Ân quang cư sỹ chấm lá số tử vi xem phong thủy biết tình duyên,công việc,nhà cửa đất cát

• 0 Lượt chia sẻ
  • 53.5K Lượt đọc
  • 1.02K Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 430 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Mình ở hà nội za lo 0982 103 629
    comment by WTT mobile view
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 430 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

[QUOTE=camapsutu;35624588]Anh xem giúp 2vc mình công việc trong năm 2017 này thế nào, cả đường con cái nữa ạ, em cảm ơn nhiều.

Vợ sn 28/11/1982 (dl), 3.30 sáng.
    Chồng sn 04/03/1980 (dl), không nhớ giờ sinh.

[URL=http://market.android.com/details?id=com.lana.webtretho]Gởi từ ứng dụng Webtretho chồng kg có giờ nên kg xem đc chỉ xem lá số vợ. Vì có cô thần cung phu nên 2 vợ chồng kg hợp nhau 2 đôi khi như 2 thế giới khác nhau người đông người tây, mệnh khôn thân kiếp nên lận đận lắm đây, nhất là địa kiếp đóng cung quan nên nó làm cho công việc không yên, con cái vì có hung tinh đóng đó nên em có thể bỏ hay sẩy ít nhất 1 đốt. Vì bận nên chưa xem kỹ được cho em lúc nào rảnh a xem lại sau
    • 430 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

[QUOTE=camapsutu;35624588]Anh xem giúp 2vc mình công việc trong năm 2017 này thế nào, cả đường con cái nữa ạ, em cảm ơn nhiều.

Vợ sn 28/11/1982 (dl), 3.30 sáng.
    Chồng sn 04/03/1980 (dl), không nhớ giờ sinh.

[URL=http://market.android.com/details?id=com.lana.webtretho]Gởi từ ứng dụng Webtretho chồng kg có giờ nên kg xem đc chỉ xem lá số vợ. Vì có cô thần cung phu nên 2 vợ chồng kg hợp nhau 2 đôi khi như 2 thế giới khác nhau người đông người tây, mệnh khôn thân kiếp nên lận đận lắm đây, nhất là địa kiếp đóng cung quan nên nó làm cho công việc không yên, con cái vì có hung tinh đóng đó nên em có thể bỏ hay sẩy ít nhất 1 đốt. Vì bận nên chưa xem kỹ được cho em lúc nào rảnh a xem lại sau
    • 185 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

[/QUOTE]

Cảm ơn anh, em bị hư 2 lần rồi anh ạ, lần gần nhất cách đây đúng 1 năm. Em mong lắm mà mãi chưa đc, khi nào có thời gian anh xem lại giúp em nhé, em chỉ lo công việc k biết có nên kinh doanh mặt hàng gì k hay lại đi làm công nhân tiếp. Chúc anh nhiều sức khỏe ạ!
    Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ...
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • Thành viên bị khoá
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Muốn gặp thầy trực tiếp quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 430 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi camapsutu Xem bài viết
    Cảm ơn anh, em bị hư 2 lần rồi anh ạ, lần gần nhất cách đây đúng 1 năm. Em mong lắm mà mãi chưa đc, khi nào có thời gian anh xem lại giúp em nhé, em chỉ lo công việc k biết có nên kinh doanh mặt hàng gì k hay lại đi làm công nhân tiếp. Chúc anh nhiều sức khỏe ạ![/QUOTE]
    kinh doanh em có thể làm việc liên quan như ăn uống, cuộc sống của em từ năm 2016 đã thuận hơn trước rồi
    số em phải xin con cầu tự mới được, nếu ở hà nội thì anh có thể điều chỉnh phong thủy và lập pháp cầu con, kg thì đi xin con cầu tự nhé
    2 vợ chồng em vợ nhâm tuất mệnh thổ cung càn
    chồng canh thân mệnh hỏa cung khôn
    vậy là mệnh được tương sinh, cung vợ chồng được phúc đức
    tuy nhiên lá số của em cung phúc kém là do nghiệp của các vô lượng kiếp trước nặng nên kiếp này em năng làm những việc thiện và công đức để bù lại, ngày rằm mùng 01 nên lễ chùa và phóng sinh...còn nhiều việc nhưng không thể nói hết được vì đánh máy lâu quá em thông cảm nhé
    • 430 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hu_ao Xem bài viết
    Test dùm một người bạn thôi dc ko thầy

10-10-1990 12h20 nữ
    Năm nay bạn ấy có lấy chồng dc ko thầy hôn nhân có hạnh phúc ko
    năm nay khả năng cưới cao, tháng 2 không cưới thì phải tầm tháng 10, người chồng có thể liên quan đến họ hàng hay bố mẹ, chứ kg phải quen nhau trong công việc hay xã hội...
    con người tính vui vẻ, ăn nói cũng hay, lại có hoa buổi sớm được sương ban mai, chắc cũng có duyên và nhiều anh theo, nhưng bị viêm cánh nên chú ý dùng lăn khử mùi nhé!
    chồng cũng khá, vui tính, là người tốt tính, có duyên với đất cát
    • 81 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thầy ơi, xem cho em với.
    Nữ, ngày sinh al: 2/2/87 - Đinh Mão.
    Giờ sinh: khoảng 10h tối
    Bé trai, ngày sinh al: 30/5/2013 - Quý Tỵ
    Giờ sinh: 12h 52 trưa

Em cảm ơn ạ
    • 430 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi laibunrieu2000 Xem bài viết
    Thầy xem giúp em hộ anh của em được không, anh ấy sinh ngày 30/12/1992 âm lịch, giờ mão 5p5 sáng. Thầy xem anh này kick tình duyên phong thủy kiểu gì được không ạ? Thây ở đâu ạ
    trẻ mà em, mới 26 mùa lá vàng rơi thôi, số 2-3 đời vợ, đi xa nhà sẽ khá, ở gần kg thuận, kg nên ở gần cha mẹ...sau này chậm con...
    • 430 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gadenhmong Xem bài viết
    Thầy ơi, xem cho em với.
    Nữ, ngày sinh al: 2/2/87 - Đinh Mão.
    Giờ sinh: khoảng 10h tối
    Bé trai, ngày sinh al: 30/5/2013 - Quý Tỵ
    Giờ sinh: 12h 52 trưa

Em cảm ơn ạ
    Ô mệnh sát phá lang, lại có thiên không phục binh: tính đàn ông, tránh sông nước ra em nhé, khôn sớm nhưng là gì cũng phải nghĩ chữ đức thì mới bền nhé, kg có sau bị phản ngay, vợ chồng cũng nhiều chuyện lắm đây...đã xẩy hay bỏ đốt nào chưa em, phúc tốt sẽ được cứu giải nhiều,em năng làm việc thiện và phóng sinh + lễ chùa tích đức để kiếp sau tiếp tục được hưởng
    • 430 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anquangcusy Xem bài viết
    Ô mệnh sát phá lang, lại có thiên không phục binh: tính đàn ông, tránh sông nước ra em nhé, khôn sớm nhưng là gì cũng phải nghĩ chữ đức thì mới bền nhé, kg có sau bị phản ngay, vợ chồng cũng nhiều chuyện lắm đây...đã xẩy hay bỏ đốt nào chưa em, phúc tốt sẽ được cứu giải nhiều,em năng làm việc thiện và phóng sinh + lễ chùa tích đức để kiếp sau tiếp tục được hưởng
    PS; tránh xa những chỗ có giang hồ ra em nhé
    • 73 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thầy coi dùm e ạ: nữ sinh ngày 08/05/1990 (14/4/90al)
    giơ sinh thì khoảng 7g sáng
    coi dùm e tại sao cv bập bênh, đường tình duyên không có
    và có cách hóa giải không ạ?
    e cám ơn Thầy nhiều!!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của saobien90
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 515 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    năm nay khả năng cưới cao, tháng 2 không cưới thì phải tầm tháng 10, người chồng có thể liên quan đến họ hàng hay bố mẹ, chứ kg phải quen nhau trong công việc hay xã hội...
    con người tính vui vẻ, ăn nói cũng hay, lại có hoa buổi sớm được sương ban mai, chắc cũng có duyên và nhiều anh theo, nhưng bị viêm cánh nên chú ý dùng lăn khử mùi nhé!
    chồng cũng khá, vui tính, là người tốt tính, có duyên với đất cát
    thank ông thầy nhé. Thầy coi chuẩn đấy có tài thiệt hjhj. Nhưng ở chổ thằng ck nó tiểu nhơn chớ phải tốt tình j ráo lừa gạt một đứa con gái giống cái trò mua vợ thời xưa ấy thầy. Nhìn thấy tội thương cảm cho kiếp người mà ko giúp gì dc nó. Đang oán thằng kia ngút trời mốt thế nào 2 vợ chồng nó cũng đánh lộn nhau ( ) hồi xưa sư phụ nó còn đoán trước nó bị hiếp khi lấy chồng luôn.)

Thầy có rảnh đọc cho vui nhé có phải lấy vợ kiểu này có phải là dạng người tốt. Con thì nói thật nếu ở ngoài con chọi đá vào mặt
    câu chuyên bị ép lấy chồng
    • 430 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Các bạn chú ý không gửi hộp thư ở WTT nhé vì tôi kg có thời gian vào đó đọc, có thể liên lạc vào Zalo hay trên này
    luận giải lá số cho bạn CADUPH hỏi về con cái
    mệnh cơ nguyệt đồng lương lại có xương khúc, khôi việt là con người thanh tú, thích văn chương thơ phú...có khi còn hát hay nữa ấy chứ , thông minh, mỗi tội răng hơi xấu thôi vì có hóa kỵ
    tập trung vào cung con cái nhé, rất xấu có thể nói là trời phạt không cho có con, do nghiệp của các vô lượng kiếp trước, nên rất khó có con, toàn sát tinh và hung tinh đóng vào và tam hợp chiếu nên khó mà đậu cho được, trường hợp này chắc chỉ có lập pháp cầu con điều chỉnh phong thủy + làm nhiều việc thiện, chịu khó ngày rằm mùng 1 lên chùa lễ bái kêu cầu may mắn sẽ đậu
    • 430 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

[QUOTE=saobien90;35627475]Thầy coi dùm e ạ: nữ sinh ngày 08/05/1990 (14/4/90al)
    giơ sinh thì khoảng 7g sáng
    coi dùm e tại sao cv bập bênh, đường tình duyên không có
    và có cách hóa giải không ạ?
    e cám ơn Thầy nhiều!!!
    triệt cung quan thì phải từ 35 trở ra mới tốt
    số muộn chồng, hỏi chi con vội
    nhờ họ hàng giới thiệu thì sẽ bén duyên em nhé
    công việc sao thay đổi nhiều quá
    mệnh kiếp thân không là cũng vất vả đó em, làm nhiều việc thiện và chăm lễ chùa để giảm bớt nghiệp!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 515 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    sẳn con nhờ thầy coi dùm con chuyện này con phân vân đoán mãi chưa xong. Hình như năm nay đại hạn con rơi vào cung điền trạch chỉ tốt ở nhà đất còn việc đi tán gái nếu thích đứa nào là bị ăn quả đắng ngay thì phải, ở nhà tu cho qua ngày

tới năm nào thì sao đào hoa con sáng lại để con xuống núi thầy con dự định trong 3 năm 2018, 2019, 2020

con sinh 7/11/1984 lúc 4:10 thầy

bạn con nó cứ bảo sách số con có sao cô thần ám mệnh nên 40 trở lên mới gặp duyên vợ( nó chấm theo kiểu tứ trụ ấy thầy ) nhưng con nhìn lác mắt lá số vòng tròn có cái sao cô thần nào ám mệnh đâu chỉ có sao không kiếp ám thôi, chả lẽ tới 44t mới có vợ khi nhập đại hạn mới. Già rùi híc
    • 185 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Cảm ơn anh, em bị hư 2 lần rồi anh ạ, lần gần nhất cách đây đúng 1 năm. Em mong lắm mà mãi chưa đc, khi nào có thời gian anh xem lại giúp em nhé, em chỉ lo công việc k biết có nên kinh doanh mặt hàng gì k hay lại đi làm công nhân tiếp. Chúc anh nhiều sức khỏe ạ!
    kinh doanh em có thể làm việc liên quan như ăn uống, cuộc sống của em từ năm 2016 đã thuận hơn trước rồi
    số em phải xin con cầu tự mới được, nếu ở hà nội thì anh có thể điều chỉnh phong thủy và lập pháp cầu con, kg thì đi xin con cầu tự nhé
    2 vợ chồng em vợ nhâm tuất mệnh thổ cung càn
    chồng canh thân mệnh hỏa cung khôn
    vậy là mệnh được tương sinh, cung vợ chồng được phúc đức
    tuy nhiên lá số của em cung phúc kém là do nghiệp của các vô lượng kiếp trước nặng nên kiếp này em năng làm những việc thiện và công đức để bù lại, ngày rằm mùng 01 nên lễ chùa và phóng sinh...còn nhiều việc nhưng không thể nói hết được vì đánh máy lâu quá em thông cảm nhé[/QUOTE]

Dạ em cảm ơn nhiều lắm, em ở sg ạ. Vậy thì em sẽ cố gắng nhiều hơn nữa. Chúc anh nhiều sức khỏe nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của camapsutu
    • 430 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hu_ao Xem bài viết
    sẳn con nhờ thầy coi dùm con chuyện này con phân vân đoán mãi chưa xong. Hình như năm nay đại hạn con rơi vào cung điền trạch chỉ tốt ở nhà đất còn việc đi tán gái nếu thích đứa nào là bị ăn quả đắng ngay thì phải, ở nhà tu cho qua ngày

tới năm nào thì sao đào hoa con sáng lại để con xuống núi thầy con dự định trong 3 năm 2018, 2019, 2020

con sinh 7/11/1984 lúc 4:10 thầy

bạn con nó cứ bảo sách số con có sao cô thần ám mệnh nên 40 trở lên mới gặp duyên vợ( nó chấm theo kiểu tứ trụ ấy thầy ) nhưng con nhìn lác mắt lá số vòng tròn có cái sao cô thần nào ám mệnh đâu chỉ có sao không kiếp ám thôi, chả lẽ tới 44t mới có vợ khi nhập đại hạn mới. Già rùi híc
    em cũng nghiên cứu tử vi
    mệnh không thân kiếp lại có ân quang thiên quý, đi tu là đắc cách lắm đấy
    số e không được làm gì lớn, nếu kg nó sẽ phá
    đào hoa cư dậu lại gặp triệt là thất cách vùi hoa dập liễu
    từ năm năm sẽ đỡ hơn, em ít bạn bè, năm nay tránh vì có thể bị thị phi
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 515 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    em cũng nghiên cứu tử vi
    mệnh không thân kiếp lại có ân quang thiên quý, đi tu là đắc cách lắm đấy
    số e không được làm gì lớn, nếu kg nó sẽ phá
    đào hoa cư dậu lại gặp triệt là thất cách vùi hoa dập liễu
    từ năm năm sẽ đỡ hơn, em ít bạn bè, năm nay tránh vì có thể bị thị phi

yes có nghiên cứu tử vi sơ nhưng nhìn cho bản thân thôi không dám coi thiên hạ chúng đánh vở mồm mất
    số thì chưa tu nổi đâu ( xác nhận kiến thức tôn giáo em rộng ) còn dại gái lắm mới bị cướp cạn còn tức tới hôm nay cay lắm nghe lời đi quy ẩn hết năm vậy
    nhưng 2018,2019,2020 có câu dc cô vợ nào ko thầy qua những năm đó đi tu thiệt quá giống thầy nói đắc cách đấy dự tính thế già òi ko ham nữa

E thấy cung phu thê em có nhật nguyệt chiếu đẹp làm sao phụ tinh toàn tốt mà chờ hoài ko thấy con gấu của mình lạc đâu. Đôi lúc chán muốn bỏ làm quen gái đi tu cho lành
    • 81 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thầy ơi, về con đường công danh của em có sáng ko ạ?
    mà Thầy giải thích giúp em tại sao lại tránh chỗ có giang hồ hả Thầy, em ko hiểu ạ?
    Em cảm ơn Thầy