Trợ giúp - Hướng dẫn

mấy cái biểu tượng vàng mặt cưòi, khóc, etc., đâu rùi?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.22K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 216 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Admin ơi, chả hiểu sao thỉnh thoảng, mấy cái biểu tương vàng mặt cưòi, khóc, v..v... trên màn hình lúc viết bài chả thấy đâu cả??? :-( có phải do lỗi của diễn đàn không? làm em toàn phải đánh chay đây này :-( :-( :-(
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 13,107 Bài viết

• 9,334 Được cảm ơn

Em lại đổ oan cho DD rồi, tại em đấy. Em chọn Khung Soan Thảo là Dạng Thường thì mọi việc OK thôi mà. Em vào hồ sơ, phần thay đổi tùy chọn rồi sửa lại.
    • 216 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

đúng rồi, em xin lỗi chị nhé đúng là chắc tại em luống cuống, con chuột chạy lung tung vào bị thay đổi mà không biết. bây giờ lại thấy mấy cái mặt này rồi thanks chị nhiều hen
    • 252 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Admin ơi, mình là thành viên mới gia nhập mình không sử dụng được các biểu tượng, công cụ trên khung soạn thảo mặc dù đã chọn dạng thường rồi. Giúp mình với.
    • 65,801 Bài viết

• 318,729 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maibimbim Xem bài viết
    Không có ai trợ giúp cho mình ah. Buồn quá mình không sử dụng được các biểu tượng diễn tả mặt khóc, mặt cười mọi người ơi giúp mình nhé.
    :LoveStruc::LoveStruc: :LoveStruc: Vẫn có đây này... :Rose: :Rose: :Rose:

Muốn cười hén rooling: rooling: :Laughing: :Laughing:

Muốn khóc hén.... :Crying: :Crying: :Crying:

Hôn nhé :Kiss::Kiss::Kiss:

Chị thấy dùng firefox thì có thể sử dụng được hết các biểu tượng bình thường em à :Rose: :Rose: :Rose:
    • 252 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Không có ai trợ giúp cho mình ah. Buồn quá mình không sử dụng được các biểu tượng diễn tả mặt khóc, mặt cười mọi người ơi giúp mình nhé.
    • 252 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

firefox chọn ở chỗ nào hả chị? Em là thành viên mới nên chưa thạo mong chị chỉ giúp em. Em cám ơn Mẹ Uyên My nhiều.
    • 65,801 Bài viết

• 318,729 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maibimbim Xem bài viết
    firefox chọn ở chỗ nào hả chị? Em là thành viên mới nên chưa thạo mong chị chỉ giúp em. Em cám ơn Mẹ Uyên My nhiều.
    Firefox là chương trình lướt web giống Internet Explorer em à.

Em vào trang web http://www.mozilla.com/en-US/firefox/ mà download xuống dùng em nhé :Rose: :Rose: :Rose: