Con em bị táo rách cả hậu môn làm sao đây các mẹ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 717 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mn ơi, giúp em với Min nha em dc 6 thang nhung luoi an, ma rat hay bị táo. Mà bị lần này nặng lắm, 4 ngày cứ ì à ì ạch không đi được, rak cả hậu môn cơ ạ. Em còn thấy ở hậu môn lồi ra một cục thịt nữa. Đêm con cứ ậm à ậm ạch khó chịu. Ma e cho uong nước suốt, em cũng chịu khó ăn khoai lang để con bú mà không đỡ nữa các mẹ ạ. Đợt 4 tháng cũng dùng thêm chất xơ này nọ cho con nhưng chỉ dừng là có tác dụng ngừng lại đâu vào đấy hết, Nafukid hay j đó em cũng không nhớ tên nưa. Thê mà giờ nó rách lun rồi mn ạ? Em lo lang quá. mà có bà chị làm ở Viện dinh dưỡng mách thêm dùng com vi sinh cho con. Em chua dung bao gio, khong biet con em dùng có bé wa k mn nhỉ? Hôm trk ở Hội Khỉ con em có thấy chía sẻ 1 bác sỹ tư vấn, của com godi. Em chua tung tim hieu ve com vi sinh dau nên noi la com godi hay com vi sinh j j thi voi em cung cha biet do la dau. Mn ma biet thi mach giup e voi a. Ah cai com godi la cai com màu đỏ con gấu đó mẹ , e thay co bs noi chuyen thi em tin thoi nhung van mun xin y kien mn. Dung bo em nhe
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ cho bé ăn trái cây xay như cam, đu đủ, chuối, và các loại rau giúp nhuận trường như rau mồng tơi, bông cải xanh, và yagourt rất tốt cho bé .Tuỳ bé khi ăn khoai càng bón hơn. Bé nhà bạn bị bón có thể do uống sữa bột pha bằng nước nóng. Nếu bé uống sữa bột thì bạn nên pha bằng nước nguội.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kimmy01
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cháu bé thế thì chưa ăn đc những thứ đó đâu ạ, trẻ lớn hơn thì em có cách chứ trẻ nhỏ như thế thì nên tham khảo ý kiến bác sỹ ạ
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

6m ăn được những đồ mẹ kimmy01 nói rùi. Bé mình cũng táo nặng đến mức ị k được ăn k được ói ra vì bụng đầy phân. Mình cho uống nước ép mận khô (prune juice) hoà với thuốc làm mềm phân coloxyl ngày 3 lần kết hợp ăn rau mùng tơi thì đến tối bé ị được và dễ chịu ngay

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sadness_07