CHUYỆN ĐỜI - KINH NGHIỆM SỐNG

Nằm mơ thấy rắn là điềm tốt hay xấu

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 305K Lượt đọc
  • 321 Trả lời

31 Người đang theo dõi

• 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cg nghe nằm mơ thấy rắn là xui thì phải í..(...nếu chị hay nằm mơ thì nên đi thắp nhang ở cửa Phật xin đi.
    nhưng mà có nhiều ng lại luận ra con số đề nào đó, đánh trúng đó..
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    xe venus, một phong cách trẻ, một phong cách châu âu, xem tại đây
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lời Phật dạy về tình yêu

Tối nọ, có một người đàn ông tìm tới một ngôi chùa để nhờ Đức Phật chỉ dạy cho anh về chuyện tình...

• Năm 2014 có nhuận không ạ?

E chào cả nhà, e thấy lịch năm 2014 đều in nhuận hai tháng 9 âm lịch nhưng hôm trước lại nghe em...

• Sữa TH True Milk

Mình thấy bây giờ dùng sữa này tôt dung được nhà minh cho con uong hang ngay /

• Nằm mơ thấy rắn cắn cá sấu

Đêm qua mình có một giấc mơ lạ, ngủ dậy cũng không bị hoang mang hay gì cả, chỉ là có chút suy nghĩ vì giấc mơ của mình vẫn chưa kết thúc thì tự nhiên dậy. Lúc nãy mình vừa đọc bài về Nỗi đau tột cùng ... bên ĐBGB, thấy vài bài có linh cảm, có giấc mơ... tự nhiên cũng băn khoăn muốn hiều giấc mơ...

• Nếu tự đánh giá, bạn thấy mình là người tốt hay xấu??

Đôi khi em thấy mâu thuẫn quá các bác ạ, giữa người tốt - kẻ xấu chỉ cách nhau 1 lằn ranh. Nếu tự đánh giá em thấy mình có "rồng phượng lẫn rắn rết, thiên thần và ác quỷ" - một đoạn trong tác phẩm "Bức tranh" của nhà văn Nguyễn Minh Châu mà e tâm đắc từ nhỏ tới giờ. Có nhiều khi bực bội trong...

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

m cũng chả biết nữa,có ng thì bảo là hên có ng thì bảo là xui chả biết đường nào mà lần nữa.hehe tks b nhớ nhưng m hơm có lô đề nên chịu chả biết