CHUYỆN ĐỜI - KINH NGHIỆM SỐNG

Ai đã và đang bị Sao Thái Bạch chiếu thì vào đây

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 15.6K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ai đã và đang bị sao Thai Bạch chiếu thì cũng vào đây chia sẻ nhé.
    Em thì hao tiền tốn của lắm. Nhiều chuyện bực mình kinh.
    Làm ăn không bằng năm trước, tiền nong tai bay vạ gió nhiều. Đang mong chóng hết năm đây
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hoang_Linh; 20/11/2009 vào lúc 03:02 PM.
    Gieo nhân thơm ắt thu quả ngọt - chữ ký được sửa bởi Admin
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 366 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình cũng sao thái bạch đây! Thấy mọi người nói nên mua nhà đất,xây nhà ....là sao?????
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thái bạch quyét sạch cửa nhà cơ mà?
    Gieo nhân thơm ắt thu quả ngọt - chữ ký được sửa bởi Admin
    • 810 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Ông xã nhà mình đang sao THÁI BẠCH chiếu đây, làm nhà xong từ đầu năm nhưng thấy đen quá, toàn chuyện thị phi thôi...chán...! thương chồng quá mà mình lại còn ốm với đau nữa cơ.
    • 282 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình thì đã từng bị đó. Xui xẻo lắm bạn ơi, mình thuộc dạng không mê tín dị đoan nhe, nhưng không tin cũng phải tin. Bị người ta vu oan, mang tai tiếng, nhưng nhờ "Ông trời có mắt", cuối cùng tai qua nạn khỏi. Giờ thì mình hơi hơi tin dị đoan rồi . Bạn cứ tâm niệm là ở hiền sẽ gặp lành, sau cơn mưa trời lại sáng, chúc cả nhà mau chóng vượt qua gia đoạn khó khăn này nhe. :Rose::Rose:

Wherever the wind blows me too, i'll fly with it.... happily!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

lận đận thế nào ấy. Ít nhất là tiền tài
    • 206 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Nhà mình vừa trải qua năm ngoái đây 2vc Thái Bạch, đầu năm đã làm đủ mọi thủ tục cắt sao, mời thầy để giải hạn, bùa dán chi chít ko ăn thua cả 2vc đều bị lên bàn mổ, mình tính nhầm tiền cho đại lý phải đền, đúng là ko duy tâm cũng phải duy tâm:Sad:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,386 Bài viết

• 6,303 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi. tuổi nào năm nay thì bị dính sao thái bạch vậy hả mọi người.
    • 2,121 Bài viết

• 1,181 Được cảm ơn

Năm nay mình chả thái bạch thái bẹo gì mà vẫn sạch cửa nhà đây.
    • 67 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tiểu Tròn Vo Xem bài viết
    Năm nay mình chả thái bạch thái bẹo gì mà vẫn sạch cửa nhà đây.
    Em cũng thế ạ... Chẳng phải Thái Bạch mà cũng sạch cửa nhà. Cơ mà hình như em có sao Thủy Diệu chiếu thì phải. Năm rồi phải mổ, chồng bảo vợ bị sao Thái Bạch làm chồng bị sao "Thái Giám" :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    • 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heo_may Xem bài viết
    Em cũng thế ạ... Chẳng phải Thái Bạch mà cũng sạch cửa nhà. Cơ mà hình như em có sao Thủy Diệu chiếu thì phải. Năm rồi phải mổ, chồng bảo vợ bị sao Thái Bạch làm chồng bị sao "Thái Giám" :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    Em cứ tương sao Thủy Diệu là tốt cơ ạ
    • 2 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng đang xui xẻo tận mạng nè. Năm nay làm ăn không được mà còn tốn nhiều tiền nữa lại còn cái chuyện trên trời dưới đất gì nữa chứ.
    Đang buồn dữ lắm nè
    • 189 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

năm ngoái 2vc tớ đều sao thái bạch :
    mua usd lúc cao rồi khi cần tiền phải bán lỗ
    mua vàng vàng chẳng tăng
    chỉ thấy tiến ra chứ ko thấy vào
    :Sick::Sick::Sick:
    • 1,899 Bài viết

• 2,016 Được cảm ơn

nếu bố mẹ nào sao Thái Bạch nên xây sửa nhà cửa, mua sắm đất cát đều được ạ, để tiền tiêu hết sạch vào chỗ này rồi thì không mất ra chỗ khác nữa.
    • 199 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 08062008 Xem bài viết
    nếu bố mẹ nào sao Thái Bạch nên xây sửa nhà cửa, mua sắm đất cát đều được ạ, để tiền tiêu hết sạch vào chỗ này rồi thì không mất ra chỗ khác nữa.
    Thật thế hả mẹ nó,:Thinking: ông xã mình năm nay bị sao TB đấy, nhưng mà đầu năm đi giải sao rồi nên vẫn chưa thấy gì cả, chỉ là hai vc đang đi tìm mua nhà thôi.:Smiling:, nhưng mãi vẫn chưa tìm được, mà giá nhà đất càng cuối năm lại càng cao ngất ngưởng :Sad::Sad::Sad:
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hồi lúc mình đi chùa, thầy trụ trì cũng bảo thế. Nên đầu tư vào nhà cửa đất đai để tiền không bị mất đi đó
    • 36 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Mình thấy đúng đấy, năm mình bị sao Thái Bạch may mà mình xây nhà, gần Tết mà chủ nợ còn nheo nhéo đòi nợ. Năm đó mình bù lại là có 1 thằng cu tuyệt vời mặc dù có những lúc cả ngày 4 người chỉ có 15.000đ tiền đi chợ.
    Mình nghe mọi người nói Thái Bạch tốt nhất là mua nhà, đất, hoặc xây nhà, hoặc là phải mua sắm gì đấy cho hết tiền, đừng để tiền mà nó tự đi ra đó.
    • 98 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ui, Thái Bạch, nghĩ đến vẫn còn sợ....
    • 295 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi năm nay bi sao Thái Bạch là bao nhiêu tuổi? Vì năm nay 2 VC mình cũng xui lắm, kg biết sao gì đây nữa :Crying:
    Cá nhân mình sẽ không bao giờ cho con cháu mình dùng sữa Enfa. Vì sao ư ?
    Bài tóm tắt cả quá trình vụ Mead Johnson!!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng dang bị sao thái bạch chiếu đây. mới có tháng 6 đi hết 1t3t5mt ~_~ buồn quá! bây giờ thì nợ quá trời. người ta nói tuổi sao thái bạch xây nhà dựng cữa thì tránh qua khỏi. mình đây cũng làm theo xây nhà. bây giờ thiếu nợ quá chừng luôn, tại đi coi bói mới bị không đi coi thì đâu có tốn dữ zday. xây nhà hết 1t3t5mt còn thiếu người ta 2 tram mấy, toàn bộ hẹn tháng 10 trả khổ quá! thái bạch ơi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tinnguyenlk; 07/08/2012 vào lúc 12:50 AM.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2