CHUYỆN ĐỜI - KINH NGHIỆM SỐNG

Xin tư vấn mạng hỏa và mạng kim sinh con năm nào thì hợp tuổi để giảm bớt sung khắc và công danh cho cả hai

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.41K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả diễn đàn. Mình mới vừa vào đăng kí trang web nên có gì mong toàn thể diễn đàn hỗ trợ và góp ý cho mình với nhé. Mình muốn hỏi cả nhà là năm tới năm (2012) năm con rồng đấy ah, mình định sinh con nhưng không biết có được không, chồng mình mạng Hỏa sinh năm (79) còn mình mạng kim sinh năm (85) mọi người ai củng nói tuổi nằng khắc không tốt cho 2 mạng này,mà theo mình biết và tìm hiểu thì vậy, thực tế đây là tế nhị vì mình biết con cái là trời cho chứ không phải thích là được nhưng nếu mình làm được đến đâu mà trời đã quyết như vậy thì mình chịu, vì mình và chồng mình khắc nhau về tuổi nên mình muốn sinh con ra đừng khắc bố mẹ để hóa giải cho cả hai chứ mình sợ lắm. Cả nhà tư vấn dùm mình với nếu không tốt thì những năm tiếp theo thì năm nào mới được cả nhà ai có kinh nghiệm trong chuyện này biết thì cho mình ý kiến nhé mình rất mong cả nhà hồi âm sớm cho mình, mình rất cám ơn cả nhà.

• 445 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

bạn sinh con mệnh thổ là hợp nhất, hỏa sinh thổ, thổ sinh kim, rất tốt cho cả bố và mẹ

• 461 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

cũng đang muốn hỏi, nhưng chưa biết hỏi ai. May quá cám ơn nhé
    :LoveStruc:“Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!”:LoveStruc: