Mẹ đã đầu tư chiều cao cho bé đúng cách

Nhãn hiệu con bò cười có bao nhiêu sản phẩm ,can xi trong mỗi sp khác nhau như thế nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.02K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 1,758 Bài viết

• 1,044 Được cảm ơn

Xin cho em hỏi nhãn hiệu con bò cười có bao nhiêu sp?vì em thấy ở st ngoài phô mai hình tam giác giấy gói ngoài màu xanh ,đỏ ra thì có loại hình vuông nhỏ,cũng có hình con bò cười...và có loại miếng vuông mỏng...có phải các loại trên cùng nhãn hiệu con bó cười ?có phải tấc cả đều tốt cho bé?và mỗi loại khác nhau như thế nào về thành phần can xi?vì bé em trước đây ăn đc phô mai giờ thì không chịu ăn nữa.em có mua loại vuông mỏng vì thấy cũng có hình con bò cười.bé cũng chịu ăn chút chút....em không biết sp em mua đó có cung cấp đủ can xi cho bé ko?
    Bài thơ đầu tiên của con(3 tuổi)
    Mẹ ơi mẹ
    Con yêu mẹ lắm
    Mẹ giăng mùng
    Con ngủ một đời.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 497 Bài viết

• 384 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamdong Xem bài viết
    bé nhà em vừa tròn 4 tuổi,bé cân nặng 15kg và cao 100cm,thưa chuyên gia như vậy bé nhà em đã đạt tiêu chuẩn về chiều cao và cân nặng chưa ah? theo em quan sát thì bé hơn còm,vậy làm thế nào để bé tăng cân xin chuyên gia cho 1 thực đơn cụ thể chứ đừng chỉ nói chung chung là phải ăn đủ 4 nhóm thực phẩm nhé,bé được cái rất thông minh,chỉ tội nhẹ cân,xin cảm ơn chuy6en gia nhiều
    Chào bạn,

BTC cảm ơn bạn đã tham gia chuyên mục tư vấn “Mẹ đã đầu tư chiều cao cho bé đúng cách?"

BTC sẽ chuyển câu hỏi của bạn đến chuyên gia của chương trình và phản hồi cùng bạn trong thời gian sớm nhất.

Chúc bé cùng gia đình bạn luôn vui khỏe.

Thân mến,:Smiling:

BTC_chieucaochobe
    • 497 Bài viết

• 384 Được cảm ơn

Bạn thân mến !

Nhãn hiệu Con Bò Cười rất đa dạng về sản phẩm. Tại Việt Nam có thể kể tới các sản phẩm như: Phô mai Con Bò Cười ( hộp 8 viên hình tam giác); Belcube ( viên nhỏ hình vuông xinh xắn với nhiều màu vỏ khác nhau: xanh, cam, đỏ); Slices ( phô mai dạng lát).
    Tất cả loại phô mai này đều thơm ngon và giàu dinh dưỡng, giàu canxi như nhau rất tốt cho sự phát triển của bé.
    Loại phô mai bạn đang mua cho bé ăn là Belcube. Đây là loại phô mai thơm ngon, bổ dưỡng, hình thức cực kỳ hấp dẫn và hết sức đa dạng về mùi vị. Vì thế bạn có thể hoàn toàn yên tâm khi cho bé sử dụng loại phô mai này.

Thân chào,
    BS Lê Bạch Mai