• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.9K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho mình xin ít kinh nghiệm khi đi chợ Ninh Hiệp với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• rủ các mẹ đi chợ Ninh Hiệp cuối tháng 3/2012

Cuối tháng 3 này mình dự định đi chợ vải Ninh Hiệp một chuyến , có mẹ nào hứng thú đi cùng mình thì đăng ký nha . Mình hiện đang rảnh rỗi nên có thể đi ngày nào trong tuần cũng đựoc , vậy thời gian sẽ được thống nhất sau khi các mẹ đăng ký đủ được ko ạ ? Rất hoan nghênh các mẹ đã có kinh nghiệm...

• Chương trình quà tặng Giáng Sinh 2014: Ila tặng ngay 3 triệu đồng chỉ trong 3...

Đây là chương trình ưu đãi lớn và duy nhất trong mùa lễ hội cuối năm của ILA! Đối với chương...

• Lời Phật dạy về tình yêu

Tối nọ, có một người đàn ông tìm tới một ngôi chùa để nhờ Đức Phật chỉ dạy cho anh về chuyện tình...

• Rủ nhau đi chợ Ninh Hiệp

Trời nóng rồi nên mấy top về thời trang của các mẹ hot ghê. Có mẹ nào thích đi sang Ninh Hiệp cuối tuần này mua vải không? Mình đang muốn đi tìm vải may váy mặc mùa hè và tập tành may đồ cho con (không thì cái máy may nó biểu tình vì phớt lờ nó lâu quá:Sad:), dưng mà chưa bao giờ đi sang Ninh Hiệp...

• Mẹ chồng em mong có cháu làm e áp lực quá các mẹ ơi!

Hôm qua mẹ chồng e gọi điện hỏi:Ăn hết cua chưa mẹ mua mẹ gửi tiếp cho. Em bảo thôi,lâu lâu mẹ gửi...

• 72 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Đi xem hàng vô tư, đi buổi sáng hỏi giá mà ko mua (hỏi linh tinh đủ loại), thử chán mà ko lấy dc tý hàng nào có khi bị ăn chửi đấy. Chợ ấy ngày trc m còn đi học chủ yếu bán vải may quần áo.
    To live is to fight!
    • 115 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

đi chợ ninh hiệp mà không biết mua thì còn đắt hơn ấy
    • 23 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em vào hóng thôi ạ! Em đi chợ này 1 lần nhưng chả dám ho he gì vì em không biết mặc cả. Thích cái gì bảo bà chị bà ấy mặc cả rồi trả tiền thôi ạ
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước em hay đi chợ Ninh hiệp lắm, cả mua lẻ mua buôn. Thường em đi buổi sáng 10h, ngày thường cho vắng khách dễ mặc cả. Đồ mùa đông thì tầm 130-140 áo len, mùa hè tầm 90 áo phông, quần thì giá như ở chợ ngã tư sở ấy ạ. Nếu bán hàng thấy chị cầm nhiều túi sẽ nghĩ chị là khách buôn, kể cả chị mua 1 cái họ cũng không thách mấy. em thấy giờ các shop nhiều mà hay sale, hàng cũng đa dạng nên em không đi Ninh hiệp nữa