85 (Ất Sửu) thì hợp với tuổi nào nhỉ (tham khảo để biết thôi ^^!)

• 1 Lượt chia sẻ
  • 96.3K Lượt đọc
  • 207 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chú ý:

Tuổi ất sửu đừng nên lấy nhau không hợp chút nào đâu cho dùng 1 vài thầy nói là được hay tốt. Mình đã kiểm chứng mắt thấy tai nghe hẳn hoi, bạn bè mình thì mấy đứa lấy vợ cùng tuổi rồi cuộc sống không hạnh phúc 2 vợ chồng hay xung đột cãi nhau, con cái thì hiến muộn mấy đôi cưới nhau được mấy năm nhưng chưa đôi nào có con cả cho dù đã đi khám cả 2 nhưng kết quả là rất tốt và không sao, nhưng không hiểu tại sao lại không có con, làm ăn thì thua lỗ không xuôn sẻ đầu tư vào đâu cũng thất bại, nếu sinh vào những tháng nhiều vợ hay nhiều chồng thì ắt sẽ chia tay đo là sự thật đã kiểm chứng.

Đúc kết lại tuổi ất sửu thì không nên lấy nhau, nếu lấy nhau cuộc sống sẽ không hạnh phúc đâu + hiến muộn con cái + làm ăn lụi bại.

Tuổi ất sửu mình thấy hợp với 93 nhất vì tính cách rất hòa hợp và đồng quan điểm nên dễ sống, nếu lấy tuổi 93 hai vợ chồng sẽ hòa thuận và hạnh phúc đã kiểm chứng nhé!

Tuổi 91 thì không hợp chút nào tính khí thì thất thường và bất đồng quan điểm, trước mình đã test 1 số em 91 nhưng được 1 thời gian mình đành chạy mất dép vì không hợp tuổi 91 nó bay nhảy mơ mộng quá + tính tình không hợp + bất đồng quan điểm. Từ khi quen với vài em 93 thì khác hẳn 1 trời 1 vực.

Tuổi 87 cũng hợp nhưng mình cứ thấy thế nào ấy các bạn test thử xem sao mình cũng chưa test kỹ em nào 87 cả chi chơi bời theo cách bạn bè để test tính cách thôi, còn 91 và 93 thì đã test cận thận rồi nhé! 85 thì đã test quá kỹ rồi không ok chút nào cuối cùng phải chia tay sau 1 thời gian yêu đương chinh chiến và cuối cùng đường ai lấy đi + mấy đứa bạn mình dính như vậy nữa nên càng không thể.

Chốt câu cuối là các bạn nên tìm các em 93 là tốt nhất. Các cụ đã có câu “ thuận vợ thuận chồng tát biển đông cũng cạn.” không sai chút nào đâu.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ất Sửu 85 có quen với nữ 93 được không mọi người ơi ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vâng ạ Xem bài viết
    ...................
    Ất Sửu 85 có quen với nữ 93 được không vậy bạn ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em 91 lấy chồng 85, hôm bữa đi xem bói thầy fán k hợp, khắc khẩu dễ li hôn, lận đận... nói chung k tốt. Vợ chồng em thì đang tình cảm lắm, nhưng bà fán tiếp là ở lâu mới sinh chuyện. E về buồn xo mấy ngày. Cry.cry
    comment by WTT mobile view
    • 4,332 Bài viết

• 3,848 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2015
    Nữ tuổi ất sửu thì nên kết hôn với người 1983, 1984....Nhưng tuyệt vời nhất là lấy các anh sinh năm 77, 78 í...Nhưng tuổi này chắc anh nào còn độc thân chắc cũng thuộc hàng hiếm rồi
    Mình là mình rất thích bị kích động, nhưng lại không ai kích động được mình...Hứ hứ hứ
    Nếu có thằng nào nhẫn tâm quăng cho bạn 1 bịch mắm tôm, tốt hơn hết bạn nên bình thản nhận bịch mắm tôm và order thêm 1 suất bún đậu
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình nghĩ tuổi tác chỉ một phần thôi. Có người này người kia chứ không ai giống ai. Bạn mình 85 lấy 85 vẫn có con bình thường, giờ hai đứa cả trai lẫn gái. Vợ chồng tuy có khắc khẩu nhưng công việc thì phất lên trông thấy, ăn nên làm ra.

Còn hai đôi nữa giống nhau chồng 84 vợ 85 mà một đôi thì giàu có hạnh phúc, một đôi thì lấy về lụn bại dần rồi ly dị.

Một trường hợp nữa là hợp tuổi hợp cả mệnh, yêu nhau thì thắm thiết đến lúc lấy xong vẫn ly dị. Vậy ko thể nói là do tuổi tác được. Các bạn chỉ nên lấy đó làm tham khảo thôi chứ vì thế mà quyết định hôn nhân của mình thì không nên chút nào.
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng rùi. M thấy bạn m lc 84 rất ổn nhé. Trc đọc sách họ bảo 85 vs 85 là cặp trời sinh đó.
    comment by WTT mobile view
    • 2,116 Bài viết

• 1,558 Được cảm ơn

Nói chung cái gì cũng tương đối thôi.Cứ tin thày bói là tự hại mình đầu tiên.Cứ sống tốt đi,cái gì đến với mình tốt thì không phải xấu.Còn cái gì xấu đến thì không tránh khỏi đâu.Đừng cứ nghĩ tuổi hợp rồi nằm duỗi mà ăn thì có mà chết đói.Còn cứ xung cứ khắc mà sống hoà thuận nhịn nhường,cố gắng làm việc thì có sống đến gìa cũng chả bỏ nhau được
    Tìm mẫu chụp hình phục vụ sở thích lang thang chụp ảnh

http://www.facebook.com/PhamQuangAnh

Sự khôn ngoan của ma quỷ là chúng luôn thuyết phục con người là chúng không tồn tại
');