Trải nghiệm chăm sóc da mặt ở DeAura - Những sự thật về mỹ phẩm kiểu 5*

• 0 Lượt chia sẻ
  • 42K Lượt đọc
  • 231 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Bacogia1987 Khách
    Hic mới liều và nhấm mắt mua trả góp, mà về nhà rồi cứ thấy lo lo vì ko biết có tốt ko? Mà giá trên trời với người nghèo thì là 1 món tiền khá lớn. Mà hám quá lỡ mua rồi , đâm lao phải theo lao.hic . Dùng thử xem rồi chia sẻ với mọi người nhé
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• bich91 Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vobominh Xem bài viết
    Tháng trước mình cũng được gọi điện mời đến tham gia 1 buổi chăm sóc da bên họ. Công nhận cơ sở spa của họ rất hoành tráng, mấy em nhân viên em nào cũng xinh vào khéo nói ăn nói
    Free hoan toan dubg k b
    • Anhttl16 Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bacogia1987 Xem bài viết
    Hic mới liều và nhấm mắt mua trả góp, mà về nhà rồi cứ thấy lo lo vì ko biết có tốt ko? Mà giá trên trời với người nghèo thì là 1 món tiền khá lớn. Mà hám quá lỡ mua rồi , đâm lao phải theo lao.hic . Dùng thử xem rồi chia sẻ với mọi người nhé
    Hix. C mua r à. Giá bao nhiêu vậy c
    • Anhttl16 Khách
    Hôm qua e có đi thử sản phẩm ở đây. Nói chung về không gian thì rất Ok. Có điều e thấy làm nửa mặt ban đầu nghe có vẻ kĩ hơn nhưng nửa mặt sau k kĩ nên thấy lỗ chân lông to hơn bên làm trước.
    Không biết chị nào bị NÁM chân sâu đã từng làm r nhỉ? E thấy bộ sp đó là dưỡng ẩm chuyên sâu nhưng k biết với nám chân sâu thì thế nào ạ??
    • 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn có thể nói rõ hơn cảm nhận của từng tháng như thế nào ko? Bởi mình cũng vừa mua 1 bộ, mình dùng được gần 4w rồi. Mình cảm thấy phần nhăn mắt có đôi chút cải thiện. Tuy nhiên, da sạm, nổi nhiều mụn hơn bình thường, đôi khi có chỗ bị bong da nhẹ. Sau lần dùng thử sp, nếu mua thì khoảng 2w đến làm liệu trình số 0, mình đưa những băn khoăn đó da thì bsi bảo là da đang đc tái tạo, phản ứng vậy là tốt. Nghe thì xuôi tai lém ) nhưng ít nhất trong 3 tháng là ko đc dùng sp khác. Ko biết sau 3 tháng cải thiện đến mức nào nhỉ?
    Bạn 6 tháng rồi thì thấy sao? Da dẻ thế nào? Ton of da có sáng hơn ko? Mịn ko? Phần nám, nếp nhăn sao? Bann có thể chia xẻ thêm đv k?
    Cảm ơn bạn!
    • 257 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HongvangSG Xem bài viết
    Bạn có thể nói rõ hơn cảm nhận của từng tháng như thế nào ko? Bởi mình cũng vừa mua 1 bộ, mình dùng được gần 4w rồi. Mình cảm thấy phần nhăn mắt có đôi chút cải thiện. Tuy nhiên, da sạm, nổi nhiều mụn hơn bình thường, đôi khi có chỗ bị bong da nhẹ. Sau lần dùng thử sp, nếu mua thì khoảng 2w đến làm liệu trình số 0, mình đưa những băn khoăn đó da thì bsi bảo là da đang đc tái tạo, phản ứng vậy là tốt. Nghe thì xuôi tai lém ) nhưng ít nhất trong 3 tháng là ko đc dùng sp khác. Ko biết sau 3 tháng cải thiện đến mức nào nhỉ?
    Bạn 6 tháng rồi thì thấy sao? Da dẻ thế nào? Ton of da có sáng hơn ko? Mịn ko? Phần nám, nếp nhăn sao? Bann có thể chia xẻ thêm đv k?
    Cảm ơn bạn!
    Một bộ này bao xuền vậy chị, minh mua ca bo 10 mon hay chon san pham minh can thoi a.Chi phí cho mỗi lần đến spa là bao nhiêu. Chị cho em xin tí thông tin để em chuẩn bị hầu bao và tiết kiệm trước chị nhé
    • 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomeomimi Xem bài viết
    Cảm ơn bạn!
    Một bộ này bao xuền vậy chị, minh mua ca bo 10 mon hay chon san pham minh can thoi a.Chi phí cho mỗi lần đến spa là bao nhiêu. Chị cho em xin tí thông tin để em chuẩn bị hầu bao và tiết kiệm trước chị nhé
    Nói chuyện với các em ý như bị mê hoặc ý, mà nói chung có thể hiểu nôm na là dùng bộ này là bộ điều trị, nên cũng tuỳ theo cơ địa, chỉ số đo of mình thì bác sĩ sẽ cho mình lượng dùng sản phẩm. Nên có lẽ phải mua cả bôn lúc đầu bạn ạ. Vì sau đó mình có thấy có bảng giá bán lẻ các sản phẩm, có lẽ chỉ dành cho ai dùng mà hết trong 1 năm sẽ mua thêm. Theo mình hiểu thì quá trình điều trị sẽ là 1 năm dùng sp of họ, bao đẹp. Và ko phải dùng nữa!!!!! Đấy là họ nói vậy. Nhưng có lẽ muốn dưỡng thì sẽ cách thưa ra, chứ ko chỉ có 1 năm mà đẹp mãi đc Mới đầu họ cho 1 khoản tiền hoành tráng lắm: 43trieu bộ mỹ phẩm, 15trieu tiền máy hỗ trợ (mua về làm of riêng mình), và 18trieu/12 buổi lộ trình điều trị máy móc của bên họ hay bao nhiêu tiền mình ko nhớ chính xác, tổng là >70trieu. Mình bảo thế thì mình ko đầu tư đc =)))) và họ bảo có km cho người thử sp mua trong ngày hôm nay là mua bộ mỹ phẩm 43tr, tặng máy, tặng 12 buổi điều trị kia. Nói chung, tổng thiệt hại of mình là 43trieu/10sp + máy + 16 lộ trình và trẢ góp trong 24m =)))).
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Ai cũng mong mỏi làm đẹp, nhưng mà mình ở SG thì đành chịu rồi mặc dù lòng rất thèm muốn được ghé qua và sử dụng sản phẩm và dịch vụ tại DeAura. Chả lẽ mỗi lần dùng lại phải bay ra HN sao? Các mẹ ngoài ấy sướng thật. Được sử dụng dịch vụ đẳng cấp quá đi. Mình ganh tỵ.
    Sg có rùi kìa bạn. Bạn đến thử nghiệm đi.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi e cũng mới xài bộ mỹ phẩm này được hơn 10 ngày rồi em thấy mặt lên mụn nhiều quá,lại ngứa khó chịu lắm.hixxx,e cũng nghe là thời gian đầu đang đào thải độc tố ra da nhưng e vẫn thấy hoang mang quá,các mẹ có ai giống em ko ah???
    • Nguoitieudung103 Khách
    Cảm ơn bạn!
    Chi phí 43 tr 1 bộ sản phẩm, có 10 loại từ srm, tẩy da chết, nc hoa hồng, săn da, kem dưỡng ẩm ...thêm 1 máy để matxa mặt săn cơ và được thăm khám trong 12 tháng. Mình cũng chỉ là người đã sử dụng nên có sao nói vậy, thú thực là mới làm cũng có sạch, sáng tí chút nhưng bỏ ra 43tr 1 năm thì cũng chat quá nhỉ. Nói chung nhân viên nhiệt tình, tư vấn nhiệt tình, bỏ ra đâu 60k 1 ngày mà mặt đẹp như ý, mình làm đẹp cho mình thì phải đầu tư chứ...! Nếu mẹ nào chấp nhận được thì mua chứ em cũng nghèo lắm à, hjx
    • Nguoitieudung103 Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoitieudung103 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn!
    Chi phí 43 tr 1 bộ sản phẩm, có 10 loại từ srm, tẩy da chết, nc hoa hồng, săn da, kem dưỡng ẩm ...thêm 1 máy để matxa mặt săn cơ và được thăm khám trong 12 tháng. Mình cũng chỉ là người đã sử dụng nên có sao nói vậy, thú thực là mới làm cũng có sạch, sáng tí chút nhưng bỏ ra 43tr 1 năm thì cũng chat quá nhỉ. Nói chung nhân viên nhiệt tình, tư vấn nhiệt tình, bỏ ra đâu 60k 1 ngày mà mặt đẹp như ý, mình làm đẹp cho mình thì phải đầu tư chứ...! Nếu mẹ nào chấp nhận được thì mua chứ em cũng nghèo lắm à, hjx
    Review thêm theo mình cảm nhận, vì da mình dầu và bị mụn lại khô nên được tư vấn là rửa mặt sạch với srm dạng sữa, cung cấp độ ẩm, tẩy da chết tuần 1 lần. Nói chung sạch mặt thoáng da thì khỏi mụn. Hihi, các bạn nếu tham gia test thử sản phẩm thì nghiên cứu kĩ nha xem chỉ dùng cách đó có khỏi mụn không. Nếu lấy sản phẩm thì hem có được đổi trả, nói chung là nên hỏi cho cẩn thận và hỏi ông xã rõ ko là về nhà rách việc nha. Còn về hiệu quả săn da chống lão hóa thì mình cũng chưa khẳng định vì mới làm có 1 lần à.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • TueTamAn Khách
    Mình nghe nói Deaura chỉ làm nửa mặt cho khách x còn nửa còn lại là moi tiền và mua sản phẩm ... em mình có qua cơ sở ở Nguyễn Du và thấy mọi ng đã mua liệu trình theo buổi họ khuyên lên về và k cải thiện họ bảo tốn tiền