CHUYỆN ĐỜI - KINH NGHIỆM SỐNG

Mua quà sinh nhật gì cho chị họ 28 tuổi nhà giàu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 63 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Mình có chị họ 28 tuổi, nhà rất giàu.
    Chị ý làm sales manager. Tiểu thư, đài các, sành điệu. Mỹ phẩm, tiền bạc, quần áo, trang sức chẳng thiếu gì.
    Nói chung hiểu biết tương đối rộng.
    Chị ý đã từng đi du học ở châu Âu 2 năm nữa.
    Năm ngoái mình đã khất rồi. Năm nay muốn tặng quà sinh nhật cho chị ấy, khoảng 200-300k trở lại thôi. Mà thấy khó chọn quá, không biết mua gì?
    Có ai gợi ý cho mình món quà tặng sinh nhật chị ấy ko?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Phải làm sao khi thực phẩm bẩn khắp nơi?

Chào các mẹ các chị, Mấy ngày nay các mẹ nào hay theo dõi thông tin về thực phẩm giống em chắc...

• Lời Phật dạy về tình yêu

Tối nọ, có một người đàn ông tìm tới một ngôi chùa để nhờ Đức Phật chỉ dạy cho anh về chuyện tình...

• Sử dụng máy lạnh tiết kiệm điện

Tiết kiệm điện ở máy lạnh liên quan đến cách sử dụng hợp lý,cách lắp đặt máy và vật liệu cấu tạo và...

• Mua quà sinh nhật gì tặng Bố Chồng?

Các anh chị ơi, tư vấn giúp em với ạ. Sắp tới sinh nhật BC e, e định mua quà gì đó có ý nghĩa 1 chút để tặng Ông. Bố Chồng em năm nay 50 tuổi, giáo viên dạy cấp III, tính thanh niên lắm, ăn mặc cũng có gu, tính thoải mái, không câu nệ. Các chị tư vấn giúp em với nhé! Không cần những món quà quá...

• Mua quà sinh nhật gì cho bé trai 2 tuổi

Em muốn mua món quà tặng sn đứa con trai của chị bạn cùng cty chồng tầm khoảng 300. Chị nào có cao kiến gì giúp em với ạ. Em xin cảm ơn nhìu nhìu ạ

• 17,950 Bài viết

• 17,288 Được cảm ơn

Tặng cho cai tượng Thạch cao ý ..nhớ chọn cái nào nịnh nọt PN nhé:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    Spam vui, Thư giãn...Không oán trách, không gây hận sầu :Rose::LoveStruc::Smiling::Smug:
    TT Dịch thuật Lăng Tra cả: Dịch ngược, dịch xuôi & dịch chéo Anh, Việt, Hán:Thinking:

Nói dối ...nhưng có lợi cho Cách mạng ..tại sao không?:Smug::Battin ey:
    DACAM gửi 1409
    • 1,583 Bài viết

• 1,261 Được cảm ơn

Theo ý kiến cá nhân của tớ thì trường hợp nào khó quá cứ 1 cái bánh ngọt là ổn nhất . Mà bánh ngọt tầm 300k giờ ăn cũng hơi bị ngon đấy rooling:
    • 2,323 Bài viết

• 1,166 Được cảm ơn

bộ shampoo l'oreal tớ thấy ổn với giá đó
    "Thiếp họ Nhan tên Như Ngọc mà chàng đã biết từ lâu. Hàng ngày được chàng rủ mắt xanh tới, thiếp mà không đến sợ nghìn năm sau sẽ không còn ai tin ở cổ nhân ..."
    • 17,950 Bài viết

• 17,288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuzip Xem bài viết
    Tặng cái tượng thạch cao có hình con gà trống với bộ cánh sặc sỡ
    Chị Họ bạn Ly xinh đây rồi:Applause::Applause::Applause::Applause::Laug hing::Laughing::Laughing::Laughing:
    Spam vui, Thư giãn...Không oán trách, không gây hận sầu :Rose::LoveStruc::Smiling::Smug:
    TT Dịch thuật Lăng Tra cả: Dịch ngược, dịch xuôi & dịch chéo Anh, Việt, Hán:Thinking:

DACAM gửi 1409
    • 1,583 Bài viết

• 1,261 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhan Như Ngọc Xem bài viết
    bộ shampoo l'oreal tớ thấy ổn với giá đó
    Phản đối chị Bò . Tặng cái đó người ta dùng không hợp thì sao :Surprise: .
    • 17,950 Bài viết

• 17,288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi FoxFamily Xem bài viết
    Ừ..đồng ý ..bạn Nhắng ích kỷ lắm nha :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:

DACAM gửi 1409
    • 1,201 Bài viết

• 1,122 Được cảm ơn

phụ nữ rất thích hoa, dù rằng hum đấy thế nào cô ấy cũng được ngập tràn hoa, nhưng có thêm thì vẫn thích. Đặc biệt lẵng hoa mà 300 thế nào cũng đẹp ngất ngây và gây được cảm xúc mạnh.....
    NB: 2.5kg & 48 cm - 1st M: 4kg & ko dám đo - 2nd M: 5kg2 & 55 cm - 3rd M: 6kg150 & 59cm
    4th M 6kg7 & 63cm - 5th M 7k2 & 65cm - 6th M 7k8 & 69cm - 7th M 8k1 & không đo -
    8th 8k5 & vẫn 69cm
    • 1,201 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nonmap Xem bài viết
    phụ nữ rất thích hoa, dù rằng hum đấy thế nào cô ấy cũng được ngập tràn hoa, nhưng có thêm thì vẫn thích. Đặc biệt lẵng hoa mà 300 thế nào cũng đẹp ngất ngây và gây được cảm xúc mạnh.....
    Hứ, em phụ nữ đây, ghét hoa lắm, thứ gì đâu mà không bền gì hết, mà cũng chỉ để ngắm thui. Hoa chỉ quý khi được đúng người tặng, em thấy đầy bó hoa xinh tươi, đắt tiền nằm trong thùng rác rùi.
    Vote cho cái bánh kem của chị cáo, nhìn đẹp và ăn ngon, giá cũng vừa tầm
    Cuộc sống ấy mà, không quan trọng là sống bao lâu, mà là sống như thế nào?!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 604 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nonmap Xem bài viết
    --------
    Cũng tùy nha, tớ đây cũng rất thik hoa nhưng SN vừa rồi, nhiều hoa quá, hoa nào cũng đẹp nữa chứ nhưng để đầy nhà nhìn cũng thấy "ngán" rùi, thêm nữa là đêm và sáng ra xếp 1 loạt để xịt nước chăm sóc oải lắm :Laughing:

Mua cream chăm sóc da tay nhé, của Yvest Roche vừa tiền, thơm nhẹ và mềm mại lắm, cái này có nhiều ko sao, để ở VP, ở nhà, ở xe hơi .....
    • 2,323 Bài viết

• 1,166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi FoxFamily Xem bài viết
    Chị thấy L'oreal dùng dễ hợp mà
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gà_trống_nuôi_con Xem bài viết
    Ừ..đồng ý ..bạn Nhắng ích kỷ lắm nha :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    riêng anh, em tặng con dao :Smug:
    "Thiếp họ Nhan tên Như Ngọc mà chàng đã biết từ lâu. Hàng ngày được chàng rủ mắt xanh tới, thiếp mà không đến sợ nghìn năm sau sẽ không còn ai tin ở cổ nhân ..."
    • 166 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Mua truyện đi...............
    mecubi
    • tramy3112
    Em cũng thích ý tặng bánh ngọt của chị Fox.Mua cái bánh Tiramisu đi chị.Nhìn đẹp mà ăn cũng ngon nữa rooling:rooling:rooling:.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,157 Bài viết

• 5,408 Được cảm ơn

Rủ đi ăn đi. Vui mà thân nữa. Giàu nhưng mà ăn mấy chỗ vỉa hè vui vui cũng ổn mà.
    Em ghét Tàu khựa.
    • 978 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

tặng chị ấy 1 cái khăn lụa đẹp khoảng 100 K, 1 con gấu bông bé xíu 100 k nữa hoặc 1 đồ móc điện thoại thật xinh là ok.
    • 37 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Xếp em hôm nay đi vắng nên được cái topic nào em cũng bonchen 1 tẹo.
    Vụ tặng quà này em nghĩ là nên tặng sách.
    Tặng sách vừa ý nghĩa & vừa kinh tế. Nếu chọn sách đúng với tâm lý của người nhận thì rất quý đấy ạ.
    Nên người tặng chịu khó bỏ công ra tìm hiểu thêm sở thích của người nhận, giá trị món quà sẽ ko chỉ
    dừng ở số tiền bỏ ra mua đâu ạ.:Smiling:
    • 249 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ly ly xinh Xem bài viết
    Chị ý làm sales manager. Tiểu thư, đài các, sành điệu. Mỹ phẩm, tiền bạc, quần áo, trang sức chẳng thiếu gì.
    Năm ngoái mình đã khất rồi. Năm nay muốn tặng quà sinh nhật cho chị ấy, khoảng 200-300k trở lại thôi. Mà thấy khó chọn quá, không biết mua gì?
    Ra Hàng Chiếu. Có khi bạn cũng thích.
    • 249 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ly ly xinh Xem bài viết
    Ra Hàng Chiếu. Bà bán hàng sẽ tư vấn tận tình cho bạn. Có khi bạn cũng thích.
    • 327 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhan Như Ngọc Xem bài viết
    Chị thấy L'oreal dùng dễ hợp mà

riêng anh, em tặng con dao :Smug:
    @Fox: Nhăn Như Mun có 9x thôi à Fox ơi, cẩn thận kẻo bị lừa tuổi đấy:Smug:
    • 114 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi I_AM_A_MAN Xem bài viết
    Ra Hàng Chiếu. Bà bán hàng sẽ tư vấn tận tình cho bạn. Có khi bạn cũng thích.
    chuẩn luôn . chả cân phải chỉnh đâu ly ly ah . cứ ra hàng chiều hỏi mua sách để tặng sn chị gái nhà rất giầu ng ra tư vấn cho từ a đến z.
    Ký Ức Tuổi Thơ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2