CÁCH LÀM ĐẸP KHÁC

Vaseline nguyên chất, mua ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.65K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 46 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các chị ơi, có chị nào biết mua Vaseline nguyên chất ở đâu ko ạ, em ở Hà nội ạ. Có chị mách em mua ở hiệu thuốc, em có hỏi nhưng ko thấy có. Có chị nào biết chỉ e với ạ, e cần gấp. Thank các chị nhiều nhiều.:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách nhuộm lông mày cho tiệp màu tóc

Lông mày mà cũng cần phải nhuộm à? Vâng, chỉ có bạn nào lông mày đậm mới cảm thấy "có gì đó không...

• Mua chocolate nguyên chất ở đâu???

Mấy mẹ cho hỏi là mình đang mún mua chocolate nguyên chất thì mua ở đâu? Mình đang ở TPHCM. :Smiling:

• Sức khỏe vàng – vạn ngày vui tặng mẹ

Bao la nhất trong cuộc đời mỗi người, không có gì sánh bằng tình yêu thương của mẹ. Âm thầm giấu...

• Diệu kỳ công dụng từ chanh

Dù đang bận cũng nên đọc và gửi cho người khác cùng đọc. Đem chanh thái thành từng lát rồi cho vào...

• Mua bồ kết gói nguyên chất ở đâu (Hà Nội)

Mẹ chồng mình thích dùng bồ kết nguyên chất gội đầu vì tóc ít, dùng dầu gội sợ nhiều hoá chất lại rụng tóc mất. Mỗi khi cần lại phải nhờ người mua ở Hải Dương, xa quá. Có ai biết ở Hà Nội chỗ nào bán bồ kết nguyên chất đã pha thành gói sẵn chỉ việc ngâm nước nóng là dùng được thì chỉ cho mình nhé.

• 167 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Em ơi em tìm những bạn bán hàng Nga í, vaseline Nga tốt lắm đấy
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 43 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

P205 B2 Tập thể Trại Găng - Phố Bạch Mai - Q.Hai Bà Trưng - HN
    Phone: 04.22188887
    www.hienshop.com
    Email : info@hienshop.com
    TEL: 0979823368
    ==> Chỗ này có bán này bạn này!