Khi Chồng có tình cảm với người khác

• 0 Lượt chia sẻ
  • 436 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình dạo này buồn lắm, vì từ lúc biết chồng đang thích cô bạn học cũ cấp 3, mình thực sự hoang mang, sốc, mình khổ tâm vô cùng
    Điều mình nghĩ đầu tiên là hay tại mình đã già rồi, tại mình béo, tại mình ko còn hấp dẫn nữa, tại mình ...
    Mình cảm thấy tổn thương, thấy thương mình, thương con, không biết phải làm sao để vượt qua chính mình, lúc nào cũng cảm thấy chồng không yêu mình, không quan tâm đến mình nữa, lúc nào cũng thấy chồng vô hồn, như người thất tình vậy, thực sự rất buồn.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy mẹ up dk hơn tuần r mà Ko thấy ai vào chia sẻ. Dạo Trc e cũng cảm thấy như c vì đi lm về thì Ck vô tâm chỉ cắm mặt vào chơi game , con cái nhà cửa kk có đỡ đần. Mà sau e thấy chướng quá cáu gắt Ko thành thoii lại chuyển qua ngọt nhạt năn nỉ. Giờ chán r kệ. Việc mình mình làm. Tối rảnh là e đi mát xa mặt, đắp mặt gội đầu và mát xa toàn thân. Tuần thu xếp tập gym 3 buổi tối, đi máy xa 2 buổi, 1 buổi đưa con đi chơi , 1 buổi đi trà đá với bạn. Thế là hết thời gian nhìn thấy Ck mà khó chịu. E nghĩ c đang trong hoàn cảnh khổ hơn e vì Ck yêu ng khác. Nhưng c nên nghĩ nếu còn yêu Ck thì c phải yêu mình trước. Lo lm đẹp chăm con, Ck có đi ra ngoài r cũng sẽ tự về. Đừng lo nghĩ lm sao kéo Ck về, cứ sống tốt với bản thân và con Trc. Nếu Ck có muốn đến với ng kia thì nên toại nguyện Ck. Tình chỉ đẹp khi tình Giang dở, khi đến với hôn nhân thì người tình nào cũng trở thành người vợ đầu tắt mặt tối thôi. Rồi cũng sẽ nhạt

Gởi từ ứng dụng Webtretho của monmama
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mà quên nữa, c có đi lm Ko. Nếu đi lm thì nên chuyên tâm vào lm, kiếm thêm việc về lm để có thể giảm cái thời gian nhìn thấy Ck như vậy, Ko nên để đầu óc mình rảnh mặc nghĩ đến Ck như vậy. Tình yêu Ko nên tranh giành. E nghĩ nếu là của mình thì ng khác cũng không giành được, nếu Ko phải của mình có Ko ai cướp thì cũng tụt mất thôi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của monmama