CHUYỆN ĐỜI - KINH NGHIỆM SỐNG

Dáng người phụ nữ nói lên điều gì?

Đến trả lời mới nhất
  • 11 Lượt chia sẻ
  • 49.1K Lượt đọc
  • 183 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

• 41 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Không cực đoan hoàn toàn nhưng, đọc các mẹ comment về các đặc điểm là bít ngay đặc điểm trên cơ thể của các mẹ như thế nào. Không phải thanh minh thì cũng là đang cố bào chữa cho những nhược điểm cơ thể mình. Mình nghĩ dáng dấp chỉ để nói lên được đẹp hay xấu (vì điều đó thì không chối cãi đc), còn tốt cho ai hay không thì có trời mà biết được. Các mẹ đâu cần có gào lên (thực ra tôi có tướng thế này kia) là có ưu điểm ... ví dụ trán cao là thông minh, mập thì phúc hậu, chân dài thì chiều chồng...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Viêm nấm âm đạo, dễ chữa thôi- nhưng lại hay tái phát

Việc thiếu hiểu biết hoặc hiểu sai trong cách điều trị viêm nấm âm đạo và những thói quen sinh hoạt...

• Đằng sau mỗi thành công của người phụ nữ sẽ là cái gì?

Tại sao người ta lại nói " Đằng sau mỗi thành công của mỗi người đàn ông luôn có bóng hình của một người phụ nữ " nhỉ? Phụ nữ có vai trò rất lớn trong suốt cuộc đời của một người đàn ông và xuất hiện dưới nhiều chức năng khác nhau, như là một người mẹ, người chị, người yêu, người vơ, và cho...

• Tự trồng hành lá, ra dáng người phụ nữ đảm đang

(Webtretho) Hành là loại rau gia vị có thể nói là phổ biến nhất trong các bữa ăn của gia đình Việt, có những món ăn thiếu chút hành thôi là lập tức kém ngon hẳn. Vậy đã bao giờ bạn nghĩ đến chuyện thử tự trồng hành để khi nào cần là có ngay không nhỉ? Thật ra, rất nhiều chị em của diễn đàn...

• nhật ký 3 lần tán gái

Hôm đấy vừa đi đá bóng về mồ hôi nhễ nhại, vừa đến nhà mới bít hôm nay có hẹn với em, thấy muộn nửa...

• Phận đàn bà

1978_Người đàn bà ấy liều lĩnh đi theo người đàn ông đến một vùng đất xa lạ thị chưa từng biết.Với...

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e lưng gãy ngực ưỡn ạ, nếu nằm ngửa thì lưng k bao giờ khít xuống giường, nhưng cô giáo dạy aerobic của e bảo lưng gãy mới đẹp, e thì chưa thấy đẹp chỉ thấy nêú mặc váy body rất khó vì chỗ lưng toàn bị chùng thôi
    • 61 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cái này chỉ là tương đối thôi bạn, chứ không thể ai cũng giống ai đâu bạn, đấy là các cụ ngày xưa đúc kết thui.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 17 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

tớ chẳng tin đâu tốt xấu là do mình mà.cha mẹ sinh ra đã cho mình 1 hình hài như thế này thì làm sao mà có thể thay đổi được. người đẹp thì vẫn đẹp, người xấu thì vẫn hoàn xấu thôi, lưng ong mà xấu thì ai mà muốn nhìn nhưng lưng thẳng mà cái mặt xinh thì vẫn khiến bào người say đắm nhé.