TÂM SỰ TÌNH YÊU

1 Tháng mới có 1 lần quan hệ vợ chồng, có ai chịu nổi không???!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.24K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tôi năm nay 35 tuổi, lấy vợ được 5 năm, có 02 cậu con trai xinh xắn. Một cu 5 tuổi + một cu 2 tuổi. Trước đây, quan hệ tình dục của 2 vc cũng mãnh liệt lắm. Nhưng khoảng 1 năm nay, vợ tôi có vẻ mệt mỏi, thờ ơ! và có vẻ yếu trong khoản này, nhiều lúc, cô ấy thường lấy việc xem phim muộn trên TV để lảng tránh chuyện sinh hoạt vợ chồng. Và sau đó, 1 tháng, tôi mới "được" quan hệ một lần. Tôi đã nhiều lần dùng biện pháp thủ dâm để kiềm chế khả năng của mình và cảm thấy rất mệt mỏi, đau lưng, người... Đi quan hệ bên ngoài, tôi thấy rất áy náy với lương tâm vì vợ tôi cũng tốt và hiền lành. Tôi phải làm sao bây giờ???
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 49 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Anh đã thử nói chuyện này với vợ để tìm nguyên do và cách giải quyết chưa ạ?
    Một đam mê, một dại khờ, một tôi.
    • 1,855 Bài viết

• 2,204 Được cảm ơn

Cách giải quyết tốt nhất là lên web bà già mà săn mái bai, chứ sao nữa :Battin ey:
    Tết tết tết đến zồi
    • 2,986 Bài viết

• 1,915 Được cảm ơn

Anh phải nói chuyện thắng thẳng với vợ anh để biết đường mà cùng nhau giải quyết
    Chúc anh sớm kiếm được thăng bằng trong chuyện vợ chồng
    Đừng nhìn lại quá khứ, đừng quá mơ tưởng về tương lai, hãy nhìn thẳng vào hiện tại
    • 2,345 Bài viết

• 4,138 Được cảm ơn

Đề nghị Chủ Top bật tín hiệu RA DA để Trung Tâm hướng dẫn Không Lưu!

Báo cáo rõ khả năng của Chủ TOP: Khả năng Sân bay có thể đáp được A380, Boeing, ATR72...?

Alo - Chim câu gọi - Chim Én trả nhời!
    Hấp dẫn, Quyến rũ và nóng bỏng! ĐÂY

Đây Ạ -
    Tuổi 20 Em Bước vào đời!
    • 2,579 Bài viết

• 10,125 Được cảm ơn

nhà anh chủ topic chả bù cho xã nhà em, xã nhà em cả tháng có khi chả được 1 lần, hic.

đúng là kẻ ăn chẳng hết kẻ lần chẳng ra, ông Trời thật bất công quá hà. :Crying:
    • 391 Bài viết

• 605 Được cảm ơn

• 99 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Vợ mình từ ngày học MBA thì sức khỏe giảm, ít ham muốn như trước vì lo lắng, bận bịu. Mình hiểu nên cũng thông cảm, không đòi hỏi làm vợ lo lắng. Thôi thì nhịn được bao nhiêu thì nhịn, chơi thể thao, làm việc ... chứ tsướng mình thấy cũng nguy hiểm. Vừa rồi đọc tin thấy nhiều người tự sướng rồi chết luôn (((
    • 130 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

chắc tại bác k âu yếm nên chị nhà thấy chán rồi...! hôm nào bác thử bỏ 1 ngày ra để riêng quân tâm đến bx xem sao.
    • 216 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Speedmate Xem bài viết
    Vợ mình từ ngày học MBA thì sức khỏe giảm, ít ham muốn như trước vì lo lắng, bận bịu. Mình hiểu nên cũng thông cảm, không đòi hỏi làm vợ lo lắng. Thôi thì nhịn được bao nhiêu thì nhịn, chơi thể thao, làm việc ... chứ tsướng mình thấy cũng nguy hiểm. Vừa rồi đọc tin thấy nhiều người tự sướng rồi chết luôn (((
    khối bạn nhột ko dám học MBA :Laughing:

Bất an trong sự bình yên tưởng tượng
    • 425 Bài viết

• 478 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amanda. Xem bài viết
    nhà anh chủ topic chả bù cho xã nhà em, xã nhà em cả tháng có khi chả được 1 lần, hic.

đúng là kẻ ăn chẳng hết kẻ lần chẳng ra, ông Trời thật bất công quá hà. :Crying:
    MB bắt sóng tốt thế hế hế :cool:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

^^
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có vợ muh vẫn phải Thẩm Du hix hix, khổ thân pác.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

muốn đc bay )
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người đã cho lời khuyên. Quả thật, nhiều lúc mình thấy rất căng thẳng vì chịu đựng. Mình đã nói ý tứ và rất thẳng thắn, nhưng bà xã có vẻ mê phim trên TV hơn. Thế mới đau cho tôi chứ.
    • 380 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

mở film xxx cho bả ấy xem đi, chứ bả xem phim Hàn Xẻng hoài thấy bọn diễn viên đó lại chả muốn xxx với chồng nữa :Laughing:
    Đừng hứa khi đang vui...
    Đừng trả lời khi đang buồn...
    Và đừng quyết định khi đang giận!
    • 79 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Buồn ngủ với các bạn nam kiểu này quá. Nhợt nhạt và mờ ảo.
    • 155 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

E chưa lấy chồng nhưng đã đến tuổi lấy chồng, E thường tìm hiểu tâm lý gia đình trên website cũng có nhiều lời khuyên đáng chú ý lắm. Tìm hiểu về lĩnh vực này thì E biết nó là vấn đề quan trọng trong hôn nhân gia đình. Hạnh phúc gia đình tồn tại ra sao là do quan hệ vợ chồng ảnh hưởng lớn. Chuyện vợ anh dần lãnh đạm với chuyện đó, đúng là đáng lo lắng lắm. NHưng cách tốt nhất để anh hiểu vợ và hâm nóng tình yêu của chị ấy là 2 người ngồi nói chuyện tâm sự với nhau. Anh có thể đọc thêm ở trang Hương vị tình yêu, có nhiều cái rất hữu ích. Hi vọng A sớm tìm hiểu được nguyên nhân của chị nhà và 2 người sớm thường xuyên huc hic. hiii
    • 526 Bài viết

• 446 Được cảm ơn

Chứng tỏ sức hấp dẫn của bác này đối với vợ là ko có nên vợ chồng mới thế .
    và chồng ko biết cách hoặc ko tâm lý trao đổi mọi vấn đề với vợ !
    Mọi lời giải thích đều không còn ý nghĩa khi người ta cố tình gian dối
    • 495 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Một tháng một lần tớ thấy cũng bình thường chứ nhỉ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2