CHUYỆN ĐỜI - KINH NGHIỆM SỐNG

Cảnh báo các mẹ về SAGA SPA - CẦU GIẤY

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.57K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 245 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Chuyện là tn ah, em biết cái spa này gần 1 năm rùi. Lần đầu tiên đến đúng dịp km,sale off 50%,e và con bạn rủ nhau đi,kết quả rất hài lòng về giá cả, cũng như thái độ phục vụ. Lại gần nhà nên cũng khoảng 1, 2 tháng 1 lần, e qua đây wax. Hôm nay, tranh thủ được nghỉ ốm ở nhà, tranh thủ qua wax cái mép. Mọi chuyện ko có gì phải bàn cho tới khi thanh toán. Bảng giá trên website + bảng giá được đóng khung ,ép plastic ở spa cũng thông báo rõ là 50k. Nhưng chả hiểu tn, lúc tt,các em í đoì 80k. Em hỏi thì bảo "mới tăng giá". Em thì cũng nghĩ xăng tăng, nên chắc giá spa cũng tăng,zui ze trả tiền rùi về. ( về mới thấy ngu vì ko lấy hóa đơn) . Trong khi còn đang lúi húi buộc dây giày thì thấy các e í xé +vò nát tờ hóa đơn vất vào sọt rác. ??? ( lần này em tới thì chị quản lý không có ở đây, chỉ có 3 em nhân viên).

Về nhà, vẫn hơi có chút nghi ngờ nên em check lại bảng giá+ hỏi nv tư vấn của saga bên chi nhánh Tôn đức thắng, bạn này trả lời , giá wax mép là 50k ??? Chẳng lẽ cùng 1 hệ thống mà giá lại chênh lệch như thế ah???

Có 30k, em không tiếc, nhưng cảm giác như bị ăn cướp, bị lừa đảo í. làm dịch vụ mà cái kiểu chộp giật ntn thì bao giờ mới khá được. Bức xúc quá,lên wtt xả với các mẹ. Các mẹ có spa gì gì thì tránh xa cái saga cầu giầy này ra,ko lại bực mình như em. ( May mà hum nay e đi chợ mang ít tiền, ko hứng lên,làm đủ thứ thì ko biết các em í chém cho tơi tả ntn )
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,401 Bài viết

• 7,530 Được cảm ơn

Chắc do mấy con bé nv muốn kiếm chác thêm nên chơi trò bẩn thôi, k phải do nguwoif chủ spa làm như vậy. Ngày trước mình cũng bị như vậy, do k lấy hóa đơn nên cũng chẳng biết báo với chủ spa ntn.

Còn khuyến mãi của spa thì mình chả tin. Lần trước bỏ gần 1 triệu mua voucher của Key spa, tới nơi mới thấy đểu, treo đầu dê bán thịt chó!
    • 116 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

mình thấy mua voucher trên mua chung toàn treo đầu dê bán thịt chó ý. nhất là đi spa bạn mình bị mấy lần giờ cạch luôn
    • 203 Bài viết

• 429 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Emi_N Xem bài viết
    Chuyện là tn ah, em biết cái spa này gần 1 năm rùi. Lần đầu tiên đến đúng dịp km,sale off 50%,e và con bạn rủ nhau đi,kết quả rất hài lòng về giá cả, cũng như thái độ phục vụ. Lại gần nhà nên cũng khoảng 1, 2 tháng 1 lần, e qua đây wax. Hôm nay, tranh thủ được nghỉ ốm ở nhà, tranh thủ qua wax cái mép. Mọi chuyện ko có gì phải bàn cho tới khi thanh toán. Bảng giá trên website + bảng giá được đóng khung ,ép plastic ở spa cũng thông báo rõ là 50k. Nhưng chả hiểu tn, lúc tt,các em í đoì 80k. Em hỏi thì bảo "mới tăng giá". Em thì cũng nghĩ xăng tăng, nên chắc giá spa cũng tăng,zui ze trả tiền rùi về. ( về mới thấy ngu vì ko lấy hóa đơn) . Trong khi còn đang lúi húi buộc dây giày thì thấy các e í xé +vò nát tờ hóa đơn vất vào sọt rác. ??? ( lần này em tới thì chị quản lý không có ở đây, chỉ có 3 em nhân viên).

Về nhà, vẫn hơi có chút nghi ngờ nên em check lại bảng giá+ hỏi nv tư vấn của saga bên chi nhánh Tôn đức thắng, bạn này trả lời , giá wax mép là 50k ??? Chẳng lẽ cùng 1 hệ thống mà giá lại chênh lệch như thế ah???

Có 30k, em không tiếc, nhưng cảm giác như bị ăn cướp, bị lừa đảo í. làm dịch vụ mà cái kiểu chộp giật ntn thì bao giờ mới khá được. Bức xúc quá,lên wtt xả với các mẹ. Các mẹ có spa gì gì thì tránh xa cái saga cầu giầy này ra,ko lại bực mình như em. ( May mà hum nay e đi chợ mang ít tiền, ko hứng lên,làm đủ thứ thì ko biết các em í chém cho tơi tả ntn )
    Nếu bức xúc thì bạn bớt chút thời gian gọi điện thông báo với người quản lý đi, mình nghĩ nhân viên tranh thủ lúc quản lý vắng mặt mà làm sai thôi
    Bên cty mình nếu phát hiện chuyện nhân viên thu sai, thu thêm phí của KH là cảm ơn KH và cho nhân viên sai phạm nghỉ việc liền
    Mua danh ba vạn, ko ai chịu để nhân viên bán với giá vài ba chục ngàn như vậy đâu