Ân quang cư sỹ chấm lá số tử vi xem phong thủy biết tình duyên,công việc,nhà cửa đất cát

• 0 Lượt chia sẻ
  • 41.1K Lượt đọc
  • 949 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Đã lâu giờ mới quay lại diễn đàn, ra riêng ngày rộng th.á.n.g dài, nên tranh thủ chấm lá số tử vi lần này chủ đề mở rộng, tình duyên, vợ chồng, công việc, tiền tài, đất cát, con cái, phong thủy nhà ở...
    các bạn có nhu cầu tư vấn có thể hỏi tại diễn đàn hoặc vào face book Cư Sỹ Ân Quang hay Zalo 0982103629 để được tư vấn
    diễn đàn hay bị lỗi nên các bạn nên dùng 2 kênh kia nhé
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

IMG_20170221_084927
    trả kết quả cho đương số là nữ tân dậu
    mệnh vũ tướng tại cung thân, có lá số giầu có thân cư tài bị triệt nên phải từ năm 36 tuổi trở đi sẽ sang một đại vận mới, số khắc cha
    vấn đề đương số quan tâm hiện nay là tình duyên, tuy cung phu sáng có nhiều phúc tinh, đào hoa tinh nhưng vẫn muộn lập gia đình
    đương số đang ở đại hạn cung điền có sao cô thần đóng nên có nhiều sự cản trở về đường tình cảm, tiểu vận năm ngoái có gặp gỡ và phát sinh tình cảm tuy nhiên sang tiểu vận năm nay lại có sao quả tú đóng nên chuyện tình cảm vẫn bị cản trở
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Xem miễn phí thử cho em một lá được không
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

[QUOTE=yeuchonghatinh;35615883]Xem miễn phí thử cho em một lá được không
    đã xem là thật luôn chứ, giải đáp ít thì free luôn, phức tạp mới tính phí
    • 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thầy ơi,
    em là nữ sinh ngày 9 tháng 1 âm lịch năm tân mùi, lúc 18 -19h , thầy coi giúp em một chút thôi được không ạ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 809 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    [QUOTE=anquangcusy;35616647]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuchonghatinh Xem bài viết
    Xem miễn phí thử cho em một lá được không
    đã xem là thật luôn chứ, giải đáp ít thì free luôn, phức tạp mới tính phí
    thầy ơi xem cho e chuyện con cái được không ạ. em chuẩn bị thai lưu lần 3 rồi, đường con cái lận đận quá.
    vợ sinh ngày 14/10/1989 dl, 3h55 sáng.
    chồng sinh ngày 27/6/1987 al, từ 9h-11h.
    mong nhận được tin thầy, em cám ơn ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của caduph
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

thầy ơi xem cho e chuyện con cái được không ạ. em chuẩn bị thai lưu lần 3 rồi, đường con cái lận đận quá.
    Theo lá số thì 2 vợ chồng em không hợp nhau về lời ăn tiếng nói, em quan tâm đến đến con cái nên anh tập trung vào xem cung con
    rất tiếc cug tử tức có nhiều sát tinh quá, theo lá số nếu các năm 2015, 2016 mà có bầu chắc sẽ không giữ được, tuy nhiên lá số này không phải là không có mà là khó có con thôi
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhuochy13 Xem bài viết
    Thầy ơi,
    em là nữ sinh ngày 9 tháng 1 âm lịch năm tân mùi, lúc 18 -19h , thầy coi giúp em một chút thôi được không ạ ?
    em cần xem vấn đề gì
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh ơi xem 1 quẻ tình duyên dc ko ạ. Ôi nó lận đận đến sắp băm rồi, mà chả thằn nào hốt về nhà ngủ chung

Gởi từ ứng dụng Webtretho của emditimhanhphuc1989
    • 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anquangcusy Xem bài viết
    em cần xem vấn đề gì
    Dạ em muốn xem công việc và tình cảm ạ, sao lúc nào e thấy cũng bị cản trở hết.
    Em cảm ơn thầy !
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhuochy13 Xem bài viết
    Dạ em muốn xem công việc và tình cảm ạ, sao lúc nào e thấy cũng bị cản trở hết.
    Em cảm ơn thầy !
    lá số thất cách không đẹp, lúc nhỏ thì được nhàn hạ may mắn nhưng sau ra ngoài xã hội thì nhiều cản trở, lận đận tình duyên, phải từ năm 32 trở ra thì công việc em nó sẽ đỡ lận đận hơn trước, nhưng vẫn bị phá nhiều, em nên làm về kinh doanh sẽ thuận hơn
    em không hợp với bố, bố em là người nóng tính, em đi đường phải chú ý cẩn thận xe cộ, có thể liên quan đến chân tay nhé các năm tuất, hợi, tý, sửu
    • 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

lá số thất cách không đẹp, lúc nhỏ thì được nhàn hạ may mắn nhưng sau ra ngoài xã hội thì nhiều cản trở, lận đận tình duyên, phải từ năm 32 trở ra thì công việc em nó sẽ đỡ lận đận hơn trước, nhưng vẫn bị phá nhiều, em nên làm về kinh doanh sẽ thuận hơn
    em không hợp với bố, bố em là người nóng tính, em đi đường phải chú ý cẩn thận xe cộ, có thể liên quan đến chân tay nhé các năm tuất, hợi, tý, sửu
    đúng vậy thầy ơi, em đi đường hay bị té xe lắm mà chạy nhanh chậm gì cũng vậy.
    Em cảm ơn thầy nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 809 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Theo lá số thì 2 vợ chồng em không hợp nhau về lời ăn tiếng nói, em quan tâm đến đến con cái nên anh tập trung vào xem cung con
    rất tiếc cug tử tức có nhiều sát tinh quá, theo lá số nếu các năm 2015, 2016 mà có bầu chắc sẽ không giữ được, tuy nhiên lá số này không phải là không có mà là khó có con thôi

đúng là năm 2015, 2016 em có mà không giữ được. em cám ơn anh, anh đã nói khó có con rồi thì tinh thần em cũng thoải mái hơn, không nghĩ nhiều nữa, khi nào trời cho thì nhận cũng được.
    cho em hỏi thêm chút xíu về chuyện vợ chồng, đúng là tụi em không hợp nhau về lời ăn tiếng nói, chủ yếu là do tính em thôi, em cũng cố gắng sửa đổi nhưng vài bữa đâu lại vào đó. anh tụi em có thể sống chung với nhau hết đời được không ạ hay sau này phải chia tay? em cám ơn anh rất nhiều. chúc anh nhiều sức khỏe

Chỉnh sửa lần cuối bởi caduph; 24/02/2017 vào lúc 11:36 AM.
    • 105 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chào thầy, thầy xem giúp em được không ạ?
    Em tên Hương, sinh 8h20p sáng ngày 13 tháng 11 năm 1992 (dương lịch ạ). Em muốn xem về tình duyên, công việc ạ. Mong được hữu duyên với thầy! Em cảm ơn ạ!
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caduph Xem bài viết
    đúng là năm 2015, 2016 em có mà không giữ được. em cám ơn anh, anh đã nói khó có con rồi thì tinh thần em cũng thoải mái hơn, không nghĩ nhiều nữa, khi nào trời cho thì nhận cũng được.
    cho em hỏi thêm chút xíu về chuyện vợ chồng, đúng là tụi em không hợp nhau về lời ăn tiếng nói, chủ yếu là do tính em thôi, em cũng cố gắng sửa đổi nhưng vài bữa đâu lại vào đó. anh tụi em có thể sống chung với nhau hết đời được không ạ hay sau này phải chia tay? em cám ơn anh rất nhiều. chúc anh nhiều sức khỏe

về việc có ở với nhau hết đời được thì hơi khó, khả năng chia tay là năm 42 trở ra cơ
    còn nếu muốn con cái và chuyện vợ chồng yên ấm thì phải xem phong thủy nhà ở
    • 185 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Anh xem giúp 2vc mình công việc trong năm 2017 này thế nào, cả đường con cái nữa ạ, em cảm ơn nhiều.

Vợ sn 28/11/1982 (dl), 3.30 sáng.
    Chồng sn 04/03/1980 (dl), không nhớ giờ sinh.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của camapsutu
    • 403 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi girlhlu3635 Xem bài viết
    Chào thầy, thầy xem giúp em được không ạ?
    Em tên Hương, sinh 8h20p sáng ngày 13 tháng 11 năm 1992 (dương lịch ạ). Em muốn xem về tình duyên, công việc ạ. Mong được hữu duyên với thầy! Em cảm ơn ạ!
    theo lá số nhật nguyệt đồng tranh cung mùi là xinh đẹp, có hồng loan cũng là có duyên với người khác giới nhưng lại bị quả tú phá nên có yêu đương hay đi lại với nhau cũng chỉ một time lại thôi, mệnh không thân kiếp là trong cuộc đời của em thăng trầm ghê lắm, 3 chìm 7 nổi...để cải thiện tình duyên có thể dùng phong thủy kích vận tình duyên
    • Khóa theo yêu cầu
    • 1 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 516 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Test dùm một người bạn thôi dc ko thầy

10-10-1990 12h20 nữ
    Năm nay bạn ấy có lấy chồng dc ko thầy hôn nhân có hạnh phúc ko
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng phong thủy kích tình duyên là sao hả thầy, thầy nói cụ thể được ko, mà thầy ở đâu vậy ạ
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thầy xem giúp em hộ anh của em được không, anh ấy sinh ngày 30/12/1992 âm lịch, giờ mão 5p5 sáng. Thầy xem anh này kick tình duyên phong thủy kiểu gì được không ạ? Thây ở đâu ạ