• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.58K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà! E dùng cặp dưỡng da của hada labo nhưng tự nhiên thấy mặt lên mụn mà tình hinhg k cải tiến được gì? e hơi lo. Mọi ng tư vấn e với ạ. Thanks all
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Dùng lò sưởi có tốt không?

Các mẹ ơi, dạo này thời tiết lạnh quá nên mình phải bật lò sưởi trong phòng của bé. Mình dùng loại quạt của Hàn Quốc ấy. Nhưng mình thấy khô mũi và hình như khó thở nữa. Dùng lò sưởi có tốt cho bé không các mẹ nhỉ?

• Ăn sữa chua có tốt không?

Ăn sữa chua thường xuyên thì có tác dụng gì? Dùng sữa chua làm từ sữa đặc có bị tăng cholesterol không? Sữa chua là loại sữa được cho lên men bằng một loại vi khuẩn đặc biệt họ Lactobacteriacae, là thức ăn tốt, rất dễ tiêu hóa. Đường đôi lactoza có nhiều trong sữa khi lên men sẽ chuyển thành các...

• Bí quyết “dọn lòng” đón Tết

Cho dù 2014 có thể là một năm thành công hoặc bạn đã gặp không ít muộn phiền trong cuộc sống thì...

• Cách trị mụn cho da nhờn

Các bác ơi da em là loại da nhờn, hay bị nổi mụn. Cứ đến mùa hè là em lo lắm. Các bác có cách nào...

• Hô biến để có làn da trắng...rạng ngời trong nắng.^^

Tình hình là hiện nay vấn đề da xinh, trắng trẻo đang là vẫn đề rất hot cũng như là đề tài bàn luận...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi chị,e cũng dùng loại này do bạn e tặng,ko hiểu sao cũng nối mụn,hic
    có lẽ phải bỏ đi, e thấy mọi người nói là e bị dị ứng với loại này