Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
TÂM SỰ TÌNH YÊU

86 với 89 có đến đựoc với nhau ko?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ko biết hợp hay ko, nhưng bố em tuổi dần, mẹ tỵ lấy nhau về đc gần 2 chục năm giờ đã ly thân. thực sự ko hòa hợp. ngay cả em tuổi dần, em gái tuổi tỵ về tính tình cũng ko hợp nhau. bạn nên cân nhắc kỹ, hạnh phúc cả đời mà

• 33 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Quan trọng là tình yêu bạn ạ.

• 104 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Bói toán là công cụ tạo dựng niềm tin trước hôn nhân và cũng là thứ bị quy trách nhiệm nhiều nhất cho các cuộc hôn nhân đổ vỡ =)

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Caricarot Xem bài viết
    Lại chuyện không hợp tuổi. Em có thích 1 anh 86, nhưng em sinh năm 89, mà 2 tuổi này đi xem bói thầy bói bảo ĐẠI KỊ, ko nên đến với nhau, em băn khoăn quá, có ai đã lấy 2 tuổi này rùi bảo em với. :RaisedEye
    Mình cũng 89 và đang yêu 1 zai 86 đây. Ngày trc nhà mình có việc, nên có nhờ 1 Thầy đến giúp, Thầy có phán là mình phải yêu ai sn 86:Silly:. Thầy nói 86 và 89 tuy ko hợp tuổi, nhưng rất hợp mệnh. Mà lấy nhau ng ta chỉ quan trọng mệnh có hợp hay k, chứ k xem tuổi. Mình thì cũng k để ý đến vấn đề hợp tuổi hay k, nhưng Father mình lại rất quan trọng chuyện ấy, nếu yêu ai mà k hợp tuổi, thì sẽ kịch liệt phản đối, ngăn cấm đến khi nào chia tay thì thôi điển hình là anh trai mình, yêu 3 ng bị cấm cả 3 vì k hợp tuổi. Chả biết số phận mềnh có bị cấm hay k?
    Bản chất là người tốt nhưng bị dòng đời xô đẩy, nhưng đẩy mãi không ngã nên vẫn là người tốt:Battin ey:

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Quan trọng là 2 bạn có tính cách hợp nhau ko, và có chung sống được với nhau ko ?

• 63 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Do mình mà , hợp hay không phải do bản thân người trong cuộc chứ. Đi xem bói thì tốt tin, xấu không tin

• 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng 89 yêu anh 86 nhà cũng cấm kêu ko hợp tuổi.Cấm mà mình vẫn yêu.
    Hợp hay ko là do 2 người thôi.Giờ mà ngồi đó chọn người hợp với mình có mà ế tới già.
    Trong cuộc sống biết nhường nhịn nhau mà sống thì hạnh phúc thôi.
    Ngày xưa các cụ lấy nhau có coi tuổi tác đâu mà vẫn sống với nhau đến già.Giờ hiện đại cái gì cũng bói toán hợp với ko hợp.

• 4,074 Bài viết

• 6,815 Được cảm ơn

mình cứ vô tư yêu đến lúc lấy nhau đc hay ko ở bền ko thì cứ để duyên số nó đến chứ chả lẽ giờ tuổi mình hợp với 1 tuổi nào đó cứ phải đâm đầu vào lấy cho đc về làm chồng hay sao ! vô tư đi

• 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 653 Bài viết

• 607 Được cảm ơn

89 và 96 xung tuổi nhưng hợp mệnh. Trong gia đình người mẹ là cái gốc dưỡng gia, 89 mệnh mộc, 86 mệnh hỏa mộc dưỡng hỏa ấy thế là quá hợp. Cứ vô tư đi việc gì phải xoắn.
    Để gió cuốn đi................
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4