 Bài viết

• 1,793 Được cảm ơn

bạn chủ top ơi, bỏ ngay đi. Ngyêu bạn thế là ko được đâu, ai lại hành động thế, coi ko được chút nào. Thật tình, ai lại đi xem phim xxx...1 mình mà ko rủ ng yêu xem cùng thế, ko được chút nào
    • 579 Bài viết

• 681 Được cảm ơn

Hôm qua đang ăn cơm, ku em mình hỏi
    Em: chị có biết cái vụ lô cip ko?
    Chị: rồi, sinh năm 89 học cao đẳng gì đó chứ gì?
    Em: ko phải, sinh năm 91 học đại học X, hoa khôi khoa Y cơ mà.
    Chị :ko, chị đọc báo thấy bảo 89, đang học liên thông mà.
    Em: ai bảo, chị mấy cái báo đó làm gì, vào mấy trang XY mà xem....Bọn em xem rồi, xinh phết nhá....

Đấy, bây giờ cái chuyên xem xét nó công khai thế đấy bạn ợ. Như vụ HTL ngày xưa, các bà các chị cũng xem rồi bình luân tùm lum. Mọi người xem thì ko sao, nhưng zai của mình xem thì.... ko đồng tình, ko phản đối, nhưng 1 chút buồn...
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6