TÂM SỰ TÌNH YÊU

Ăn kem trước cổng--lần đầu tiên dùng biện pháp gì tránh thai?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.77K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 69 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Em gặp tình huống này hơi bị trớ trêu mong mọi người giải đáp giùm.
    Số là em và bạn gái quen nhau cũng 1 năm rồi (dự tính 2 năm nữa leo lên xe bông), em theo rù rì rủ rỉ riết rồi nàng cũng chịu cho em...ăn kem trước cổng (xxx). Vì đây là lần đầu tiên của nàng nên em muốn tất cả đều..trần trụi đến trần tục, nghĩa là KHÔNG SỬ DỤNG BIỆN PHÁP TRÁNH THAI nào cả (sau khi xxx xong thì sẽ uống thuốc khẩn cấp), trong khi nàng lại nhất quyết phải đòi sử dụng BCS cho an toàn (sợ có bầu đó mà, thuốc thì nàng ko uống vì sợ ảnh hưởng sức khỏe, em mới nói thuốc khẩn cấp uống mỗi ngày mới ảnh hưởng, chứ 2 lần/tháng thì ok ?!). Em mới tìm mọi cách giải thích, lần đầu tiên nên ưu tiên free 1 lần, mấy lần sau thì đều bcs cũng ko sao, nàng nghe cũng bùi tai, thế là nàng cũng cho, nhưng có 1 điều kiện: KHÔNG UỐNG THUỐC NGỪA THAI MÀ VẪN CHẮC CHẮN KHÔNG CÓ THAI, em suy nghĩ nát óc mà chưa giải được bài toán này như thế nào, làm thế nào bây giờ mọi người giải giúp em với. thanks nhiều lắm.
    Ps: àh, cho em hỏi lần đầu của mấy chị trong đây như thế nào nhé (có ai ...có thai ngay lần đầu không trời?), topic này mong mọi người tập trung vô câu hỏi giùm em, còn vấn đề về đạo lý "ăn kem trước cổng" thì xin không bàn đến vì tụi em lớn rồi (>25 tuổi) nên biết chuyện gì nên làm hay ko nên. Một lần nữa nói thank.

• 82 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

[QUOTE=meoluoicuaanh;27282822, em theo rù rì rủ rỉ riết rồi nàng cũng chịu cho em...ăn kem trước cổng (xxx). Vì đây là lần đầu tiên của nàng nên em muốn tất cả đều..trần trụi đến trần tục, . [/QUOTE]

>
    như anh nói : ĂN KEM TRƯỚC CỔNG

cắt nghĩa : KEM =>>lạnh =>> giờ là mùa ĐÔNG mà lại ĂN KEM TRƯỚC CỔng =>> ngoài trời =>> lạnh =>>> rất cần mặc áo .

không cảm lạnh là có vấn đề đó ạ.

p/s: nếu chưa cưới được . nếu anh yêu và suy nghĩ cho người yêu anh sẽ biết phải làm thế nào

đừng chỉ biết nghĩ cho mình thôi anh ạ .

chúc anh có lần đầu tiên hạnh phúc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,903 Bài viết

• 2,341 Được cảm ơn

Oạch rủ rỉ rù rì giỏi thế nhỉ có bí kíp gì mách anh em cái Thường thì phải đánh úp bất ngờ mí được đằng này lại làm cho em nó tình nguyện sẵn sàng được cơ đấy,ngưỡng mọ chủ top. Lần đầu là cực kỳ dễ có bầu,haha, nhạy lắm í,không dùng gì thì nguy cơ cao nhé,kể cả tránh ngày này ngày nọ, không ăn thua đâu.tốt hơn hết xài thuốc,1 lần thôi thì không ảnh hưởng gì cả.Ghớm,làm như 1 liều mà hại ngay được ấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi phieuphieu; 05/11/2012 vào lúc 09:31 AM.
    Các bác cho em hỏi: Lấy nhầm chồng rồi có lấy lại đc ko???

• 1,842 Bài viết

• 1,478 Được cảm ơn

KHÔNG UỐNG THUỐC NGỪA THAI MÀ VẪN CHẮC CHẮN KHÔNG CÓ THAI --> vậy sao kg canh ngày cho khỏe, tất nhiên chu kì phải ổn ổn chút

• 3,214 Bài viết

• 6,317 Được cảm ơn

ơ,anh toàn lần đầu chả bao giờ phòng tránh,mà chả bao giờ dính,và cả tất cả các lần sau cũng chả bao giờ dính,chứ ko thì chắc giờ bị gông cổ làm chồng rồi
    kinh nghiệm ư: 25t rồi mà còn đi hỏi à?
    thứ 1: tính ngày,hỏi xem chu kì kinh của cô ấy,đợi cô ấy hết kinh khoảng 5-7 ngày là ok nhất,vì time đó ham muốn của cô ấy cao nên cảm xúc tốt,thứ 2 là cho an toàn
    thứ 2: bản thân chú khả năng thế nào? có tự chủ được ko hay là yếu? nếu tự chủ được thì QH thoải mái,đừng để đạn bắn vào trong,đến khi chịu hết nổi thì cho ra ngoài...nhưng để áp dụng pp này bạn phải khỏe mạnh,sức khỏe tốt,ko bị tâm lý bất an,và phải có khả năng trận mạc...
    nếu ko thì cứ BCS cho lành chú à,đừng ép con gái ngta uống thuốc,đa số con gái ko chịu uống thuốc đó đâu. uống thuốc đó vào như là uống thuốc độc vào người vậy,người mệt mỏi phờ phạc,xuất huyết,thay đổi chu kỳ kinh.....
    I'll be back...to love you again..
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 69 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phieuphieu Xem bài viết
    Oạch rủ rỉ rù rì giỏi thế nhỉ có bí kíp gì mách anh em cái Thường thì phải đánh úp bất ngờ mí được đằng này lại làm cho em nó tình nguyện sẵn sàng được cơ đấy,ngưỡng mọ chủ top. Lần đầu là cực kỳ dễ có bầu,haha, nhạy lắm í,không dùng gì thì nguy cơ cao nhé,kể cả tránh ngày này ngày nọ, không ăn thua đâu.tốt hơn hết xài thuốc,1 lần thôi thì không ảnh hưởng gì cả.Ghớm,làm như 1 liều mà hại ngay được ấy
    Mách rồi sau này mấy tên Sở Khanh nó lợi dụng thì hậu quả khôn lường, muốn biết thì cứ pm inbox em sẽ hướng dẫn cho anh (chị) được rõ liền. hihi. Đánh úp (thường thì ép buộc, thậm chí cưỡng ép) thì em hok thích xíu nào, e luôn thích tự nguyện àh, vậy mới...sướnggggg. Hix, con bồ em tướng tá nó....múp lắm, mông lại to, nên em...sợ cách ngừa theo kiểu canh ngày phản tác dụng với nó, chẳng phải ông bà xưa mình luôn chọn "nái" bằng cách nhìn mông đó sao?! Thêm nữa đây là lần đầu nên em chẳng có kn gì hết (trước cũng có qh nhưng với bạn gái đã hok còn zin), nên bâng khuâng tới lúc lâm trận sợ hư đường hư bột hết, hok lẻ nhờ thằng khác nó...phá giùm thì mất mặt quá .

• 69 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi munanhanh Xem bài viết
    KHÔNG UỐNG THUỐC NGỪA THAI MÀ VẪN CHẮC CHẮN KHÔNG CÓ THAI --> vậy sao kg canh ngày cho khỏe, tất nhiên chu kì phải ổn ổn chút
    Trích dẫn Nguyên văn bởi onedayIwilldie Xem bài viết
    ơ,anh toàn lần đầu chả bao giờ phòng tránh,mà chả bao giờ dính,và cả tất cả các lần sau cũng chả bao giờ dính,chứ ko thì chắc giờ bị gông cổ làm chồng rồi
    kinh nghiệm ư: 25t rồi mà còn đi hỏi à?
    thứ 1: tính ngày,hỏi xem chu kì kinh của cô ấy,đợi cô ấy hết kinh khoảng 5-7 ngày là ok nhất,vì time đó ham muốn của cô ấy cao nên cảm xúc tốt,thứ 2 là cho an toàn
    thứ 2: bản thân chú khả năng thế nào? có tự chủ được ko hay là yếu? nếu tự chủ được thì QH thoải mái,đừng để đạn bắn vào trong,đến khi chịu hết nổi thì cho ra ngoài...nhưng để áp dụng pp này bạn phải khỏe mạnh,sức khỏe tốt,ko bị tâm lý bất an,và phải có khả năng trận mạc...
    nếu ko thì cứ BCS cho lành chú à,đừng ép con gái ngta uống thuốc,đa số con gái ko chịu uống thuốc đó đâu. uống thuốc đó vào như là uống thuốc độc vào người vậy,người mệt mỏi phờ phạc,xuất huyết,thay đổi chu kỳ kinh.....
    Th1: tính ngày thì bó tay rùi, bạn em nó không đều xíu nào, bỗng dưng muốn...ấy là nó tự có àh. hix.
    Th2: cách đây gần 1 năm thì đây là ...điểm mạnh nhất của em, em hoàn toàn làm chủ được (còn hiện tại thì chưa có kiểm chứng), em sợ lâu ngày cảm giác bùng nổ, tốc độ nhanh hơn Usain Bolt thì nguy . Dùng thuốc liên tục đúng là thuốc độc nhưng nếu đúng cách thì nó vẫn là thuốc ngừa hiệu quả chứ anh?

• 477 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Giả nai hả cu? Có nhiêu đó mà cũng phải hỏi. Vậy đi triệt sản đi cho em nó yên tâm

• 1,903 Bài viết

• 2,341 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluoicuaanh Xem bài viết
    Mách rồi sau này mấy tên Sở Khanh nó lợi dụng thì hậu quả khôn lường, muốn biết thì cứ pm inbox em sẽ hướng dẫn cho anh (chị) được rõ liền. hihi. Đánh úp (thường thì ép buộc, thậm chí cưỡng ép) thì em hok thích xíu nào, e luôn thích tự nguyện àh, vậy mới...sướnggggg. Hix, con bồ em tướng tá nó....múp lắm, mông lại to, nên em...sợ cách ngừa theo kiểu canh ngày phản tác dụng với nó, chẳng phải ông bà xưa mình luôn chọn "nái" bằng cách nhìn mông đó sao?! Thêm nữa đây là lần đầu nên em chẳng có kn gì hết (trước cũng có qh nhưng với bạn gái đã hok còn zin), nên bâng khuâng tới lúc lâm trận sợ hư đường hư bột hết, hok lẻ nhờ thằng khác nó...phá giùm thì mất mặt quá .
    Oạch!nghe kiểu chủ top cũng hơi họ Sở mà!với cả tả ng yêu gì như lợn nái vậy,hic
    Các bác cho em hỏi: Lấy nhầm chồng rồi có lấy lại đc ko???

• 264 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Ôi, chủ top này tỉ tê giỏi nhể, cơ mờ cứ quẳng cho bạn gái đọc cải đoạn mô tả bạn í như heo thì còn khuya mới đc bóc tem nhá

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5