Trải nghiệm chăm sóc da mặt ở DeAura - Những sự thật về mỹ phẩm kiểu 5*

• 0 Lượt chia sẻ
  • 43.2K Lượt đọc
  • 231 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2,429 Bài viết

• 4,053 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi coput86 Xem bài viết
    Da mình nói chung là xấu. Qua 30 da lão hoá nhanh quá! Mình thì lười sử dung mỹ phẩm do không có thời gian. Sáng tô vẽ cho nhanh, tối tẩy trang cho sạch rồi đi ngủ. Mình chẳng tự tin để mặt mộc được. Không biết có cách nào cứu được làn da của mình không chứ mình nản nản rồi.
    Muốn da đẹp phải ngủ đủ giấc. Mỗi đêm đi ngủ trước 22h và thức dậy khoảng 6h sáng. Ăn đủ bữa, ăn nhiều rau xanh và trái cây tươi. Uống nhiều nước. Sử dụng kem chống nắng đầy đủ. Vệ sinh da thật sạch. Mình biết vậy nhưng nhiều khi mình cứ lấy lí do nọ kia rồi không bảo vệ da. Da cứ vậy mà xấu đi à. Oà oà
    Ex2hp7

Mong con yêu luôn khỏe mạnh nhé. yêu con thật nhiều
    FZOJp7
    NB:22.12 : Kem 3.0 kg
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 253 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Ở TP.HCM mới mở chi nhánh của DeAura đó chị. Ở tầng 1 - 2 tòa nhà LANCASTER, 22 Lê Thánh Tôn, Q1 đó chị. Chị ghé trải nghiệm thử đi.
    Trời! Rồi chị đi về với 1/2 cái mặt không đẹp hả? Có thiệt vậy không chị? Nói chứ em hiểu chị nói cảm giác khác biệt khi bên DeAura dùng thử sản phẩm của họ trên nửa gương mặt. Ấn tượng quá chị ơi! Nghe nói dàn nhân viên nhiệt tình và chuyên nghiệp nữa làm em lại càng ham muốn. Hay em dọn nhà ra HN ở nhỉ?
    Yêu Trúc Phong của mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 208 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Là phụ nữ phải biết nâng niu chính bản thân mình. Ông bà ta nói nhất dáng nhì da, do vậy nếu được sở hữu một làn da đẹp là sự hãnh diện vô vàn của phái yếu chúng ta đấy đúng không các mẹ? Nhưng đâu có da ai đẹp tự nhiên đâu. Qua 30 tuổi, mọi thứ cứ gọi là tụt dốc không phanh. Nhưng mà tìm được chỗ làm đẹp ưng ý cũng khó lắm á!
    Mình đã thử qua dịch vụ ở DeAura rồi nè. Nhưng mình còn lăn tăn quá không biết có nên mua 1 bộ sản phẩm về dùng không đây. Ngoài chủ top có bạn nào đã trải nghiệm và đang dùng trọn bộ sản phẩm DeAura không? Thấy chủ top khen quá hay mai mình ghé qua sắm luôn 1 bộ nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 567 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metrucphong Xem bài viết
    Dùng thử xong thấy rõ sự khác biệt giữa 2 bên mặt luôn ấy chị. Mà spa DeAura nhìn sang trọng, đi vào nhìn mà ngơ ngẩn luôn.
    Dùng thử có phải trả phí không bạn ơi? Mình nghĩ nếu không trả phí chắc chúng ta sẽ không được phục vụ chu đáo đâu nhỉ? Đâu có bữa ăn nào miễn phí, ngạn ngữ nói thế rành rành rồi còn gì.
    Y1Uup7
    EwEup7
    WutDp7
    • 87 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthicamtu121988 Xem bài viết
    Deaura có các sản phẩm thành phần tự nhiên nên hình như thích ứn mọi loại da mà, nghe nói giá cũng ko hề rẻ lắm nha các mẹ, cơ mà an toàn thì nhích thôi.
    Thành phần chính của sản phẩm là vàng 24 carat và các loại thảo dược và khoáng chất lấy từ biển Chết, toàn là những nguyên liệu quý hiếm nên mình nghĩ nên kết quả thấy ngay tức thì đó. Nếu sử dụng lâu dài thì hiệu quả chắc chắn càng rõ rệt hơn.
    • 87 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kemyeu2011 Xem bài viết
    Muốn da đẹp phải ngủ đủ giấc. Mỗi đêm đi ngủ trước 22h và thức dậy khoảng 6h sáng. Ăn đủ bữa, ăn nhiều rau xanh và trái cây tươi. Uống nhiều nước. Sử dụng kem chống nắng đầy đủ. Vệ sinh da thật sạch. Mình biết vậy nhưng nhiều khi mình cứ lấy lí do nọ kia rồi không bảo vệ da. Da cứ vậy mà xấu đi à. Oà oà
    Mình cũng thế, lười không kiên nhẫn và kiên trì chăm sóc da nên giờ mới lãnh đủ nè. Giờ thì mình sợ rồi, dù mệt dù bận gì đi nữa thì cũng phải dành thời gian để chăm da.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 707 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Ở TP.HCM mới mở chi nhánh của DeAura đó chị. Ở tầng 1 - 2 tòa nhà LANCASTER, 22 Lê Thánh Tôn, Q1 đó chị. Chị ghé trải nghiệm thử đi.
    Có cả chi nhánh ở Sài Gòn và Hà Nội nên các mẹ yên tâm nhé. Mẹ nào muốn trải nghiệm sản phẩm hay dịch vụ DeAura thì triển ngay thôi.
    • 264 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Em mình giới thiệu mình đến đây vì da mình cứ sần sần và đen đen đi trông thiếu sức sống quá đi. Mình tự ti kinh khủng khi có dịp ngồi giữa những cô nàng xinh đẹp vì trông mình cứ như già đi chục tuổi ấy. Giờ thấy chủ top nói về DeAura làm mình mê mẩn kinh khủng. Nhưng không biết với làn da nâu như mình thì có hiệu quả không?
    Da mình thì không đều màu, lỗ chân lông to, bị mụn đầu đen và lão hoá nữa, rất nhiều vấn đề. Mỗi lần soi gương chán lắm cơ. Ông chồng thì bằng tuổi trắng trèo nên ai cũng nói mình già hơn chồng hic hic... Có cách nào khắc phục không các mẹ ơi?
    • 535 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMoonChip Xem bài viết
    Da mình thì không đều màu, lỗ chân lông to, bị mụn đầu đen và lão hoá nữa, rất nhiều vấn đề. Mỗi lần soi gương chán lắm cơ. Ông chồng thì bằng tuổi trắng trèo nên ai cũng nói mình già hơn chồng hic hic... Có cách nào khắc phục không các mẹ ơi?
    Ồ phải chăm sóc ngay và luôn đi bạn ơi. Bạn muốn có làn da đẹp thì phải đầu tư cả tiền bạc và thời gian, tìm mua một bộ mỹ phẩm chất lượng và phải siêng chăm sóc da nữa thì mới mong làn da được cải thiện.
    You may delay but time will not
    • 535 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthicamtu121988 Xem bài viết
    Deaura có các sản phẩm thành phần tự nhiên nên hình như thích ứn mọi loại da mà, nghe nói giá cũng ko hề rẻ lắm nha các mẹ, cơ mà an toàn thì nhích thôi.
    Giá cả thế nào vậy bạn? Mình nên mua trọn bộ hay chỉ vài sản phẩm dùng thôi ạ? Em thấy 1 bộ có rất nhiều sản phẩm, sợ không có thời gian sử dụng hết,
    You may delay but time will not
    • 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Free nhưng mà chất lượng phục vụ ko tệ chút nào đâu chị. Hồi đầu em cũng như chị ấy, lưỡng lự lắm, nhưng đi thử mới thấy, dù là free nhưng nhân viên DeAura phục vụ chu đáo lắm.
    Dùng thử có phải trả phí không bạn ơi? Mình nghĩ nếu không trả phí chắc chúng ta sẽ không được phục vụ chu đáo đâu nhỉ? Đâu có bữa ăn nào miễn phí, ngạn ngữ nói thế rành rành rồi còn gì.
    Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi. Nhưng mà tôi lại ngại thay đổi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6,684 Bài viết

• 12,320 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Giá không hề rẻ, nhưng chất lượng sản phẩm thì cũng xứng với giá tiền bỏ ra,
    tiền nào của đó, em thấy ông bà ta nói chưa bao giờ sai.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hai_cong_chua Xem bài viết
    Thành phần chính của sản phẩm là vàng 24 carat và các loại thảo dược và khoáng chất lấy từ biển Chết, toàn là những nguyên liệu quý hiếm nên mình nghĩ nên kết quả thấy ngay tức thì đó. Nếu sử dụng lâu dài thì hiệu quả chắc chắn càng rõ rệt hơn.
    • 607 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ann1973 Xem bài viết
    Mình đã thử qua dịch vụ ở DeAura rồi nè. Nhưng mình còn lăn tăn quá không biết có nên mua 1 bộ sản phẩm về dùng không đây. Ngoài chủ top có bạn nào đã trải nghiệm và đang dùng trọn bộ sản phẩm DeAura không? Thấy chủ top khen quá hay mai mình ghé qua sắm luôn 1 bộ nhỉ?
    Em thấy chủ top khen nên cũng muốn sắm ngay 1 bộ. Chứ hôm dùng thử xong em cũng ứng lắm, nhưng vẫn phân vân có nên mua 1 bộ về dùng không. Có chị nào trải nghiệm rồi ko ạ?
    • 253 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Hic hồi còn con gái cứ ỷ tuổi trẻ, lười chăm sóc da, ra đường thì toàn ko thèm nón hay khẩu trang gì, giờ qua 30 mới thấy làn da xuống nhanh chóng không phanh. Bắt đầu để ý chăm sóc da thì lại ko hiệu quả mấy,nhưng vẫn kiên trì. Đúng là giờ tháy hối hận ghê á chị.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hai_cong_chua Xem bài viết
    Mình cũng thế, lười không kiên nhẫn và kiên trì chăm sóc da nên giờ mới lãnh đủ nè. Giờ thì mình sợ rồi, dù mệt dù bận gì đi nữa thì cũng phải dành thời gian để chăm da.
    Yêu Trúc Phong của mẹ
    • 103 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế thì phải chăm sóc ngay đi chị, gì chứ nhất dáng nhì da, phụ nữ mình mà da mặt xấu là mất hẳn tự tin rồi. Nhưng phải chịu khó đầu tư thời gian và công sức nữa đó chị.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMoonChip Xem bài viết
    - Mỗi con người mang 1 số phận -
    • 1,608 Bài viết

• 911 Được cảm ơn

Nói thế thì em là cú đêm nên giờ này chưa ngủ, hỏi sao da không xấu cơ chứ huhu. Nhưng ban ngày vẫn uống chè xanh và nây giờ đang ngồi cạp nguuye6n trái táo Mỹ nè hehehe
    • 770 Bài viết

• 446 Được cảm ơn

Hic hồi còn con gái cứ ỷ tuổi trẻ, lười chăm sóc da, ra đường thì toàn ko thèm nón hay khẩu trang gì, giờ qua 30 mới thấy làn da xuống nhanh chóng không phanh. Bắt đầu để ý chăm sóc da thì lại ko hiệu quả mấy,nhưng vẫn kiên trì. Đúng là giờ tháy hối hận ghê á chị.
    Giống em, lúc còn trẻ thấy da đẹp quá ỷ y, nhiều khi chạy ra ngoài xíu lười mang khẩu trang nên phơi cái mặt cời cời, báo hại bây giờ mấy nốt tàn nhan nó ngự trị xong rồi hối hận hic hic
    • 7,764 Bài viết

• 7,912 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Đúng như chủ top nói vậy đó, mình cũng dùng ngót nghét 6 tháng rồi đây, da mặt căng hẳn ra, phần mỡ dưới cằm cũng gọn hơn, thành ra mặt V-line lúc nào chẳng biết
    • 1,282 Bài viết

• 960 Được cảm ơn

Cái gì thiên nhiên là an tâm thôi , à mình vừa tham khảo thì được biết với công nghệ tiên tiến để cung cấp cho chị em phụ nữ chúng ta một bộ mỹ phẩm được tạo ra từ các thành phần tự nhiên có thể làm chậm quá trình lão hóa và giữ gìn tuổi trẻ cho làn da nên mình cũng không ngại đầu tư đâu, bởi PN mình mà không tự níu kéo tuổi thanh xuân thì làm sao có thể tự tin trước mặt chống cũng như mọi người phải không nào.

• 652 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Da dẻ em xấu quá các mẹ ạ, vừa thô sần, đen nhẻm, nhìn cứ như không có sức sống ấy. Em thực sự rất tự ti vì trông mình già đến cả chục tuổi. Nghe chủ top nói về DeAura mà em thích quá. Liệu da em có cải thiện được không nhỉ?