• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tháng dự sinh

Các mẹ mang thai ở Thủ Đức và Quận 9 ơi,vào đầy chia sẻ kinh nghiệm nhé

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 54.4K Lượt đọc
  • 1.42K Trả lời

30 Người đang theo dõi

• 568 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Đi dạo 1 vòng các topic,mình thấy cũng có khá nhìu mẹ ở Thủ Đức và quận 9.Nên hôm nay mình mạn phép mở topic này,chủ yếu là để các mẹ đang mang thai ở quận 9 và Thủ Đức vào đây cùng chia sẻ kinh nghiệm,tâm sự chuyện gia đình,bầu bí cũng như các địa chỉ khám thai,mua sắm đồ bé...rảnh rỗi thì hẹn nhau off nói chung là để tám đủ thứ chuyện trên đời khi mang thai Có khó khăn gì thì ở gần nhau giúp đỡ cũng dễ dàng hơn hen các mẹ.
    Đồ chơi Lamaze,Sách vải,treo nôi Elle,thước đo, quần áo đồ dùng cho bé,Korea,US,Japan,rẻ đẹp an toàn nhé

http://mgod.webtretho.com/forum/f292...n-nhe-1575404/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 568 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

mình tự giới thiệu trước nha,mình 26 tuổi,mang thai 27 tuần,nhà ở Thủ Đức,hiện tại đã nghỉ làm ở nhà chờ sanh bé.
    Đồ chơi Lamaze,Sách vải,treo nôi Elle,thước đo, quần áo đồ dùng cho bé,Korea,US,Japan,rẻ đẹp an toàn nhé

• 568 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

các mẹ Thủ Đức quận 9 ới ời

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ôi SG còn lập top cho từng quận cơ à, chúc mẹ nó mẹ tròn con vuông nhé
    Thanh lý vitamin bà bầu DHA 150v giá rẻ, chất lượng USA

• 3,442 Bài viết

• 1,955 Được cảm ơn

mình cũng ở thủ đức đây
    nhưng mình đang trong giai đoạn chuẩn bị có bé
    mình đang muốn có bé, mới thả 2 tháng, trễ kinh 2 ngày rồi,
    vào học hỏi và cùng trao đổi cả nhà nhé
    mình 27 tuổi, ở gần chợ thủ đức ạ

• 852 Bài viết

• 476 Được cảm ơn

Tiếc quá, mình gốc ở Thủ Đức nè, trong khu chợ Bắc Ninh đó, mà lấy chồng nên ở xa rồi. Mình thì mới sanh bé được 7th, có tham gia được ko nhỉ.

Mình 25 tuổi, ở nhà trông con, có 2 mẹ con nên cũng buồn.

Các mẹ mang thai khỏe chứ? Có bị nghén nhiều ko?

• 568 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dautram77 Xem bài viết
    mình cũng ở thủ đức đây
    nhưng mình đang trong giai đoạn chuẩn bị có bé
    mình đang muốn có bé, mới thả 2 tháng, trễ kinh 2 ngày rồi,
    vào học hỏi và cùng trao đổi cả nhà nhé
    mình 27 tuổi, ở gần chợ thủ đức ạ
    mình thả 7 tháng mới có bé,nên giờ vừa mừng vừa lo lắng.mà cũng mắc cười lắm,đúng tháng mình nghĩ thôi tiêu rồi,chắc lại trượt,còn nhắn tin than thở khóc lóc với chồng thì tối hôm đó we 2 vạch,hihi.Nhà mình ở đường Linh Đông,cũng gần gần chợ thủ đức nhỉ.

Trích dẫn Nguyên văn bởi leminhminh Xem bài viết
    ôi SG còn lập top cho từng quận cơ à, chúc mẹ nó mẹ tròn con vuông nhé
    cám ơn mẹ nó nhé,vì mình thấy cũng có nhìu mẹ ở thủ đức mang thai và chuẩn bị mang thai,nên muốn lập topic đẩ sau này còn off iếc nữa,hihi,bầu bí mà ham zui lắm

Trích dẫn Nguyên văn bởi theresethaodo Xem bài viết
    Tiếc quá, mình gốc ở Thủ Đức nè, trong khu chợ Bắc Ninh đó, mà lấy chồng nên ở xa rồi. Mình thì mới sanh bé được 7th, có tham gia được ko nhỉ.

Mình 25 tuổi, ở nhà trông con, có 2 mẹ con nên cũng buồn.

Các mẹ mang thai khỏe chứ? Có bị nghén nhiều ko?
    Hoan nghênh bạn nè,mình lúc trước cũng ở chợ bắc ninh,đường nguyễn bá luật.Baby của bạn là công chúa hay hoàng tử zậy?Up hình fe cả nhà đi Mình cũng ở nhà,mà bé thì chưa ra đời nên còn buồn hơn bạn,cứ trông từng tuần từng tuần.

• 137 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

ôh mình cũng ở Thủ Đức gần mì Miliket ấy, em bé mới được 14w ah, chỉ toàn vào đây hóng các mẹ thôi , m mới 25 tuổi lại mang thai lần đầu chẳng có kinh nghiệm chi hết. vào xem các mẹ chia sẽ. Minh Khám thai ở BV Thủ Đức và hum 12w qua Pm Minh Khai SA DMDG và làm xét nghiệm. các mẹ khám thai ở đâu thế ?

• 568 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi viettrinhht Xem bài viết
    ôh mình cũng ở Thủ Đức gần mì Miliket ấy, em bé mới được 14w ah, chỉ toàn vào đây hóng các mẹ thôi , m mới 25 tuổi lại mang thai lần đầu chẳng có kinh nghiệm chi hết. vào xem các mẹ chia sẽ. Minh Khám thai ở BV Thủ Đức và hum 12w qua Pm Minh Khai SA DMDG và làm xét nghiệm. các mẹ khám thai ở đâu thế ?
    mình khám thai ở bác sĩ Điền,ngay coop xa lộ hà nội đó.Ở đó có siêu âm 4d lun,nhưng mà lúc nào khám cũng chờ lâu lắm,đông ơi là đông,bạn 14 tuần còn bị nghén ko?mình thì nghén ít lắm,đến 12 tuần là hết nghén lun,ăn ún thoải mái tới bây giờ lun

• 52 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Cho mình nhập hội với nhé, mình ở gần trạm thu phí XLHN, bé nhà mình được hơn 16w, ở TĐ với q9 mình chẳng biết khám ở đâu nên toàn đút đầu vào Từ Dũ thôi, bé đầu nên chẳng có chút kinh nghiệm nào hết, toàn chăm chăm lên WTT để học hỏi kinh nghiệm từ các mẹ,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)