• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.73K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho mình xin ít kinh nghiệm khi đi chợ Ninh Hiệp với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Rủ nhau đi chợ Ninh Hiệp

Trời nóng rồi nên mấy top về thời trang của các mẹ hot ghê. Có mẹ nào thích đi sang Ninh Hiệp cuối tuần này mua vải không? Mình đang muốn đi tìm vải may váy mặc mùa hè và tập tành may đồ cho con (không thì cái máy may nó biểu tình vì phớt lờ nó lâu quá:Sad:), dưng mà chưa bao giờ đi sang Ninh Hiệp...

• Lời Phật dạy về tình yêu

Tối nọ, có một người đàn ông tìm tới một ngôi chùa để nhờ Đức Phật chỉ dạy cho anh về chuyện tình...

• Cùng Đi Chợ Ninh Hiệp Mua Vải

Chào các chị, em! Mình dự định mua vải để may đồ đông, đang băn khoăn chưa biết mua ở đâu. thì thấy 1 bạn giới thiệu o Ninh Hiệp vải dạ 2 mặt đẹp có 80k/m. thấy thích quá đang tính cn tuần này đi NH, nên mình rủ dê xem có ai cùng sở thích k? Mình chưa đi mua vải bao giờ nên k có kinh ghiệm chọn...

• Hội thảo phòng và điều trị thiếu máu não và đột quỵ

Các thống kế cho thấy, các bệnh lý mạch máu não là nguyên nhân gây tử vong đứng thứ 3 trên thế giới...

• Nếu chỉ còn sống được 6 tháng, bạn sẽ làm gì...

Nhìn title, nhiều người sẽ liên tưởng ngay đến style phim HQ. Nhưng ở đây mình không muốn đề cập...

• 72 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Đi xem hàng vô tư, đi buổi sáng hỏi giá mà ko mua (hỏi linh tinh đủ loại), thử chán mà ko lấy dc tý hàng nào có khi bị ăn chửi đấy. Chợ ấy ngày trc m còn đi học chủ yếu bán vải may quần áo.
    To live is to fight!
    • 115 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

đi chợ ninh hiệp mà không biết mua thì còn đắt hơn ấy
    • 23 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em vào hóng thôi ạ! Em đi chợ này 1 lần nhưng chả dám ho he gì vì em không biết mặc cả. Thích cái gì bảo bà chị bà ấy mặc cả rồi trả tiền thôi ạ
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước em hay đi chợ Ninh hiệp lắm, cả mua lẻ mua buôn. Thường em đi buổi sáng 10h, ngày thường cho vắng khách dễ mặc cả. Đồ mùa đông thì tầm 130-140 áo len, mùa hè tầm 90 áo phông, quần thì giá như ở chợ ngã tư sở ấy ạ. Nếu bán hàng thấy chị cầm nhiều túi sẽ nghĩ chị là khách buôn, kể cả chị mua 1 cái họ cũng không thách mấy. em thấy giờ các shop nhiều mà hay sale, hàng cũng đa dạng nên em không đi Ninh hiệp nữa