CHUYỆN ĐỜI - KINH NGHIỆM SỐNG

Phụ nữ "vượng phu ích tử" là thế nào ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 37.1K Lượt đọc
  • 91 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 1,257 Bài viết

• 672 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi summer's Xem bài viết
    nốt ruồi son trước ngực bên trái mọc giống như 3 ngôi sao lệch nhau (chòm sao j ý quên mất) thì sao ạ ?
    . Nốt ruồi son mọc giữa ngực, đói xứng ngay hàng với hai đầu vú, gọi là Âm Dương Nhật Nguyệt, giúp chồng thành đạt , sinh con quý hiển
    Cuộc đời tươi đẹp

• 217 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Thank ManonIce nhé . phán hay ghê nốt ruồi son của mình có ở cánh tay và nhiều ở bàn tay .Về tướng mạo nhiều người hay nói mình trông phúc hậu :Smiling:

• 175 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

nốt ruồi son ở trong bắp đùi phải phía trong ý , cái chỗ da trắng , da non mỏng ý chứ ko phải phía ngoài da dày thì sao bác ui . em toàn đi hỏi dùm ng ta ...:Laughing:
    Của mình thì nói của mình, có ai đòi xem của em đâu mà em rào đón thế!

• 568 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ManOnIce Xem bài viết
    . Nốt ruồi son mọc giữa ngực, đói xứng ngay hàng với hai đầu vú, gọi là Âm Dương Nhật Nguyệt, giúp chồng thành đạt , sinh con quý hiển
    Bạn có tài liệu nhân tướng học gửi cho mình có được không? Mình bắt đầu tin vào nhân tướng học và muốn chiêm nghiệm nó! Cám ơn bạn rất nhiều !

• 1,257 Bài viết

• 672 Được cảm ơn

nốt ruồi son ở trong bắp đùi phải phía trong ý , cái chỗ da trắng , da non mỏng ý chứ ko phải phía ngoài da dày thì sao bác ui . em toàn đi hỏi dùm ng ta ...:Laughing:

Nếu ở phía trước thì Có sự nghiệp vững vàng
    ......
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ManOnIce; 25/05/2009 vào lúc 06:07 PM.
    Cuộc đời tươi đẹp

• 2,058 Bài viết

• 3,054 Được cảm ơn

haha, toàn phán như thánh í. Bà cố của mình có phải hơn 50 nốt ruồi son, ở ngực, ở tay, chân, bụng, cổ... (nốt ruồi đỏ au, nổi lên, chứ không phải vết nhỏ nhỏ, nhìn tưởng ruồi son đâu nhé), vậy mà bà cố một mình nuôi con vì ông cố mất lúc bà cố mới hơn 30 tuổi, buôn gánh bán bưng, cực đên tuổi già.

Xin đi ạ, muốn biết chính xác và có căn cứ thì chấm tử vi với thầy giỏi í.
    FACEBOOK của tôi, ghé thăm và cùng chia sẻ....http://www.facebook.com/thailengocdiep

• 3,077 Bài viết

• 1,072 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DIEPGIAMI Xem bài viết
    haha, toàn phán như thánh í. Bà cố của mình có phải hơn 50 nốt ruồi son, ở ngực, ở tay, chân, bụng, cổ... (nốt ruồi đỏ au, nổi lên, chứ không phải vết nhỏ nhỏ, nhìn tưởng ruồi son đâu nhé), vậy mà bà cố một mình nuôi con vì ông cố mất lúc bà cố mới hơn 30 tuổi, buôn gánh bán bưng, cực đên tuổi già.

Xin đi ạ, muốn biết chính xác và có căn cứ thì chấm tử vi với thầy giỏi í.
    nhiều nhưng không đúng chỗ thì cũng không ăn thua, gãi không đúng chỗ ngứa mừ. :Smiling:

đùa thôi, 50 nốt ruồi đỏ thình mình không có tin, có thể đó không phải là nốt ruồi, mà chỉ bị nghĩ là nốt ruồi thôi.

• 2,058 Bài viết

• 3,054 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bad_daddy Xem bài viết
    nhiều nhưng không đúng chỗ thì cũng không ăn thua, gãi không đúng chỗ ngứa mừ. :Smiling:

đùa thôi, 50 nốt ruồi đỏ thình mình không có tin, có thể đó không phải là nốt ruồi, mà chỉ bị nghĩ là nốt ruồi thôi.
    ừ, 50 thì hơi quá nhưng phải hơn 20 nốt. Tớ không thêm bớt làm gì, cũng hơn 30 tuổi rồi, phân biệt được nốt ruồi và nt "ngỡ là nốt ruồi" mà bác ơi.

Chỗ ngứa hay không thì tớ không biết, nhưng cái nốt ruồi son cho nhiều mà ngày sinh tháng đẻ không tốt thì cũng như không.

Tớ không tin việc đoán tướng số bằng nốt ruồi. Kinh nhất là mấy bác đã nốt ruồi thịt rõ to mà còn dưỡng thêm mấy cọng lông tài, trời ơi, nhìn không thấy tài mà chỉ thây ớn thôi :Laughing:
    FACEBOOK của tôi, ghé thăm và cùng chia sẻ....http://www.facebook.com/thailengocdiep

• 630 Bài viết

• 698 Được cảm ơn

Mới mấy hôm không vào mà topic lên đến trang 5 rồi, cám ơn các bố các mẹ đã tham gia nhiệt tình. Mình thấy chị mà mình đã đề cập đúng là có các điểm mà các mẹ nói, da trắng,tóc dài, mắt to, ngực nở, hông nở, gương mặt phúc hậu, nhân trung rộng, mũi đầy đặn và khá kín, tính tình vui vẻ, thông minh và hiền hậu. Các anh bảo ai cưới được chị ấy sẽ làm ăn phát đạt, công danh thăng tiến, con cái xinh đẹp và giỏi giang. Mà chị ấy cũng sinh được 1 bé trai rất kháu (trộm vía bé). Được khen như thế thích thật các mẹ nhỉ? Còn hơn là khen đẹp nữa!
    Nha khoa Amy
    Chăm mầm, khỏe cây!

• 1,257 Bài viết

• 672 Được cảm ơn

các môn tử vi tướng số đều là khoa học được đúc kết từ cuộc sống, áp dụng vào thực tiễn ko thể chính xác hoàn toàn, có độ sai số. NGay như thầy xem tử vi giỏi tới đâu cuối cùng cũng thường phán 1 câu "tuy nhiên Đức năng thắng số" . ko phải ai số giầu tự nhiên sẽ giầu hay số nghèo là phải nghèo. Nếu cứ ngồi há miệng thì sao giầu được và nếu thấy thầy phán số nghèo cứ chờ sung thì sao mà ko nghèo.

Mọi thứ trong vũ trụ luôn vận động, con người ko là ngoại lệ. Hãy hòa nhập cùng dòng chẩy của cuộc sống hết mình, cái gì đến sẽ đến. Tu nhân tích đức, Đức năng thắng số chứ đừng gây thù chuốc oán rồi lại đổ tại số

Nhưng rõ ràng con người cũng có Số :Sigh::Sigh::Sigh:
    Cuộc đời tươi đẹp
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)