công ty bán hàng đa cấp các bác cho ý kiến.

botrecon29

botrecon29

Thành viên 3 năm trước
Chẳng là em có 1 đứa em.(Bọn em ít tuổi ạ) năm nay mới sn94 đang học đại học Lao động xã hội Hà Nội. 1 Hôm nó bảo em có muốn nói chuyện với người thành đạt ko. Em tin nó tưởng người thành đạt thật. Ai ngờ đâu nó dẫn em đến
công ty MACVIET.VN còn gọi là
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THÔNG MINH TẦM NHÌN VIỆT
Địa chỉ: M2-12 Ô số 3 Khu đô thị mới Trung Hòa-Nhân Chính, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.
Email : [EMAIL="info.macviet@gmail.com"]info.macviet@gmail.com[/EMAIL] . Điện Thoại: 04 668 068 03
Em thì lạ cái gì cái trò này nữa nhưng mà khổ nỗi là con em của em nó tham gia mất rồi nó phải đóng 5tr8 để là thành viên, bọn nó bảo sẽ đc nhận hoa hồng nọ kia. Em thì ko lạ bọn này nhưng bây h biết em bị lừa mà mình ko làm gì đc. Một diều là bây h em khuyên em của em thế nào nó cũng không tin có nói thế nào cũng vậy nó vẫn nên đấy. Đi làm gì mà chẳng cần h giấc gì cả thích lên là lên. Em cũng đến đấy máy lần bọn đấy nhìn như dân văn phòng toàn đóng thùng nhưng mà toàn bọn SN93 ,94. mà chúng nó ko biết ngượng mồn hay sao ý toàn tôn nhau lên thế nọ thế kia. Nó cũng tư vấn em tham gia nhưng mà em nói lại cho thằng tư vấn ko nói lại đc 1 câu nào. nó bảo bán hàng trên cái trang của nó nếu là thành viên đc cấp 1 gian hàng miền phí. để bán hàng.Em làm ngay cho câu website của bạn đã lên top google chưa còn nếu mà chưa lên top mình cho lên top cho mình làm về seo mà. thế là nó im luôn. Em đăng lên đây cũng là để cho các mẹ tránh với lại tư vấn cho em nên khuyển em của em thế nào để cho nó thôi ko làm cái trò lừa người này nữa mà ko làm mất tình cảm anh em. Coi như mất tiền học khôn

vinhnguyenthanh

Trả lời 3 năm trước