trị sẹo rỗ ở viện chăm sóc da happness có tốt không ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.44K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình từng đi chữa sẹo rỗ ở bệnh viện việt mỹ, cũng có kết quả khoàng 50% nhưng da yếu và dễ nổi mụn kinh khủng,chưa kề bắn lazer CO2 cực kì đau. mình nghe nói bên happiness có pp Thermage RF + công nghệ RF 4D rất an toàn và hiệu quả nhưng mình thắc mắc là bên happiness nhìn vào như những thẩm mỹ viện nhỏ bình thường lại có công nghệ mà những thẩm mỹ viện lớn hơn không có ( đa số bây h là công nghệ laer CO2 + tế bào gốc ). có mẹ nào từng làm ở happiness thì cho mình lời khuyện với vì mình đã làm 1 lần và không mấy thành công, bên cạnh đó da mình còn yếu đi rất rất nhiều nên hiện h mình rất hoang mang .

cám ơn các mẹ nhiều ạ !!!!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lót dép hóng
    • 25 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hóng mãi ko thấy ai
    • 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hiii minh co đến đay đieu tri da 2 lan, lan đau thì bắn chì va bắn phuc hồi da vì da minh cung yeu va nhiu mụn ẩn. Lan 2 minh bắn anh sang tri mun va tiep tuc ban phuc hoi da. Vi minh o xa nen di lai cung khá bất tiện. Ben ấy bảo minh lan sau nên lam gói bắn khít lỗ chan long + sẹo+ trẻ hoá da. Gói đấy 10 trieu. Minh định qua tet làm nhung cung hơi phan van ko biet có ok ko nua, chi so tien mat tat mang.Họ noi ban khit lcl kích cho mụn dưới da lên hết nen da se cai thien mụn. Ma o happiness đúng la nhin vao thi giong spa binh thuong nhung vô trong thi thấy toàn máy móc. Bên nay toàn su dung anh sang đieu tri da, ngay cả tri mun cung bắn máy chứ ko có bán thuốc cho về sức mụn. Nhưng bi mụn nhieu bắn 1 lan đảm bao ko bao gio het. Minh chac luon.o đay ko có dieu tri lăn kim tế bào gốc j đấy như nhung cho khac. Đụng cái là dùng máy bắn,cung ko biet đó la công nghe j nua. Boi vay cứ bắn ra 1 cái là mấy triệu. Trừ nhung ng đến đây yeu cau nặn mụn và bắn mụn thôi thi minh nghi giá sẽ it. Con đen day ma đieu tri ve da các cái thi minh đam bao gia bèo nhat cung 3tr. Cai gói mà ho tu van cho minh la cong nghe thermage rf 4d sieu vi điem đấy ban.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bennypham
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hay đấy!
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Happiness spa lừa đảo đó bạn, vô đó toàn vẽ cho tốn tiền mình thôi
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Happiness mày có bs khám da lun í bạn, nhưng mình ghé qua đó 3lan mà ko biết mạto mũi bạn í thế nào, bạn í nói như đúng rồi, và m đã nhẹ dạ, bạn í nói phải phục hồi hết 5tr giảm giá còn 1.5tr. Phải làm liền vì sắp hết km. Làm xong thì đc hẹn 5ngay để tái khám. Khi đi tái khám thì dc bạn í phán trị sẹo có nhiu loại. 3tr, 6tr, 12tr... nghe xong mún lạy móa đó lun... vậy mà ban đầu nó có nói vậy đâu.... vào happiness này thì bị móa đó bào còn xương..
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)