• 0 Lượt chia sẻ
  • 118K Lượt đọc
  • 851 Trả lời

46 Người đang theo dõi

• 17 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tớ muốn tìm link hướng dẫn làm chữ ký mà không thấy, ai biết chỉ giúp tớ nhé.
    cảm ơn nhiều!

Lời nhắn từ Admin: Đề nghị các thành viên tham khảo kỹ Quy định về chữ ký tại đây, để tránh vi phạm sẽ bị khóa ID.

Xin cảm ơn!
    Admin.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Admin; 10/09/2011 vào lúc 07:11 AM. Lý do: Chèn lời nhắn của Admin

• 54 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ Nhím vào phần Hồ Sơ nhé! Sau đó vào mục Thay Đổi Hồ Sơ --> Sửa chữ kí --> nhập nội dung chữ kí vào bảng --> thế là xong!
    yêu 2 bố con nhất trên đời!!!!!!!!!!!!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 12,898 Bài viết

• 8,929 Được cảm ơn

Chi tiết hơn là làm sticker hay làm hình hả em??
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 17 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em cũng đã sửa được chữ ký rồi, và tạm thời là bằng lòng, cũng muốn đưa hình Nhím đáng yêu lên nhưng chưa chuẩn bị được, nhà chị Liên ròm có hình rất hay, mà hình động nữa, thật thú vị. :1:

• 301 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_yeu_bo_cua_con
    Mẹ Nhím vào phần Hồ Sơ nhé! Sau đó vào mục Thay Đổi Hồ Sơ --> Sửa chữ kí --> nhập nội dung chữ kí vào bảng --> thế là xong!
    oái, sao mình cũng làm y như vậy mà k thấy hiện chữ ký nhỉ?????????
    Sau này con lớn con sẽ xây cầu 40 tầng !!!

• 301 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jasmin
    oái, sao mình cũng làm y như vậy mà k thấy hiện chữ ký nhỉ?????????

hoá ra chữ ký chỉ hiện ra ở các bài viết sau khi tạo chữ ký, còn các bài viết truớc thì ko hiện. Vậy là sao hả các mẹ????
    Sau này con lớn con sẽ xây cầu 40 tầng !!!

• 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

[QUOTE=Nhím đáng yêu]Tớ muốn tìm link hướng dẫn làm chữ ký mà không thấy, ai biết chỉ giúp tớ nhé.
    cảm ơn nhiều
    THeo như "me-yêu-bo-cua-con" hướng dẫn ấy, bạn thích viết nội dung gì thì đánh vào đó, sẽ hiện lên theo mỗi bài viết bạn gửi lên diễn đàn.
    Nhưng theo mình đoán, bạn muốn làm thước đo tuổi cho cún và post ảnh cún bên cạnh phải không? Bạn vào trang lilypie.com, chọn mục baby&kid birthday sau đó điền ngày tháng năm sinh của em bé, chọn loại thước, biểu tượng em bé (tích vào hình bạn thích) sau đó đánh nội dung ví dụ: yêu cún nhất trên đời..;tích vào creat ticker. Sẽ hiện lên các dòng mã số, bạn copy mã số ở ô thứ 2, dán vào phần chữ ký là OK. Bạn thử xem nhé
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 677 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Liên ròm
    Chi tiết hơn là làm sticker hay làm hình hả em??
    Chi Liên ơi,em cũng muốn làm chữ ký nhưng ko bít cách,chị làm hộ em được ko chị?chữ ký có sticker ý,chị nhé,có cần thiết em viết cho chị (nick của em ko chị?)

• 677 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Nếu được em cảm ơn chị nhiều nhiều nhé.

• 13,267 Bài viết

• 9,440 Được cảm ơn

To mecuasu: Admin đã chỉnh lại chữ ký cho bạn rồi và bạn lưu ý một điều là đừng công khai password của mình ra ngoài nhé! Nếu cần cung cấp thông tin cá nhân cho riêng ai thì bạn gởi tin nhắn cho người ấy.
    Giúp đỡ thành viên mới sử dụng diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f86/g...n-1836803-new/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn Email của Admin: admin@webtretho.com.vn