Góp ý cho Webtretho

Sự lũng loạn của La Thị Bải trong đọc báo dùm bạn

Đến trả lời mới nhất
  • 16 Lượt chia sẻ
  • 14.1K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 75 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Trong một số ngày qua, khi the voice lên hình, trên forum này, có một bạn ngoài đời tên Minh Mẫn, nhưng lên diễn đàn quậy phá như kẻ Mất Trí, sử dụng một loạt các clone nick: robbey, vinhdien,diemmy,doglady,suhao,forever,bongbong ... với các comm rất vô văn hóa và thủ đoạn nhằm đàn áp những người yêu nhạc trái quan điểm, lũng loạn các topic âm nhạc, văn hóa trên WTT, làm cho chúng tôi không còn muốn vào WTT nữa. Robbey và một số blogger về âm nhạc tôi ko tiện nêu tên chuyên đi ăn tiền để nâng ca sĩ nọ, hạ bệ ca sĩ kia, trong đó có nạn nhân ca sĩ UL, PT. Mục đích là định hướng người nghe phải hiểu những người trả tiền cho họ (người mà ai cũng biết là ai) là tinh túy của nhạc Việt. Để hiểu rõ thêm, các bạn chỉ cần tra trên google để biết la thị bải là ai và những thủ đoạn bỉ ổi của con người này. Đề nghị các quản trị forum đưa bạn này ra xét xử công khai và nên loại vĩnh viễn bạn này khỏi diễn đàn để WTT được trong sạch hơn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Warm_Heart; 03/09/2012 vào lúc 07:07 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 75 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Xin bổ sung thêm nick apeti cũng là của bạn robbey luôn. Các nick quậy phá nhiều như diemmy thì bị ban nhiều nên bây giờ là diemmy17_1, bong bong là bongbong2. suhao là suhao2012.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 75 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Xin đính chính nick trueforever chứ không phải nick forever.
    • 75 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Tôi xin tiếp tục cập nhật danh sách nick clone của Thị Bải: musicforkid. Nick binbin 2012 có thể là là clone hoặc một blogger đồng đảng của robbey, người tung kẻ hứng.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Robbey này phải để Quách Đại Ca trừng trị!
    • 974 Bài viết

• 746 Được cảm ơn

Mình thì mình chỉ k ưa cái bạn này vì bạn ấy có phong cách giống phụ nữ quá. Nói chung là biến thái.

Còn bạn ấy nâng ai hay dìm ai thì mình k biết.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 197 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

em nói thật, đẻ con ra là con trai, mà lớn lên giống La Thị Bảy thì em cũng dũng cảm từ nó luôn....
    • 495 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Giờ rai ấy diemmy_ 17 ý đang ở topic Thanh Thanh Lam,Mỹ Linh hát quốc Khánh mà ai khen TL bản ấy cảm ơn cảm ơn lấy cảm ơn để,lúc thì chửi người ta con mu ngan gà,,... này nọ giờ thì quay sang thanks . thật nực cười rai này này đứt dây thần kinh xấu hổ rồi,rai ý chán đóng vai phản diện rồi giờ chuyển sang tấu hài
    Con người này , tôi nghĩ không nên có mặt ở DD mình chứ đừng có nói đến chuyện nói chuyện với mọi người
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chikem; 03/09/2012 vào lúc 03:47 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,105 Bài viết

• 6,159 Được cảm ơn

Mình thì nghĩ chỉ có 2 trong số mấy cái nick đó của rốp bi thôi. Đó là nick clasicP gì đó. Người này nổi tiếng hồi xưa bên Yan dùng nick ảo tự thank tự tung tự hứng rồi. Nhưng mà nói thật bây giờ diễn đàn nhiều troll quá. Người bình thường vào đọc cảm thấy khó chịu vì mấy bài spam của mấy con troll đó.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 75 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caconboilonton Xem bài viết
    Mình thì nghĩ chỉ có 2 trong số mấy cái nick đó của rốp bi thôi. Đó là nick clasicP gì đó. Người này nổi tiếng hồi xưa bên Yan dùng nick ảo tự thank tự tung tự hứng rồi. Nhưng mà nói thật bây giờ diễn đàn nhiều troll quá. Người bình thường vào đọc cảm thấy khó chịu vì mấy bài spam của mấy con troll đó.
    Mình khẳng định chắc chắn vì hôm qua tầm khá khua, gần 11h, robbey đã tua gần hết nick kể trên để thank và tranh luận khi mình lên tiếng về trò này của cậu ta. khi đó có bạn chikem chứng kiến. khuya như thế các nick ko phải 1 người thì làm sao có mặt đông đủ chỉ trong vòng 10'
    • 82 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caconboilonton Xem bài viết
    Tui vừa off với chị Diễm về. Mẹ Lady_dianna và yeuthuongmongmanh biết chị Diễm là Vinhdien2 rùi thì vào confirm đi. Hi hi.

Chỉ ở ngoài dễ thương xinh tươi.....đt của chỉ là 0917525589

Bọn ở trên thấy ai anti chúng thì chúng cho là rot bi hết..warmheart, chikem, ngườidanbaxala thực ra là 1 người và bị chị Diễm vạch mặt sai ct nên akay chị ấy. Hiện bài của chị Diễm mod hok cho hiện lên nên chỉ nhờ tui nhắn với mọi người là vậy.
    • 75 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Em Diễm cho số dt rùi kìa..Nghe bongbong2 bẩu xinh tươi lắm..He he...3 mụ trong 1 kia ngon thì gọi hỏi xem có phải rớt bi ko nhen hi hi

Sao off ko gọi chị hả cưng? Để chị gọi cho cưng xem sao ... Bà con chờ 5p nhen
    • 2,105 Bài viết

• 6,159 Được cảm ơn

Tớ thì nghe theo giọng văn thôi. Mấy cái nick diễmmy binbin tham gia các chủ đề khác trước khi tham gia chủ đề này. Đó là giọng văn của mấy con troll thành thần ở nhiều 4 rum khác rồi.
    Tiếc rằng Mod xử lý vẫn theo luật quá. Nếu xử lý tốt hơn sẽ đỡ gây bực mình cho mọi người. Tớ cũng đã từng bị ban nick 1 tháng vì con rốp bi, dĩ nhiên là 1 tháng đó tớ cũng chả dùng nick ảo vào để spam làm gì. Chỉ tiếc là mod không bảo vệ cho những người như tớ mà lại bảo vệ cho mấy con troll.
    • 1,065 Bài viết

• 1,881 Được cảm ơn

Dear admin,

Chuyện nick nào là clone hay không, tôi nghĩ BQT không quá khó khăn để truy IP của nick post bài. Mục đích của những người post này vốn để vu khống và xúc phạm cá nhân tôi. Bản thân tôi cũng nghi ngờ họ đã lập ra những cái nick này để tự biên tự diễn, một vở kịch có tính toán. Tôi cũng ko kiểm soát hết nick nào nói cái gì, nhưng nếu BQT cảm thấy nick nào spam, lạc đề, nói bậy, có thể ban nick hết một loạt. Hơn ai hết, nếu đã quyết định tham gia bình luận ở đâu, tôi vẫn muốn đó là 1 môi trường trong sạch. Xin chân thành cảm ơn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Robbey; 03/09/2012 vào lúc 04:33 PM.
    • 75 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Robbey Xem bài viết
    Dear admin,

Chuyện nick nào là clone hay không, tôi nghĩ BQT không quá khó khăn để truy IP của nick post bài. Mục đích của những người post này vốn để vu khống và xúc phạm cá nhân tôi. Bản thân tôi cũng nghi ngờ họ đã lập ra những cái nick này để tự biên tự diễn, một vở kịch có tính toán. Tôi cũng ko kiểm soát hết nick nào nói cái gì, nhưng nếu BQT cảm thấy nick nào spam, lạc đề, nói bậy, có thể ban nick hết một loạt. Hơn ai hết, nếu đã quyết định tham gia bình luận ở đâu, tôi vẫn muốn đó là 1 môi trường trong sạch. Xin chân thành cảm ơn.
    Chuẩn! Đủ ký tự chưa?
    • 75 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Ra 3 trong 1 là warmheart, chikem, nguoidanbaxala
    Chỉnh sửa lần cuối bởi trueforever; 03/09/2012 vào lúc 04:47 PM.
    • 82 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Toi cung ung ho phai tra IP se co chiken va nguoidanbaxala la mot nick.
    • 75 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongbong2 Xem bài viết
    Toi cung ung ho phai tra IP se co chiken va nguoidanbaxala la mot nick.
    Sẽ truy ra Chikem và nguoidanbaxala và Warmheart là 3 trong 1
    Chỉnh sửa lần cuối bởi trueforever; 03/09/2012 vào lúc 05:18 PM.
    • 75 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hetzettet Xem bài viết
    em nói thật, đẻ con ra là con trai, mà lớn lên giống La Thị Bảy thì em cũng dũng cảm từ nó luôn....
    Má làm như con của Má được tốt như em Robbey đó. Ko biết gì thì đừng hạ nhục người ta nói kiểu như vậy nghe chưa.
    • 75 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongbong2 Xem bài viết
    Tui vừa off với chị Diễm về. Mẹ Lady_dianna và yeuthuongmongmanh biết chị Diễm là Vinhdien2 rùi thì vào confirm đi. Hi hi.

Chỉ ở ngoài dễ thương xinh tươi.....đt của chỉ là 0917525589

Bọn ở trên thấy ai anti chúng thì chúng cho là rot bi hết..warmheart, chikem, ngườidanbaxala thực ra là 1 người và bị chị Diễm vạch mặt sai ct nên akay chị ấy. Hiện bài của chị Diễm mod hok cho hiện lên nên chỉ nhờ tui nhắn với mọi người là vậy.
    Em cũng xinh tươi lắm nè. Ai như trái tim bị vỡ (chắc xầu òm
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2