Xài mỹ phẩm Swhite bị hư da

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.35K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi em xài mỹ phẩm Swhite dc 2 hũ , ngưng xài 2 ngày thì da bị sần sùi như vỏ cam , em nghĩ da bị hư rồi , giờ em phải làm sao đây .? sử dụng Eldas có lấy lại dc làn da trắng ko ah ?
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho em hỏi em xài mỹ phẩm Swhite dc 2 hũ , ngưng xài 2 ngày thì da bị sần sùi như vỏ cam , em nghĩ da bị hư rồi , giờ em phải làm sao đây .? sử dụng Eldas có lấy lại dc làn da trắng ko ah ?
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

S white la kem tron e oi , Ngung su dung ngay e nhe

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dothanhnguyen
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhnguyen1205 Xem bài viết
    Thế thì là kem trộn rồi b ạ. Năm trc mình dùng ốc sên cũng thế .. Nhưng mình mua trên mạng sp chăm sóc da của linh hương OK lắm. Sau 1 tháng thì quen. Bạn mua mặt nạ thải độc chì và Collagen đấy. Hiểu quả lắm. Còn làm sáng da. Giờ mình trung thành vs shop đấy mấy tháng rồi. Mình còn giữ sdt 01628673144 b dungf thử đi.
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy cái S white hay Linh Hương hay cái gì đó đều là kem trộn, bạn muốn tốt cho da hãy dùng mỹ phẩm hàn nhật pháp nha, đừng tin hàng việt nam, hàng mỹ phẩm việt nam mình thấy đáng tin cậy nhất là Thorakao và thái dương và vài hãng dược mỹ phẩm nhỏ, còn ba cái thứ kem trắng da, tuyển đại lý công tác viên thì đều là kem trộn hết.
    Cách phục hồi da sau kem trộn, rất khó nhưng phải từ từ, ngưng kem, mua nước muối sinh lý về rửa, nếu lên mụn phải lấy nhân mụn, bạn mua tuýp kem B5 ( có rất nhiều hãng bán như timeless dạng serum, lapoche rosay dạng kem, the ordinary,...) để phục hồi da liền đi vì đó là vitamin B5 nó giúp da phục hổi tổn thương đó, sau đó bạn hãy đi gặp da liễu hoặc spa để có những trị liệu. Còn cá nhân mình đã từng bị ảnh hưởng thì mình dùng như trên, sau đó mua thuốc trị mụn tùy loại hợp với da ( mình dùng derma fort của gamma chemical ), nó nhanh lành hơn hắn