Trải nghiệm chăm sóc da mặt ở DeAura - Những sự thật về mỹ phẩm kiểu 5*

• 0 Lượt chia sẻ
  • 63.1K Lượt đọc
  • 215 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 553 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mình thấy có số hotline: 1800588871. Có mẹ nào thắc mắc hay cần tư vấn gì có thể gọi hỏi trực tiếp cho nhanh.
    You may delay but time will not
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 553 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thihao1989 Xem bài viết
    Ôi trùng hợp quá, em cũng vừa đi trải nghiệm ở spa DeAura này cách đây mấy ngày nè. Hôm đó nhận điện thoại mời đi, em cũng đang ở gần nên chạy qua thử luôn. Mà chưa có mua bộ sản phẩm. Nay thấy chị chủ top khen thế này, chắc em phải xách xe phi ra ngay spa tậu ngay 1 bộ quá.
    Mình thấy Deaura có các sản phẩm chăm sóc từ đầu tới chân luôn á các mẹ: chăm sóc da mặt, chăm sóc da toàn thân, chăm sóc tóc, tha hồ cho các mẹ lựa chọn.
    You may delay but time will not
    • 98 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saobang84 Xem bài viết
    Mình thấy Deaura có các sản phẩm chăm sóc từ đầu tới chân luôn á các mẹ: chăm sóc da mặt, chăm sóc da toàn thân, chăm sóc tóc, tha hồ cho các mẹ lựa chọn.
    Mình thấy có số mẹ đi rồi thấy da khác biệt hẳn đó ạ. Nhưng em thấy tốt nhất các mẹ cứ đến đó thử sản phẩm và dịch vụ DeAura trước đi trước khi quyết định mua. Tự bản thân trải nghiệm để có đánh giá chính xác hơn về chất lượng.
    • 397 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Em tìm hiểu thông tin thì Deaura đã kết hợp những gì tốt nhất của thiên nhiên và công nghệ tiên tiến để cung cấp một bộ mỹ phẩm được tạo ra từ các thành phần tự nhiên có thể làm chậm quá trình lão hóa và giữ gìn tuổi trẻ cho làn da. Mà Israel – một đất nước giàu tài nguyên quý hiếm, là nguồn nguyên liệu thiết yếu cho ngành công nghiệp dược mỹ phẩm tân tiến, tạo ra các sản phẩm làm đẹp có nguồn gốc tự nhiên, chiết xuất các thành phần tinh túy của hệ thực vật tại Isarel nên càng thấy yên tâm thử đó chị.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ga_Kon Xem bài viết
    Phụ nữ mình khi qua 30 tuổi thì tốc độ lão hóa cực kỳ nhanh, đưa cho con xem lại hình cũ mà con chẳng nhận ra mẹ hic. Em cũng đang tìm hiểu các sản phẩm của Deaura, nghe nói là mỹ phẩm có nguồn gốc từ Israel nhưng không biết chất lượng thế nào? Có mẹ nào dùng sản phẩm này rồi chưa ạ?
    Yêu Trúc Phong của mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6,845 Bài viết

• 12,332 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hai_cong_chua Xem bài viết
    Mình thấy có số mẹ đi rồi thấy da khác biệt hẳn đó ạ. Nhưng em thấy tốt nhất các mẹ cứ đến đó thử sản phẩm và dịch vụ DeAura trước đi trước khi quyết định mua. Tự bản thân trải nghiệm để có đánh giá chính xác hơn về chất lượng.
    Chỗ này tốt, mà dịch vụ cũng ổn, em cũng đi rồi, ưng ý cực kỳ. Cá nhân em thì thấy da khác biệt, tốt hơn hẳn. Mẹ nào chưa đi, cứ đi thử đi, tự mình cảm nhận mới chính xác được.
    • 767 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi subo_mum Xem bài viết
    DeAura này dịch vụ tốt lắm các chị ạ. Em đã đến đây rồi, không phải vì dùng free mà dịch vụ vớ vẩn đâu. Em là ngại vụ này nhất đó, cứ lo cái gì free là ko tốt, mà đến DeAura là thay đổi hoàn toàn suy nghĩ luôn. Các em nhân viên rất nhiệt tình và chuyên nghiệp. Mẹ nào chưa đi, nên đi thử 1 lần đi, thích lắm.
    Hồi được gọi điện thoại mời đi tham gia buổi chăm sóc da, cũng ngại lắm ấy chị. Em cũng như chị, cứ nghĩ free là ko tốt đâu. Ko ngờ dịch vụ bên DeAura tốt mà nhân viên đều nhiệt tình, dễ thương quá trời.
    • 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trải nghiệm xong thích lắm ấy chị. Em thấy rõ sự khác biệt giữa 1 bên mặt sử dụng sản phẩm và một bên không dùng đó chị.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meanhbin Xem bài viết
    Chị ơi cho mebin hỏi là đi là mẹ có mua không, với trải nghiệm có thích không
    Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi. Nhưng mà tôi lại ngại thay đổi.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 129 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tự mình trải nghiệm là thấy rõ sự khác biệt luôn đó chị. 2 bên mặt, bên sử dụng mỹ phẩm khác hẳn bên không có sử dụng luôn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hai_cong_chua Xem bài viết
    - Mỗi con người mang 1 số phận -
    • 1,673 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ga_Kon Xem bài viết
    Nhìn đông khách hén nhưng em thấy đợi đáng lắm. Da nhìn khác hẳn, khác biệt rõ giữa một bên sử dụng sản phẩm và một bên không dùng. Nhìn không thể tin được luôn á các mẹ.
    Cũng không bỏ công đợi vì hài lòng bạn ạ, mình thấy những chổ như này mới htu hút khách hàng bởi yên tâm ah
    • 798 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saobang84 Xem bài viết
    Deaura có các sản phẩm thành phần tự nhiên nên hình như thích ứn mọi loại da mà, nghe nói giá cũng ko hề rẻ lắm nha các mẹ, cơ mà an toàn thì nhích thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 129 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đông nhưng đợi đáng công sức chị ha. Mà em thấy chất lượng tốt thì mới đông khách hàng chứ.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuocuong Xem bài viết
    Cũng không bỏ công đợi vì hài lòng bạn ạ, mình thấy những chổ như này mới htu hút khách hàng bởi yên tâm ah
    - Mỗi con người mang 1 số phận -
    • 767 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthicamtu121988 Xem bài viết
    Deaura có các sản phẩm thành phần tự nhiên nên hình như thích ứn mọi loại da mà, nghe nói giá cũng ko hề rẻ lắm nha các mẹ, cơ mà an toàn thì nhích thôi.
    Em thấy tiền nào của nấy đó chị, nhất là những sản phẩm liên quan đến làm đẹp thế này thì rẻ tiền lại lo hàng giả này nọ. Sản phẩm có thành phần tự nhiên thì so ra giá cả đó là đúng rồi. Công ty sản xuất là ông ty E.L.Erman Cosmetics Manufacturing LTD. – là một trong những nhà máy sản xuất mỹ phẩm lớn nhất của Israel nữa đó chị.
    • 6,593 Bài viết

• 8,949 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Là phụ nữ phải biết nâng niu chính bản thân mình. Ông bà ta nói nhất dáng nhì da, do vậy nếu được sở hữu một làn da đẹp là sự hãnh diện vô vàn của phái yếu chúng ta đấy đúng không các mẹ? Nhưng đâu có da ai đẹp tự nhiên đâu. Qua 30 tuổi, mọi thứ cứ gọi là tụt dốc không phanh. Nhưng mà tìm được chỗ làm đẹp ưng ý cũng khó lắm á!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi IrisNguyen; 27/05/2017 vào lúc 10:06 PM.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6,845 Bài viết

• 12,332 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metrucphong Xem bài viết
    Em tìm hiểu thông tin thì Deaura đã kết hợp những gì tốt nhất của thiên nhiên và công nghệ tiên tiến để cung cấp một bộ mỹ phẩm được tạo ra từ các thành phần tự nhiên có thể làm chậm quá trình lão hóa và giữ gìn tuổi trẻ cho làn da. Mà Israel – một đất nước giàu tài nguyên quý hiếm, là nguồn nguyên liệu thiết yếu cho ngành công nghiệp dược mỹ phẩm tân tiến, tạo ra các sản phẩm làm đẹp có nguồn gốc tự nhiên, chiết xuất các thành phần tinh túy của hệ thực vật tại Isarel nên càng thấy yên tâm thử đó chị.
    Tất cả sản phẩm được kiểm tra theo tiêu chuẩn chất lượng quốc tế nữa đó chị. Nên sử dụng an tâm hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 303 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mình đang ở HN. Hôm nay em mình tha lôi mình đến DeAura để dùng thử sản phẩm bên này. Địa điểm này cực kỳ sang. Nhân viên rất chuyên nghiệp và tư vấn rất tận tình. Họ cho mình dùng thử 1/2 mặt để thấy được sự khác biệt giữa bên có dùng sản phẩm và bên không dùng. Khác nhau lắm luôn các mẹ ơi! Mẹ nào muốn có thể đến thử xem sao?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 579 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Da mình nói chung là xấu. Qua 30 da lão hoá nhanh quá! Mình thì lười sử dung mỹ phẩm do không có thời gian. Sáng tô vẽ cho nhanh, tối tẩy trang cho sạch rồi đi ngủ. Mình chẳng tự tin để mặt mộc được. Không biết có cách nào cứu được làn da của mình không chứ mình nản nản rồi.
    Y1Uup7
    EwEup7
    WutDp7
    • 2,433 Bài viết

• 4,054 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Em mình giới thiệu mình đến đây vì da mình cứ sần sần và đen đen đi trông thiếu sức sống quá đi. Mình tự ti kinh khủng khi có dịp ngồi giữa những cô nàng xinh đẹp vì trông mình cứ như già đi chục tuổi ấy. Giờ thấy chủ top nói về DeAura làm mình mê mẩn kinh khủng. Nhưng không biết với làn da nâu như mình thì có hiệu quả không?
    Ex2hp7

Mong con yêu luôn khỏe mạnh nhé. yêu con thật nhiều
    FZOJp7
    NB:22.12 : Kem 3.0 kg
    • 397 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Dùng thử xong thấy rõ sự khác biệt giữa 2 bên mặt luôn ấy chị. Mà spa DeAura nhìn sang trọng, đi vào nhìn mà ngơ ngẩn luôn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ann1973 Xem bài viết
    Mình đang ở HN. Hôm nay em mình tha lôi mình đến DeAura để dùng thử sản phẩm bên này. Địa điểm này cực kỳ sang. Nhân viên rất chuyên nghiệp và tư vấn rất tận tình. Họ cho mình dùng thử 1/2 mặt để thấy được sự khác biệt giữa bên có dùng sản phẩm và bên không dùng. Khác nhau lắm luôn các mẹ ơi! Mẹ nào muốn có thể đến thử xem sao?
    Yêu Trúc Phong của mẹ
    • 6,593 Bài viết

• 8,949 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Ai cũng mong mỏi làm đẹp, nhưng mà mình ở SG thì đành chịu rồi mặc dù lòng rất thèm muốn được ghé qua và sử dụng sản phẩm và dịch vụ tại DeAura. Chả lẽ mỗi lần dùng lại phải bay ra HN sao? Các mẹ ngoài ấy sướng thật. Được sử dụng dịch vụ đẳng cấp quá đi. Mình ganh tỵ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 579 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ann1973 Xem bài viết
    Trời! Rồi chị đi về với 1/2 cái mặt không đẹp hả? Có thiệt vậy không chị? Nói chứ em hiểu chị nói cảm giác khác biệt khi bên DeAura dùng thử sản phẩm của họ trên nửa gương mặt. Ấn tượng quá chị ơi! Nghe nói dàn nhân viên nhiệt tình và chuyên nghiệp nữa làm em lại càng ham muốn. Hay em dọn nhà ra HN ở nhỉ?
    Y1Uup7
    EwEup7
    WutDp7