Có mẹ nào có bé học ở trường mầm non RỒNG VÀNG Q9 không??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.15K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm trường cho bé nhà mình. Ai có thông tin mới về trường thì chia sẻ dùm. Không biết học phí bây giờ là bao nhiêu nhỉ
    QiJfQiJfp7
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình gần 18 tháng, mình cũng đang tìm trường cho bé. Các mẹ đã gửi con ở Rồng Vàng cho mình xin thêm thông tin với nhé.
    Hiện giờ thì mình tính gửi đỡ ở Nam Mỹ trên Đỗ Xuân Hợp, nhưng thiệt tình là không ưng chỗ này lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nghe nói trường Ngô Thời Nhiệm trên đường Hồ Bá Phấn, gần Nam Mỹ được lắm đó. Có sân chơi rộng rãi cho các bé
    QiJfQiJfp7
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@rosebui: mình ghé ngô thời nhiệm rồi, lớp đủ sỉ số rồi nên trường không nhận nữa. khi mình hỏi văn phòng trường về sỉ số lớp thì trả lời là 16 bé/3 cô. nhưng thực tế mình hỏi trực tiếp cô giữ bé thì lớp tận 18 bé/2 cô vì trường đang thiếu cô.
    • 31 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Ủn topic lên, mẹ Su cũng đang quan tâm nhà trẻ này tại khá gần nhà. Cả 3 cơ sở đều tiện cho việc di chuyển. Mong các mẹ đang gửi con ở đây cho mẹ Su thêm thông tin nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 58 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

c mẹ ơi trương RỒng vàng hoc phí 2017 là bao nhiêu rồi?
    • 31 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mekkuken Xem bài viết
    c mẹ ơi trương RỒng vàng hoc phí 2017 là bao nhiêu rồi?
    Rồng Vàng tùy cơ sở, cơ sở Phan Chu Trinh rẻ hơn, hôm trước mẹ có ngó qua nên ko nhớ rõ, nhưng tầm 3 triệu mấy. Cơ sở ở Quang Trung là 4050k.
    Mẹ có thể tham khảo thêm ABC trên Quang Trung luôn, từ Coopmart đi vào khoảng 200m đó. Mẹ Thanh có đăng ký cho bé vào nhưng trường chưa hoàn thiện. Thấy hiệu trưởng bảo 21/8 khai giảng mà giờ chưa thấy hoàn thiện. Mẹ có xem qua thấy phòng ốc cũng rộng rãi lắm. Hiệu trưởng trẻ, cũng lẹ mẹ bỉm sữa nên hy vọng sẽ tâm lý với trẻ. Mẹ chưa gặp được giáo viên đứng lớp do lúc tham quan là đang hoàn thiện nên không có giáo viên nào ở đó cả. Ah, học phí là 3900, tiền cơ sở vật chất 2000 (nhưng họ tách ra làm nhiều khoản, được giảm 500k đối với 50 người đăng ký đầu tiên)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 359 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Mình đang muốn cho bé đi nhà trẻ bé mình 15 tháng đi được chưa nhỉ?
    • 278 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Có ai đã cho bé học tại cơ sở 3 số 95 đường 8 phường Tăng Nhơn Phú B không ạ, cho mình xin ít ý kiến nhé, lần đầu cho con đi học nên lo lắm ạ
    Thanh lý nước hoa Chanel No.5, Mỹ phẩm Hanyul Hàn Quốc
    http://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post33160365
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm trường cho Tom nhà mh. Bé 12 tháng rưỡi nhưng không biết nên học trường nào. Mh ở chung cư nhân phú. Mẹ nào biết cho mh xin thông tin với
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2