• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.27K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 83 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Hưk .... Hôm vừa rồi em đi về quê lên, từ bến xe Mỹ Đình em bắt tãxi Dầu Khí về Khu KTX Thăng Long ở ngay đó (khoảng 1,5km nếu đi đường ... vòng), thía mà bọn taxi nó chém đẹp em 32k. Tức là mỗi km em mất hơn 17k. Hưk ... đi từ quê ra đã mệt lại nuốt cục ức, đau ơi là đau. Hu hu.... tức bọn taxi này thế. Mọi người nhớ đừng ai đi kẻo lại ôm cục tức + nước mắt mà trả tiền ạ.
    Hưk................
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tâm sự một người mẹ có con nghiện game...

Đây là lá thư một phật tử, cũng là một người mẹ đã trung tuổi, nhờ tôi đăng bài với các mẹ Cô có...

• Xã hội này đi về đâu khi tình yêu bị dung túng.

Mình chưa trãi qua thật nhiều kinh nghiệm cuộc sống.nhưng củng đủ để nói lên đạo đức xã hội.một vòng các bài viết tâm sự gia đình tôi rất buồn vì, có những tình yêu rất đẹp sống chết có nhau. khi lập gia đình rồi tại sao các a các chị lại đi tìm cho mình một góc khuất tình cảm.xã hội tân tiến con...

• Tân ngọc lịch bảo sao

TÂN NGỌC LỊCH BẢO SAO. Từ nữa năm trước,tôi gặp phải rất nhiều việc kỳ lạ khó giải thích,làm...

• Đi gội đầu khi mang thai có sao không?

Các mẹ ơi, mình bầu 4 tháng rồi, nhưng mùa đông rét quá nên lười gội đầu ở nhà thì có thể ra quán gội đầu được không? Có ảnh hưởng gì tới con yêu không nhỉ?

• Bé hơn 7 tháng sữa chính hay thức ăn dặm là chính

Bé nhà mình hơn 7 tháng vẫn ăn nhiều sữa mẹ, mình lo sợ con ko ăn được thức ăn dặm, Bé chỉ ăn 1 cữ...

• 312 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Taxi HN à, vote cho Van Xuân, VIC
    Là đôi cánh chim nâng EM bay cùng cuộc đời :LoveStruc:
    Là nơi ấm êm ANH tìm trong cơn bão tố :Rose: :Smug:
    • 235 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đi đâu tớ cũng chọn Mai Linh!
    Biết đủ là đủ, biết vui là vui!
    • 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vote các phiếu lần lượt cho 56, 23 và Mĩ đình.
    • 203 Bài viết

• 517 Được cảm ơn

Thích bạn Thanh Nga nhưng mà ức một cái là toàn hết xe. Hôm Tết bị một phát taxi dù chả biết hãng nào từ Văn Miếu về đến Đài TH Hà Nội hết 56k
    Ba Min ngủ với Tôm nhé, không ngủ với mẹ, mẹ béo lắm....
    • 718 Bài viết

• 2,101 Được cảm ơn

Mình thì đi Thanh Nga, Morning, Phù Đổng, Vạn Xuân. Mai Linh đắt hơn. Nhìn chung tạm ổn, nhưng đã vớ phải 1 thằng Morning và 1 Phù Đổng láo toét.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 83 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

hưk, cảm ơn mọi người. Hôm nay thì e cũng hết tức hơn rồi, nhưng vẫn thấy ghét ông Dầu khí lắm lắm. Vote cho Mỹ đình (nhưng Mỹ đình hay bán tên của nó cho bọn taxi dù lắm, nên phải cảnh giác)
    • 73 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ chú ý, taxi đỗ trong bến xe phần lớn là taxi dù. Trước khi lên xe nên nhìn thấy biển hiệu những hãng uy tín, xe có số hiệu, và có bộ đàm đang hoạt động(thiếu một trong những cái đó thì 100% là taxi dù). Khu vực quanh bến xe mỹ đình ngoài mấy hãng lớn như 26,53,mailinh, thì đi 3A, Thăng Long service tốt mà không sợ taxi dù.

:Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss:
    • 597 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi may mắn Xem bài viết
    Hưk .... Hôm vừa rồi em đi về quê lên, từ bến xe Mỹ Đình em bắt tãxi Dầu Khí về Khu KTX Thăng Long ở ngay đó (khoảng 1,5km nếu đi đường ... vòng), thía mà bọn taxi nó chém đẹp em 32k. Tức là mỗi km em mất hơn 17k. Hưk ... đi từ quê ra đã mệt lại nuốt cục ức, đau ơi là đau. Hu hu.... tức bọn taxi này thế. Mọi người nhớ đừng ai đi kẻo lại ôm cục tức + nước mắt mà trả tiền ạ.
    Hưk................
    Hix bạn ơi tết mà đi từ bến xe về nhà thì chắc chắn là bị chém đẹp rồi, nếu không thì cũng chả có xe mà đi, như nhà mình đi từ bến xe Giáp Bát về nhà ở Minh Khai mà hết 80k đây này, mà còn vẫy mãi chả có xe bao nhiêu người vẫy, vẫy được thì họ tự ra giá, chứ không được như ngày thường đâu
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • 11,724 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PAxinhgai Xem bài viết
    Các mẹ chú ý, taxi đỗ trong bến xe phần lớn là taxi dù. Trước khi lên xe nên nhìn thấy biển hiệu những hãng uy tín, xe có số hiệu, và có bộ đàm đang hoạt động(thiếu một trong những cái đó thì 100% là taxi dù). Khu vực quanh bến xe mỹ đình ngoài mấy hãng lớn như 26,53,mailinh, thì đi 3A, Thăng Long service tốt mà không sợ taxi dù.
    ối dồi, em bị 1 quả 3A rồi. đi từ Toyota Mỹ Đình về Ô Chợ Dừa, cứ đường thẳng mà đi, thế mà nó giã em 150k nhé. trong khi cũng quãng đường đó em đi CP mất 90k.

tụi 3A này cắm chốt ở Toyota Mỹ Đình, biển 33 ý. em cạch mấy bố này.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2