Xin review về Wish.com mua đồ online ở mỹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.1K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thường order trên wish sản phẩm mình mua thì ok thời gian thì có khi trễ vài ngày mình mua cũng hơn mấy chục lần rồi nói chung không có j về sản phẩm cá nhưng mình cũng bị giao thiếu vài mặt hàng nhỏ ko đáng kể nhưng thấy sài tốt vì giá rất là rẻ và nhiều sản phẩm mới mà vietnam không có
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị có thể cho em xin ch nói chuyện được không?
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cho e xin facebook trao đổi kinh nghiệm chút được không?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã mua hàng trên Wish thấy nó kêu dự tính chuyển hàng mất 1 tháng, thông tin thì phập phù, đt thì ko, lỡ mua mất rồi giờ hoang mang ko biết hàng có về ko, có bác nào biết cho em xin cái tư vấn cho bớt hoang mang với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới vừa đặt đồ trên wish đc 2ngay rồi mua đồ hết 650k mà h nó nói đã hoàn hết tất cả nhưng không nhận dc tiền lm s để lấy lại tiền đc cac bác oi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho minh hỏi là giá trên cửa hàng wish có phải giá rẻ k? vì có mặt hàng giá 1,96 US$ = 44.000đ vn có phải như vậy không? Mình cảm ơn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 890 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi justbest Xem bài viết
    cho minh hỏi là giá trên cửa hàng wish có phải giá rẻ k? vì có mặt hàng giá 1,96 US$ = 44.000đ vn có phải như vậy không? Mình cảm ơn
    Nó đó bạn, nhưng mọi thứ đều ship từ TQ và mình chỉ thấy hiển thị giá ship đến Mỹ.

Mà mấy cái đồ trên đó có gì hay ho để mua nhỉ? :-|
    • Ngohuan Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanh.pearly Xem bài viết
    Em ở Singapore, mới order bộ cọ trang điểm trên wish.com hôm nay. Đọc google với lên youtube xem review thì thấy cũng an tâm chị ạ. Có điều hàng chưa đến tay thì chưa biết thế nào. Estimated Arrival Time đến 14 - 21 ngày kia. Ở mỹ chắc nhanh hơn!
    Ban biet Mua day Minh duoc k
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cx đang ở nhật. Định mua mà kb thế nào. Khi nào b nhận đc hành xem ntn bảo mình với na. Nhiều hàng cũng đẹp đẹp
    • Tranhuynhsam Khách
    Có bác nào mua wish ghi hoàn tiền lại mà nhận được chưa ? E đặt mua đồ bằng thẻ visa đã trừ tiền rồi mà 3 ngày sau nó ghi thông tin thẻ không rõ ràng mà nó đã hoàn tiền lại rồi nhưng không nhận được tiền.
    • Manudatcang Khách
    Mn cho mình hỏi . Mình mua như vậy có đc hưởng giá khuyến mại như đúng trong ảnh ghi là giảm 70 hoặc 80% ko ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 49 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hàng treo đầu dê bán thịt chó nha các bạn. Tất cả đều từ trung quốc. Giá phụ thuộc mỗi shop có giá chênh lệch khác nhau. Rẻ vì thời gian ship đến tận 1 tháng mới tới. Mình từng mua phone case và mũ đều Ok. Giày dép thì không nên mua.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kimmy01
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanh.pearly Xem bài viết
    Em ở Singapore, mới order bộ cọ trang điểm trên wish.com hôm nay. Đọc google với lên youtube xem review thì thấy cũng an tâm chị ạ. Có điều hàng chưa đến tay thì chưa biết thế nào. Estimated Arrival Time đến 14 - 21 ngày kia. Ở mỹ chắc nhanh hơn!
    Ở Mĩ thì cũng thế thôi. Có cái thì mất cả tháng mới đến tay mình , có cái cũng 2 tuần là nhanh nhất. Mình đã mua khoảng 1 năm nay, kh bik bao nhiêu là đồ từ website này. Mình chưa bao giờ có vấn đề về việc bị mất hàng. Có điều, bạn sẽ phải cân nhắc vì kh phải lúc nào hàng về cũng chất lượng như bạn nghĩ đâu. Cố gắng đọc review sản phẩm nhé. À! Thêm nữa. Nếu có order rồi, mà chưa thấy hàng vào ngày estimate, thì cứ message cho customer service,(bằng tiếng Anh) họ sẽ giúp bạn chu đáo. Còn kh, họ sẽ hoàn tiền lại cho mình. Cái này tôi gặp rồi. Có một lần hàng về trễ hơn ngày dự kiến. Xong rồi, tôi hỏi họ, họ liền hoàn tiền cho tôi, xong mấy ngày sau thì hàng về. Vậy đấy, chúc các bạn may mắn!!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2