TÂM SỰ TÌNH YÊU

Bạn trai sờ ngực khi hôn... em phải góp ý như thế nào ạ!

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 136K Lượt đọc
  • 190 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 18 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chúng em quen nhau cũng được 8 tháng, yêu nhau được 2 tháng, gần đây khi hôn nhau anh ấy hay sờ ngực em, hic em sợ lắm quá nên không hôn nữa Em cũng muốn nói thẳng với anh là em không thích như vậy nhưng con trai thì hay tự ái nên em cũng không biết phải nói sao nữa Mọi người ơi giúp em với?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi susu89; 02/11/2011 vào lúc 01:11 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 95% bệnh nhân không biết bệnh hen có thể chữa được

Theo thống kê, trên thế giới hiện có khoảng 300 triệu người mắc bệnh hen làm tiêu tốn khoảng 500...

• Bạn trai đòi kiểm tra trinh tiết???

Người yêu của em hơn em gần 10t, anh k còn trẻ nữa nên em nghĩ chắc chắn anh có ý định lâu dài với...

• Các chị ơi! Em phải cư xử như thế nào cho phải!

Em và người yêu em đã yêu nhau đến năm nay là năm thứ 6 rồi. Hai đứa cùng quê, bố mẹ hai bên đều biết (chỉ là biết thôi). Em đi làm cũng được 2 năm rồi. Nhưng chưa bao giờ anh ấy nói là sẽ đưa bố mẹ anh ấy sang nói chuyện với bố mẹ em mà thỉng thoảng lại nói: đầu năm cưới, rồi cuối năm cưới. Nói...

• Em phải quyết định như thế nào?

Tôi là một cô gái 23 tuổi. Tôi yêu ng iu đầu tiên sinh năm 83 ( tạm gọi là anh 83) đươc 1,5 năm thì người thứ 2 xuất hiện sinh năm 76 (tạm gọi là anh 76). Khi a 76 đến với cuộc đời tôi, tôi mới nhận ra rằng đấy mới là người tôi thực sự yêu, thực sự hòa hợp. Tôi rất yêu anh 76, nhưng lòng cảm...

• Em thích anh onedayIwilldie

Nội dung chỉ có thế thôi ạ.Qua việc theo dõi các bài viết của anh ấy, em rất ngưỡng mộ anh ấy nên...

• 224 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

Thà nói thẳng mất lòng nhau còn hơn phải chịu đựng trong ray rứt em gái nhá
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

sao có nhiều người không được sờ lại bứt rứt nhỉ
    • 8,180 Bài viết

• 9,346 Được cảm ơn

Lúc anh ấy sờ ngực thì bảo: Đừng!
    Sờ một số chỗ khác thì bảo... Dừng lại!
    Nếu sờ một số chỗ thì sao nhể?
    Mối quan hệ nguy hiểm:
    https://www.facebook.com/pages/M%E1%...96155997174878
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Tìm một con đường
    Tìm một lối đi
    Ngày qua ngày
    Đời nhiều vấn nghi
    Lạc loài niềm tin
    Sống không ngày mai
    Sống quen không ai cần ai
    Cứ vui cho trọn hôm nay............

• 1,629 Bài viết

• 1,582 Được cảm ơn

Sờ ngực mà sợ là sao? Thế có vấn đề gì à? Bạn k có cảm giác gì à? Thả lỏng thêm chút nữa, đừng căng thẳng, cả 2 tìm nơi nào riêng tư một chút là ok ngay.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,629 Bài viết

• 1,582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi .fuji. Xem bài viết
    Lúc anh ấy sờ ngực thì bảo: Đừng!
    Sờ một số chỗ khác thì bảo... Dừng lại!
    Nếu sờ một số chỗ thì sao nhể?
    Thì bảo: "Đừng dừng lại".
    • 1,089 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Đừng nghe mấy bác trên đây xui dại
    Hizz
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,479 Bài viết

• 4,838 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susu89 Xem bài viết
    Chúng em quen nhau cũng được 8 tháng, yêu nhau được 2 tháng, gần đây khi hôn nhau anh ấy hay sờ ngực em, hic em sợ lắm quá nên không hôn nữa Em cũng muốn nói thẳng với anh là em không thích như vậy nhưng con trai thì hay tự ái nên em cũng không biết phải nói sao nữa Mọi người ơi giúp em với?
    Em sinh năm 89 à, và yêu lần đầu hay lần mấy. Chắc lần đầu phải ko?
    Mỗi người một quan điểm, với các anh chị thì nó là bình thường em ạ. Ngày đầu tiên gặp nhau mà trai như thế mới sợ, chứ yêu nhau 2 tháng mới thế thì trai còn hiền chán.

Ừ, nhưng mà lý do em sợ, em ko thích có lẽ là chưa sẵn sàng đúng ko? Nếu em chưa sẵn sàng, thì em cứ nhẹ nhàng nói thẳng với anh ý. Yêu nhau rồi mà, ko có gì ngại ngần cả, miễn em tế nhị là được, đừng có tự dưng đẩy anh ý ra rồi nặng lời này kia. Hôn thì sẽ phải có lúc ngắt quãng để lấy hơi mà tiếp tục đúng ko em. Em nói: Anh đừng làm vậy em chưa sẵn sàng (Chưa sẵn sàng chứ đừng nói em ko thích). Xong rồi ôm chặt anh ý vào. Nếu yêu em, tôn trọng em anh ý sẽ chờ đợi.

Tuy nhiên, em cũng phải xem lại quan điểm của mình nữa. Nếu em nhỏ tuổi thì như vậy là ok. Nhưng nếu em 89 trở đi, mà em cứ trẻ con nhiều nhiều, thì sẽ làm cho anh ý chán và mệt mỏi đó. Yêu nhau, người ta ko chỉ đơn thuần là quan tâm chăm sóc nhau đâu, còn cả những vấn đề tế nhị nữa (chị ko nói xxx) nhưng chuyện ôm, hôn, vuốt ve cũng cần trong tình yêu em ạ!
    Nghỉ yêu...
    • 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Lúc đầu là sợ, sau thì ...
    • 7 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

hay là em muốn anh ấy sờ chỗ khác hahaha
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chị cũng...bị như em.
    Khi đó em cứ kiss và cầm tay anh ấy để ra sau lưng và nói là "Em thích như thế này hơn". Người đó sẽ hiểu thôi chứ ko cần nặng nhẹ gì đâu em
    Nếu mình ko nói gì thì có lẽ lần sau cái tay đó nó sẽ đi xa hơn đấy, ko biết dc
    • 91 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Tạm thời thì được chứ vài lần sau ko cho sờ là tiêu đó nha em. hix.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Dạ đúng là lần đầu chị àh và đúng là em vẫn chưa sẵn sàng Em nghĩ là em sẽ nói cho anh biết, em chỉ sợ anh nghĩ là em nghi ngờ và không tin anh nhưng mà cứ nói ra vì như chị đã nói là yêu nhau thì có gì mà không nói được. Em cảm ơn chị nhiều lắm
    • 348 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Nói chung đó là nhu cầu tìm hiểu của đàn ông con trai, nếu không thích em nói thẳng là không đồng ý, chỉ cho phép lúc nào mình sẵn sàng, mà đàn ông con trai thì tham lam vô độ và không có điểm dừng được đằng chân thì lân đằng đầu ! nếu xác định rõ với nhau thì mới tiến tới không thì chỉ vậy thôi kẻo không ...dừng được thì khổ thay !!! , anh xã nhà chị múa thì thôi rồi mình chỉ có nước run rẩy và đổ gục như cây chuối may mà lão không bỏ của chạy lấy người
    Trích dẫn Nguyên văn bởi susu89 Xem bài viết
    Dạ đúng là lần đầu chị àh và đúng là em vẫn chưa sẵn sàng Em nghĩ là em sẽ nói cho anh biết, em chỉ sợ anh nghĩ là em nghi ngờ và không tin anh nhưng mà cứ nói ra vì như chị đã nói là yêu nhau thì có gì mà không nói được. Em cảm ơn chị nhiều lắm
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,841 Bài viết

• 925 Được cảm ơn

Lần sau mà thế tát cho vài cái là nó chừa.
    • 8,180 Bài viết

• 9,346 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi disconnect Xem bài viết
    Lần sau mà thế tát cho vài cái là nó chừa.
    Tát xong làm gì nếu nó không chừa
    Mối quan hệ nguy hiểm:
    https://www.facebook.com/pages/M%E1%...96155997174878
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Tìm một con đường
    Tìm một lối đi
    Ngày qua ngày
    Đời nhiều vấn nghi
    Lạc loài niềm tin
    Sống không ngày mai
    Sống quen không ai cần ai
    Cứ vui cho trọn hôm nay............

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chuyện bình thường mà,nhưng nếu ko thích em cứ nói thẳng,đừng có ngại :-)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,784 Bài viết

• 5,282 Được cảm ơn

Bạn này có ở HN không? Lên Phố Lò Rèn hay Thuốc Bắc nhờ các bác ấy bán cho cái "áo" = tôn ấy, đi chơi với bạn trai thì khóa béng lại cho nó đỡ sứt mẻ tình củm, TY của 2 người . Bạn trai em hiền nhể, 2 tháng mới vậy à?

Thiệt tình nhá, em thử để bạn ấy tay "tự do" 1 buổi tối đê!!! Về kể lại dư vị TY của 2 bạn cho bọn tớ nghe nhá
    Người đàn ông rộng lượng là người có trái tim bao dung... Bao dung với cả kẻ thù.
    • 652 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Đừng. Dừng lại. Hehe
    Nói đùa thế thôi, hồi mơi mới mình chẳng nói gì, chỉ nắm tay anh í thật chặt lúc hôn, vừa tình cảm, lịch sử vừa chống đối phương manh động.
    Để gió cuốn đi................
    • 218 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Mình nghĩ mới yêu có 2 tháng bạn phải cứng rắn chứ, đừng sợ anh ấy thế này thế nọ, yêu nhau thì cũng phải tôn trọng ý kiến của nhau chứ. Bạn cứ nói thẳng em chưa sẵn sàng...tất nhiên là tế nhị một chút để anh ấy ko cảm thấy tự ái mà vẫn vui vẻ chiều theo ý bạn. Nếu tôn trọng bạn anh ấy sẽ hiểu mà...