Tháng dự sinh

Các Mẹ sinh mèo tháng 9/2011

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 68.9K Lượt đọc
  • 1.52K Trả lời

23 Người đang theo dõi

• 257 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

em xin lập topic các Mẹ xinh bé Mèo tháng 9 dương nha. Chúng minh trao đổi thông tin nhé, sinh dự sinh cuối thang 9. chúc các bé Mèo nhà ta khỏe mạnh - thông minh- xinh xắn nhé.
    Mong các Mẹ mong trai có trai mong gái có gái:Kiss::Kiss::Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 117 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

có mình nè,mình dự sinh 26/09 nè,bạn dự sinh ngày mấy?chúc me và bé luôn khỏe mạnh nhé
    các bé mèo ăn ngoan chóng lớn nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 257 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

choy , đọc lại comment sao mình viết thừa thiếu , ko đúng câu cú, mắc cỡ qué, mình dự sinh cuối thang 9 nè...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 93 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mình cũng dự sinh cuối tháng 9 nè. Bây giờ mình được 12tuần rồi, nhưng mà mình nghén quá, không ăn được gì hết. Mình bị giảm hết 6kg rồi hichic.
    Có mẹ nào đi xét nghiệm down cho con không. Cuối tuần này mình đi xét nghiệm, cũng có phần hơi lo lo
    • 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

co, minh cung se lam me cua 1 meo con vao thang 9 day
    • 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ah quen day la nick cua chong iu cua minh day, hihi
    • 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

con rat nhieu dieu minh muon trao doi, hoc hoi voi cac me....nhu an gi cho tot, kieng gi cho lanh`...co cao kien gi thi campuchia+chim se nhe
    • 102 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi peacefulsky Xem bài viết
    Chào các mẹ, mình cũng dự sinh cuối tháng 9 nè. Bây giờ mình được 12tuần rồi, nhưng mà mình nghén quá, không ăn được gì hết. Mình bị giảm hết 6kg rồi hichic.
    Có mẹ nào đi xét nghiệm down cho con không. Cuối tuần này mình đi xét nghiệm, cũng có phần hơi lo lo

sao mẹ pé này để sút nhiều cân vậy.còn mình không nghén nhiều như bạn,chỉ lười ăn và ham ngủ rồi hay nhức đầu...k muốn ăn lại k hay ăn vặt nên mình vẫn giữ nguyên cân mà cũng lo lắm rồi đấy mẹ pé ah.mẹ peacefulsky ráng ăn nha,mới có sức cho mẹ va pé,có uồng đc sữa không mẹ pé??

Mình ở SG,khám thai và định sinh ở BV Hùng Vương,kì kinh của mình k đều nên chưa có ngày dự sinh hay sao ấy,nhưg thai giờ đc 14 tuần,chắc cũng khoảng tháng 9 sẽ sinh,chào các mẹ sinh cùng tháng nhé.chúc các mẹ và pé lun vui tươi và khỏe mạnh ,mong ngày đc gặp con iu,hihi
    Nguyện đi với anh suốt con đường đời, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước. Vì em vững tin khi có anh dẫn đường, đặt vào tay anh con tim em cùng cuộc đời, để anh đưa cho con thuyền mình đến bến bờ yêu thương...............:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 496 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

mình cũng dự kiến sinh tháng 9 đây. Giờ được 13 tuần rồi, mình k bị nghén nhưng bị ốm 2 lần rồi đấy. Đợi 4 tuần nữa đi siêu âm xem con có sao không và xem giới tính con luôn.
    • 14 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

MÌnh dự sinh 19/09 này! Các mẹ đã ai ăn trứng ngỗng chưa? mình chưa ăn, ah, mình chả biết uống sữa chán quá, mua một hộp sữa xo mà chả tài nào uống được, biệt mũi uống một hơi, cơ mà uống xong lại bị nôn, chán quá! chắc phải cố găng ăn nhiều để bù đắp thui. chúc các Mẹ nhà ta 9tháng 10 ngày tốt đẹp nhé, con yêu khỏe mạnh.
    • 102 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

minh ăn trứng ngỗng rồi,sao ngán wa'....mua 2 trứng mà bỏ lại 1 trứng vì k ăn đc,cả trứng gà ta cũng thế..thấy ngán ngán,muốn nhợn lắm ...bạn mua sữa Anmum đi,mình uống ngon lành lắm k có bị sao cả
    Nguyện đi với anh suốt con đường đời, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước. Vì em vững tin khi có anh dẫn đường, đặt vào tay anh con tim em cùng cuộc đời, để anh đưa cho con thuyền mình đến bến bờ yêu thương...............:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 432 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Mình cũng dự sinh cuối tháng 9 đây . Mới đi siêu âm đo độ mờ da gáy cho bé.
    Là 1.5 vậy là ổn chắc ko phải xét nghiệm down . Mình đang muốn 13 tuần đi siêu âm giới tính cho bé. Tò mò quá . Mà sợ sớm ko chính xác.
    :Kiss::Rose::Rose::Rose:
    Con Là Tài Sản quý Nhất của Mẹ.
    • 257 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi peacefulsky Xem bài viết
    Me nó dung lo quá anh huong toi be bi nhé
    • 257 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CunvoGa Xem bài viết
    MÌnh dự sinh 19/09 này! Các mẹ đã ai ăn trứng ngỗng chưa? mình chưa ăn, ah, mình chả biết uống sữa chán quá, mua một hộp sữa xo mà chả tài nào uống được, biệt mũi uống một hơi, cơ mà uống xong lại bị nôn, chán quá! chắc phải cố găng ăn nhiều để bù đắp thui. chúc các Mẹ nhà ta 9tháng 10 ngày tốt đẹp nhé, con yêu khỏe mạnh.
    mình rùa quá ko biết trả lời 1 lúc nhiều người, mình đoc bào nói ăn trứng gà cung tot đó Mẹ nó oi
    • 257 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HoangGiaHuy Love Xem bài viết
    Mình cũng dự sinh cuối tháng 9 đây . Mới đi siêu âm đo độ mờ da gáy cho bé.
    Là 1.5 vậy là ổn chắc ko phải xét nghiệm down . Mình đang muốn 13 tuần đi siêu âm giới tính cho bé. Tò mò quá . Mà sợ sớm ko chính xác.
    Me nó ở sài gòn hay ở hà nội thế , tuần 13 đã biết giới tính rùi ah....
    • 257 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

mấy chị cho em hỏi cái này nha, chuyện là chị họ của em mang thai được 15 - 16 tuần gì rùi bà muốn biết giới tính em bé vì tuần sau bả phải qua Anh rùi mà bên đó ko cho biết giới tính đâu, nên bả tranh thủ ở việt nam siêu âm rùi sắm đồ cho em bé luon , em dẫn chị của em lên chỗ siêu âm nguyễn trãi siêu âm ngay bs Ánh Hồng, hỏi trai hay gái, bs nói đợi 22 tuần luôn nha e, hix, mấy chị biết chỗ nào chịu nói giới tính hem, giúp dùm chị em nhé, thanks các chị. tuần sau thứ 7 là bay về Anh rùi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meo_luoi87; 16/03/2011 vào lúc 10:04 PM.
    • 280 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Hi hi, mình góp 1 suất. Bé nhà mình dự sinh 17/9. Cũng đang sốt ruột chờ 16 tuần xem bé trai hay gái đây. Siêu âm ở 125 Thái Thịnh hỏi là BS nói giới tính đấy, nhắn chị bạn thử qua đó xem nhé.
    • 257 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

[QUOTE=vitgiaxauxi;16684482]Hi hi, mình góp 1 suất. Bé nhà mình dự sinh 17/9. Cũng đang sốt ruột chờ 16 tuần xem bé trai hay gái đây. Siêu âm ở 125 Thái Thịnh hỏi là BS nói giới tính đấy, nhắn chị bạn thử qua đó xem nhé.[/QUOT
    tụi mình ở sài gòn, ở hà nội cái khoản này thoáng hơn , thích nhở
    • 346 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi imeyaa Xem bài viết
    sao mẹ pé này để sút nhiều cân vậy.còn mình không nghén nhiều như bạn,chỉ lười ăn và ham ngủ rồi hay nhức đầu...k muốn ăn lại k hay ăn vặt nên mình vẫn giữ nguyên cân mà cũng lo lắm rồi đấy mẹ pé ah.mẹ peacefulsky ráng ăn nha,mới có sức cho mẹ va pé,có uồng đc sữa không mẹ pé??

Mình ở SG,khám thai và định sinh ở BV Hùng Vương,kì kinh của mình k đều nên chưa có ngày dự sinh hay sao ấy,nhưg thai giờ đc 14 tuần,chắc cũng khoảng tháng 9 sẽ sinh,chào các mẹ sinh cùng tháng nhé.chúc các mẹ và pé lun vui tươi và khỏe mạnh ,mong ngày đc gặp con iu,hihi
    Mình cũng ở SG nè và cũng đinh sinh ở HV...hihi, dự sanh là 6/9, giờ gần 16w mà còn nghén, ăn ko được gì nhiều...hic
    NB 2,8 kg 1M 3,9kg 2M 5 kg 3M 5,5kg 4M 6kg 5M 6,6kg 6M 7,2kg 7M 7,5 kg 1Y 9 kg 21 M

Ba mẹ iu con nhất trên đời[/SIZE][/B][/COLOR] :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 402 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Mình nữa nè, mình dự sinh vào 28/9 đây.hôm nay mình vừa đi SA 12w chỗ bác Thực về may wa em bé phát triển tốt.độ mờ da gáy 1.1mm nên chắc ko phải làm triptest đâu các mẹ nhỉ.mình ko bị nghén nhiều chỉ ham ngủ thôi mà lười ăn, ghét uống sữa lắm mà vì con yêu nên cũng phải nhắm mắt uống, uống xong chỉ muốn phun ra thôi.