• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.08K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà! E dùng cặp dưỡng da của hada labo nhưng tự nhiên thấy mặt lên mụn mà tình hinhg k cải tiến được gì? e hơi lo. Mọi ng tư vấn e với ạ. Thanks all
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sẹo và thâm sau khi bị thủy đậu

Giúp mình với các mẹ ơi, m vừa bị thủy đậu đc 1 tuần, hiện tại đã hết sốt, các nốt phỏng thủy đậu...

• đắp dưa leo mỗi đêm

Xin cho em hỏi chút xíu ah. Da em là da dầu, ngăm đen. Em có thói quen đắp dưa leo mỗi đêm khi đi...

• Tắm cho con nhiều có tốt không?

Mình đọc một số sách, nói là ngày nào cũng tắm và gội cho bé là không tốt các mẹ tháy thế nào? Ngày nào mình cũng tắm, gội cho cún con nhà mình vì nếu không tắm thì người dính lắm. Mình đang băn khoăn không biết có nên giảm số lương tắm, gội/tuần không

• Royal Buffet ưu đãi "Giờ vàng"

Từ 1/4 đến 30/6, Royal Buffet triển khai chương trình ưu đãi đặc biệt, tặng miễn phí trà Lipton...

• Cho bé ăn nếp có tốt không?

Mình nghe nói là ăn nếp tốt cho những người bị đau dạ dày. Mình có 1 ông bác bị đau dạ dày nên ngày nào bác ấy cũng ăn 1 gói xôi. Và mình cũng có đọc qua 1 hướng dẫn nấu cháo cho bé dùng 1/2 gạo nếp và 1/2 gạo tẻ nhưng mình chưa thử qua. Cho nên mình hơi thắc mắc không biết có nên nấu cháo cho bé...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi chị,e cũng dùng loại này do bạn e tặng,ko hiểu sao cũng nối mụn,hic
    có lẽ phải bỏ đi, e thấy mọi người nói là e bị dị ứng với loại này