• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.39K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà! E dùng cặp dưỡng da của hada labo nhưng tự nhiên thấy mặt lên mụn mà tình hinhg k cải tiến được gì? e hơi lo. Mọi ng tư vấn e với ạ. Thanks all
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Da đen sạm làm sao để trắng lên?

Da bị đen, mặc đồ xấu làm gì để trắng lên? Cảm ơn mọi người chia sẻ!

• Caryn Lifree ra mắt Tã quần năng hoạt dành cho người lớn

Tháng 11/2014, nhãn hàng tã giấy người lớn hàng đầu Việt Nam - Caryn Lifree, thuộc Công ty Cổ phần...

• Làm sao để giảm được 8 kg ?

Chào các mẹ trên webtretho em chưa phải là mẹ,chỉ là học sinh thôi nhưng thấy diễn đàn hay nên cũng...

• Ăn sữa chua có tốt không?

Ăn sữa chua thường xuyên thì có tác dụng gì? Dùng sữa chua làm từ sữa đặc có bị tăng cholesterol không? Sữa chua là loại sữa được cho lên men bằng một loại vi khuẩn đặc biệt họ Lactobacteriacae, là thức ăn tốt, rất dễ tiêu hóa. Đường đôi lactoza có nhiều trong sữa khi lên men sẽ chuyển thành các...

• Tắm cho con nhiều có tốt không?

Mình đọc một số sách, nói là ngày nào cũng tắm và gội cho bé là không tốt các mẹ tháy thế nào? Ngày nào mình cũng tắm, gội cho cún con nhà mình vì nếu không tắm thì người dính lắm. Mình đang băn khoăn không biết có nên giảm số lương tắm, gội/tuần không

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi chị,e cũng dùng loại này do bạn e tặng,ko hiểu sao cũng nối mụn,hic
    có lẽ phải bỏ đi, e thấy mọi người nói là e bị dị ứng với loại này