Ân quang cư sỹ chấm lá số tử vi xem phong thủy biết tình duyên,công việc,nhà cửa đất cát

• 0 Lượt chia sẻ
  • 41.2K Lượt đọc
  • 949 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

quan phá quân hãm hội sát tinh bại tinh nhiều nên lận đận
    còn việc kia thì còn xa lắm em kg cần lo lắng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 81 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anquangcusy Xem bài viết
    quan phá quân hãm hội sát tinh bại tinh nhiều nên lận đận
    còn việc kia thì còn xa lắm em kg cần lo lắng
    hic, giờ em mới biết nó là lá số thậm xấu.
    Thầy có lời khuyên gì dành cho em năm nay hoặc sau này không ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 809 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Các bạn chú ý không gửi hộp thư ở WTT nhé vì tôi kg có thời gian vào đó đọc, có thể liên lạc vào Zalo hay trên này
    luận giải lá số cho bạn CADUPH hỏi về con cái
    mệnh cơ nguyệt đồng lương lại có xương khúc, khôi việt là con người thanh tú, thích văn chương thơ phú...có khi còn hát hay nữa ấy chứ , thông minh, mỗi tội răng hơi xấu thôi vì có hóa kỵ
    tập trung vào cung con cái nhé, rất xấu có thể nói là trời phạt không cho có con, do nghiệp của các vô lượng kiếp trước, nên rất khó có con, toàn sát tinh và hung tinh đóng vào và tam hợp chiếu nên khó mà đậu cho được, trường hợp này chắc chỉ có lập pháp cầu con điều chỉnh phong thủy + làm nhiều việc thiện, chịu khó ngày rằm mùng 1 lên chùa lễ bái kêu cầu may mắn sẽ đậu
    anh nói đúng lắm luôn. răng miệng em xấu thật nên em làm gì cũng dở dở ương ương, trớt quớt đường công danh sự nghiệp. gần 2 năm nay thì em ăn chay 30,1,14,15 và đi chùa. nhưng như anh nói, nghiệp nhiều quá nên trời phạt. huhu
    e cám ơn anh rất nhiều.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của caduph
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 119 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Nữ: sinh ngày 18/12/78 (âm: 19/11/1978), giờ sinh khoảng 15h đến 15h30. Chồng ngày dương 24/5/1974, giờ thì con ko rõ. Mong thầy xem hộ về đường công danh tài lộc, tình cảm của 2 vc, con cái. Cảm ơn thầy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bbsydney
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gadenhmong Xem bài viết
    hic, giờ em mới biết nó là lá số thậm xấu.
    Thầy có lời khuyên gì dành cho em năm nay hoặc sau này không ạ?
    năm nay em 31 tuổi đang ở đại hạn cung phúc có sao tử vi tại ngọ là rất đẹp, sẽ hóa giải được các sát tinh không kiếp, thiên hình, lại có bộ tam minh lục hội nên gặp hung hóa lành, được nhiều thuận lợi, còn tiểu hạn năm 2017 tại cung điền vô chính diệu ,có long phượng, phong cáo hóa quyền, hóa lộc, xương khúc lại có song lộc, là có nhiều niềm vui, tốt đẹp lại và tài chính khá, công việc thuận lợi,
    có cự môn hóa kỵ gặp thiên đồng hãm là có nhiều thị phi em nên tránh những việc tranh cãi, và chú ý khi giao tiếp, có thái tuế cũng chỉ về cãi vã, có thiên khốc là có việc buồn, khoảng cuối năm em có chi một món tiền kha khá vào việc vui vẻ
    từ năm 46 em sẽ rơi vào đại hạn xấu, chủ yếu về công việc có chức tước thì mất chức...vì kg có nhiều time nên kh thể giải hết cho em được
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thầy xem giúp em về đường công danh và tình yêu với ạ!
    Nữ (21/11/1998 dương lịch - 03/10 năm mậu dần)
    Sinh vào 5h30 ph sáng ạ!
    Em cảm ơn thầy!
    comment by WTT mobile view
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranhuyen598 Xem bài viết
    Thầy xem giúp em về đường công danh và tình yêu với ạ!
    Nữ (21/11/1998 dương lịch - 03/10 năm mậu dần)
    Sinh vào 5h30 ph sáng ạ!
    Em cảm ơn thầy!
    mệnh thất sát hãm ngộ tuần lại hay, tính cứng cỏi,điều khiển 2 thằng đầu gấu là không kiếp rất tốt
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bbsydney Xem bài viết
    Nữ: sinh ngày 18/12/78 (âm: 19/11/1978), giờ sinh khoảng 15h đến 15h30. Chồng ngày dương 24/5/1974, giờ thì con ko rõ. Mong thầy xem hộ về đường công danh tài lộc, tình cảm của 2 vc, con cái. Cảm ơn thầy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bbsydney
    Lá số của bạn về công danh và tài lộc từ năm năm trước tức năm 35 tuổi trở ra là đã bắt đầu ổn định và phát triển rồi, trước đó chưa tụ tài vì bị tuần triệt vây hãm,
    nói trung lá số khá đẹp có bộ tử phủ vũ tướng, quan lại có liêm tướng là cả về quan lộc và tiền tài đều khá, lá số này nếu mà là nam giới theo ngành quân sự hay công an sẽ rất phát,có tam thai cung quan là công việc an nhàn, hay là thích an nhàn chứ không nặng nhọc vất vả
    âm dương thuận lý là trong đời được gặp nhiều may mắn thuận lợi, mặc dầu nghị lực chị không cao, nhưng ở đời may hơn khôn
    chị không có số nuôi súc vật nếu nuôi nó hay bị chết, số này là làm nghề chăn nuôi chắc chết sạch
    cung thiên di rất đẹp ra ngoài xã hội cũng được mọi người đánh giá cao
    vì kg có nhiều time nên thầy cũng không soi kỹ các cung hết được
    chỉ tiếc là có bộ Cô Quả, Khốc, Hư, thủ mệnh và tam hợp chiếu nên nó làm cho đương số hay buồn lãng đãng, đắm trìm vào các suy nghĩ không vui và đôi khi tự cô lập mình, và cũng làm cho đời sống vợ chồng có nhiều điều không hòa hợp với người chồng, sao cô thần lại xung chiếu cung chồng nên trong đời sống 2 vợ chồng có thể nói không hợp nhau về tư tưởng,
    con cái tốt không có gì đáng lo
    nhà chị có gần đình chùa hay miếu mạo gì không?
    đất nhà chị có người bị chết từ lâu lắm rồi giờ vong vẫn ở đó chưa đi, nó hay phá lắm đấy
    vậy thôi nhé có duyên sau này sẽ giải kỹ lá số của chị hơn
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

mệnh thất sát hãm ngộ tuần lại hay, tính cứng cỏi,điều khiển 2 thằng đầu gấu là không kiếp rất tốt
    giải thêm cho em mậu dần: về tình duyên khá lận đận cung phu có liêm tướng gặp kình dương, có cô thần nhị hợp, có hình diêu(hình diêu phận gái long đong)...có thể 2 đời chồng em nhé
    em còn trẻ nên tập trung học hành cho tốt là được, không nên xem nhiều làm gì, sau có vướng mắc thì hãy xem
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giải thêm cho em mậu dần: về tình duyên khá lận đận cung phu có liêm tướng gặp kình dương, có cô thần nhị hợp, có hình diêu(hình diêu phận gái long đong)...có thể 2 đời chồng em nhé
    em còn trẻ nên tập trung học hành cho tốt là được, không nên xem nhiều làm gì, sau có vướng mắc thì hãy xem
    Vâng,em cảm ơn thầy ạ!
    • 81 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    năm nay em 31 tuổi đang ở đại hạn cung phúc có sao tử vi tại ngọ là rất đẹp, sẽ hóa giải được các sát tinh không kiếp, thiên hình, lại có bộ tam minh lục hội nên gặp hung hóa lành, được nhiều thuận lợi, còn tiểu hạn năm 2017 tại cung điền vô chính diệu ,có long phượng, phong cáo hóa quyền, hóa lộc, xương khúc lại có song lộc, là có nhiều niềm vui, tốt đẹp lại và tài chính khá, công việc thuận lợi,
    có cự môn hóa kỵ gặp thiên đồng hãm là có nhiều thị phi em nên tránh những việc tranh cãi, và chú ý khi giao tiếp, có thái tuế cũng chỉ về cãi vã, có thiên khốc là có việc buồn, khoảng cuối năm em có chi một món tiền kha khá vào việc vui vẻ
    từ năm 46 em sẽ rơi vào đại hạn xấu, chủ yếu về công việc có chức tước thì mất chức...vì kg có nhiều time nên kh thể giải hết cho em được
    Em cảm ơn Thầy nhiều nhiều ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thầy xem giúp em với ạ. Nữ sinh ngày 30/2/1991 Âm lịch, giờ sinh 4h30 sáng. Em muốn xem đường tình duyên và sự nghiệp ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thầy xem giúp em với ạ. Em là nữ sinh ngày 24/10/1991 giờ sinh trong khoảng từ 12h30-1h sáng ạ. Thầy xem giúp em tình duyên và công việc. Em cảm ơn thầy ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thầy xem giúp em với ạ. Em là nữ sinh ngày 24/10/1991 dương lịch giờ sinh trong khoảng từ 12h30-1h sáng ạ. Thầy xem giúp em tình duyên và công việc. Em cảm ơn thầy ạ
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đã lâu giờ mới quay lại diễn đàn, ra riêng ngày rộng tháng dài, nên tranh thủ chấm lá số tử vi lần này chủ đề mở rộng, tình duyên, vợ chồng, công việc, tiền tài, đất cát, con cái, phong thủy nhà ở...
    các bạn có nhu cầu tư vấn có thể hỏi tại diễn đàn hoặc vào face book Cư Sỹ Ân Quang hay Zalo 0982103629 để được tư vấn
    diễn đàn hay bị lỗi nên các bạn nên dùng 2 kênh kia nhé
    Thầy xem giúp con với ạ! Nữ sinh lúc 0h10p ngày 27/12/ 1988 âm lịch ạ. Thầy xem mọi mặt cho con thì càng tốt ạ! Con thấy 2 năm nay con làm ăn long đong quá.
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đã lâu giờ mới quay lại diễn đàn, ra riêng ngày rộng tháng dài, nên tranh thủ chấm lá số tử vi lần này chủ đề mở rộng, tình duyên, vợ chồng, công việc, tiền tài, đất cát, con cái, phong thủy nhà ở...
    các bạn có nhu cầu tư vấn có thể hỏi tại diễn đàn hoặc vào face book Cư Sỹ Ân Quang hay Zalo 0982103629 để được tư vấn
    diễn đàn hay bị lỗi nên các bạn nên dùng 2 kênh kia nhé
    Thầy xem giúp con với ạ! Nữ sinh lúc 0h10p ngày 27/12/ 1988 âm lịch ạ. Thầy xem mọi mặt cho con thì càng tốt ạ! Con thấy 2 năm nay con làm ăn long đong quá.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thầy xem giúp con với ạ .
    Nữ sinh 01/11/1994 (dương) vào 13-13h30.
    Nam sinh 29/08/1991 (dương) giờ Tý.
    Mong thầy xem giúp đường công danh của 2 tuổi này và 2 tuổi này kết hôn có trục trặc gì k ạ?
    Con cảm ơn thầy !
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mong thầy xem giúp con với ạ, con là nữ sinh 24/6/1992 (dương lịch) lúc 11h30p sáng.
    Mong thầy giúp con giải đáp thắc mắc về công công danh và tình duyên. Con cảm ơn thầy ạ!
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

21.11.92 lúc 23h45p. tình duyên và công danh, có số xuất ngoại ko ak. tks thầy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của toibituki
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

có nhiều bạn hỏi nên thầy sẽ phải xem dần, các bạn nhớ the dõi xem kết quả nhé, có bạn nhanh cũng có bạn chậm một chút