Mẹ đã đầu tư chiều cao cho bé đúng cách

Sữa Grown, hươu cao cổ của hãng Aboot giúp bé tăng chiều cao?

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 30.6K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

• 709 Bài viết

• 993 Được cảm ơn

Theo em được biết sữa Grown, hươu cao cổ của hãng Aboot giúp bé tăng chiều cao mà ko biết có đúng không ạ và trong sữa có chất gì để giúp bé tăng chiều cao vậy Chuyên gia? Và cho em hòi bắt đầu mấy tuổi thì nên cho bé uống sữa này?Cám ơn Chuyên gia và bs!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thutrang86; 28/02/2011 vào lúc 11:12 AM.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 497 Bài viết

• 384 Được cảm ơn

Chào bạn,

BTC cảm ơn bạn đã tham gia chuyên mục tư vấn “Mẹ đã đầu tư chiều cao cho bé đúng cách?"

BTC sẽ chuyển câu hỏi của bạn đến chuyên gia của chương trình và phản hồi cùng bạn trong thời gian sớm nhất.

Chúc bé cùng gia đình bạn luôn vui khỏe.

Thân mến
    BTC_chieucaochobe
    • 309 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

đúng rồi sữa Grow là ghi tăng trưởng chiều cao mà chắc chắn sẽ có chất gì để giúp tăng trưởng mà theo mình chát đó thì ko độc hại
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 153 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

chị đưa câu hỏi này em cũng đang quan tâm chờ câu trả lời của chuyên gia....
    • 4,484 Bài viết

• 2,654 Được cảm ơn

Con mình 35 tháng đã bắt đầu cho uống Grow hưu cao cổ. Để xem có tăng tẹo nào không chứ hiện giờ 35 tháng cao có 96 thôi...

• 3,524 Bài viết

• 2,889 Được cảm ơn

vậy là khá rùi bé gái mình 31 tháng mà có 90cm à
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vannhi752004 Xem bài viết
    Con mình 35 tháng đã bắt đầu cho uống Grow hưu cao cổ. Để xem có tăng tẹo nào không chứ hiện giờ 35 tháng cao có 96 thôi...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 709 Bài viết

• 993 Được cảm ơn

em cũng đang chờ câu trả lời tữ chuyên gia
    • 709 Bài viết

• 993 Được cảm ơn

chuyên gia ơi giúp em trả lời câu hỏi này với!
    • 497 Bài viết

• 384 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thutrang86 Xem bài viết
    Theo em được biết sữa Grown, hươu cao cổ của hãng Aboot giúp bé tăng chiều cao mà ko biết có đúng không ạ và trong sữa có chất gì để giúp bé tăng chiều cao vậy Chuyên gia? Và cho em hòi bắt đầu mấy tuổi thì nên cho bé uống sữa này?Cám ơn Chuyên gia và bs!

Bạn thân mến,

Sữa Grown hay các sữa khác thành phần chính bao gồm đạm, đường, béo, calci, và các yếu tố vi lượng khác. Các sữa này tương đối giống nhau về các thành phần chính như đạm, calci, vitamin D; và khác nhau rất ít ở các yếu tố bổ sung khác. Calci và vitamin D là yếu tố chính để phát triển chiều cao của trẻ. Sữa Grown 3 bé có thể uống từ tuổi từ 3 đến 6 tuổi.

Thân chào.
    GS Nguyễn Lân Dũng