Trải nghiệm chăm sóc da mặt ở DeAura - Những sự thật về mỹ phẩm kiểu 5*

• 0 Lượt chia sẻ
  • 61.9K Lượt đọc
  • 215 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 798 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

Và chúng ta cũng nên nhớ là làn da của mình phải "thở" để tống hết các chất độc ra khỏi cơ thể. Tập thể dục cũng là một cách tuyệt vời giúp làn da bạn được hít thở tuần hoàn. Khi ra mồ hôi, các thành phần độc tố và chất thải sẽ theo đó ra khỏi da, giúp da mình dẻo dai, khỏe mạnh, tươi trẻ. Trái lại, nuông chiều cơ thể bằng cách xem tivi hay ngồi một chỗ suốt ngày là điều tồi tệ nhất để hủy hoại cơ thể và làn da của mình nghen các bạn.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,143 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Mẹ nào ở TP. HCM thì đừng lo nhé, DeAura mới mở chi nhánh trong ý đấy: tầng 1-2 tòa nhà LANCASTER, 22 Lê Thánh Tôn, Q. 1 nha. Ai muốn đi cùng thì chúng ta hẹn nhau đi chung cho vui nghen.
    Tầng 1-2 tòa nhà LANCASTER, 22 Lê Thánh Tôn, Q. 1 tất nhiên là gần và tiện hơn cho những mẹ ở Tp.HCM. Mình sẽ đi vào buổi trưa vì tranh thủ giờ nghỉ. Mình cũng làm gần đó. Chắc mình rủ thêm các cô đồng nghiệp cùng đi cho vui.
    Ba mẹ yêu Bi nhất
    • 195 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuocuong Xem bài viết
    Các sản phẩm chăm sóc da D’or mystere và mặt nạ vàng Cleopatra được được khách hàng tại DeAura yêu thích nhờ công dụng trẻ hóa và săn chắc da. Trong đó, thành phần và công thức chế tạo có sự kết hợp của nhiều dưỡng chất quý, đặc biệt là chiết xuất từ thành phần thiên nhiên như: vàng 24K, các loại tinh chất chọn lọc như vitamin B3, Hexyl peptide 19, các loại thảo dược và khoáng chất từ biển Chết, tác động sâu bên trong da, giúp giảm nếp nhăn và ngăn ngừa lão hóa hiệu quả.
    Đọc và thấy thành phần của DeAura toàn chiết xuất từ thiên nhiên thôi. Nguyên liệu đầu vào cao cấp thế! Vụ giảm nếp nhăn và ngăn ngừa lão hóa da hiệu quả đánh trúng tâm lý của bao nhiêu người luôn nè.
    • 6,592 Bài viết

• 8,946 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi saobang84 Xem bài viết
    Mẹ nào đi chịu khó chờ xíu nha vì chỗ này hơi bị đông ạ. Hôm trước xã chở em đi chờ lâu hơi nhăn tẹo nhưng mà khi em kể rất thích thì hết nhăn liền, còn đòi cho vợ tiền để mua mỹ phẩm, chắc là chê em xí đây mà :d
    Trời trời kêu ca nói chồng chê xí cái giề. Chồng yêu và tâm lý tới vậy còn muốn gì nữa. Mình đang mong ông nhà mình móc ra một cục cho mình mua DeAura về dùng nè vì nhãn hiệu cao cấp này đắt xắt ra miếng đấy nhé!
    • 1,143 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthicamtu121988 Xem bài viết
    Và chúng ta cũng nên nhớ là làn da của mình phải "thở" để tống hết các chất độc ra khỏi cơ thể. Tập thể dục cũng là một cách tuyệt vời giúp làn da bạn được hít thở tuần hoàn. Khi ra mồ hôi, các thành phần độc tố và chất thải sẽ theo đó ra khỏi da, giúp da mình dẻo dai, khỏe mạnh, tươi trẻ. Trái lại, nuông chiều cơ thể bằng cách xem tivi hay ngồi một chỗ suốt ngày là điều tồi tệ nhất để hủy hoại cơ thể và làn da của mình nghen các bạn.
    Tập thể dục, ngủ đủ giấc, ăn nhiều hoa quả và rau xanh, uống nhiều nước là những hoạt động vô cùng tốt cho cơ thể nói chung và cho làn da nói riêng. Từ dạo mình chăm vận động vào mỗi buổi sáng thấy người săn chắc hơn và sức khỏe dẻo dai hơn đó ạ. Riêng khoản uống nhiều nước và dưỡng da còn chưa nghiêm chỉnh lắm
    Ba mẹ yêu Bi nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 579 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhphuc_giadinh_nho Xem bài viết
    Em cũng có khi đi làm hay đi chơi về muộn mệt quá lăn ra ngủ luôn, để nguyên mặt vật không thèm tẩy trang, da xấu đi hẳn, mụn quá trời luôn đó chị. Giờ thì sợ rồi, ko dám nữa, trễ cỡ nào cũng ráng tẩy trang xong mới đi ngủ.
    Đó, chỉ 1 lần lười thôi mà gây hậu quả nghiêm trọng rồi thấy chưa? Nhỏ em họ mình cũng vậy đó. Tẩy trang là việc cần thiết lắm để da được làm sạch sâu, được thở trong giấc ngủ của chúng ta. Dưỡng da vào buổi tối cũng rất quan trọng đấy. Chịu khó nâng niu bản thân đi cô nương.
    Y1Uup7
    EwEup7
    WutDp7
    • 2,433 Bài viết

• 4,054 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hai_cong_chua Xem bài viết
    Mình cũng thế, lười không kiên nhẫn và kiên trì chăm sóc da nên giờ mới lãnh đủ nè. Giờ thì mình sợ rồi, dù mệt dù bận gì đi nữa thì cũng phải dành thời gian để chăm da.
    Vậy vào topic này rồi, đi thăm DeAura về rồi mẹ nó phải kiên nhẫn và kiên trì chăm sóc da nhé. Thành quả của chúng ta sẽ là một làn da trẻ trung đầy sức sống mà người khác nhìn vô phải ganh tỵ và ngưỡng mộ đó.
    Ex2hp7

Mong con yêu luôn khỏe mạnh nhé. yêu con thật nhiều
    FZOJp7
    NB:22.12 : Kem 3.0 kg
    • 195 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sonnhungbi Xem bài viết
    Tầng 1-2 tòa nhà LANCASTER, 22 Lê Thánh Tôn, Q. 1 tất nhiên là gần và tiện hơn cho những mẹ ở Tp.HCM. Mình sẽ đi vào buổi trưa vì tranh thủ giờ nghỉ. Mình cũng làm gần đó. Chắc mình rủ thêm các cô đồng nghiệp cùng đi cho vui.
    Chỗ này cũng gần công ty mình, và mình cũng có ý định rủ ai đó đi cùng. Nói vậy thôi chứ ở xa còn có thể đến chăm sóc da thì chúng ta ngại gì. Vì một chữ ĐẸP thật to các mẹ ạ! Ai ở SG thì cứ tầng 1-2 tòa nhà LANCASTER, 22 Lê Thánh Tôn, Q.1 thẳng tiến.
    • 281 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeNa1 Xem bài viết
    Sao em thấy ở DeAura cũng có dịch vụ chăm sóc tóc, spa đầy đủ cả hả các mẹ. Em thích được đi massage mặt mà ko biết bên này làm ok ko heng?
    Ở DeAura có đủ hết trơn, chăm sóc làn da, mái tóc cho phụ nữ từ đỉnh đầu đến gót chân luôn. Mẹ nó ghé thử đi, có nhiều mẹ đi về và tỏ thái độ rất hài lòng rồi đó. Sau giờ làm việc mệt mỏi được bàn tay mềm mại của các nhân viên tận tình phục vụ còn gì thích hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 303 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthicamtu121988 Xem bài viết
    Khổ, đi làm phải trang điểm một chút, vì vậy mà da mặt ngày càng xấu đi, nếu không biết cách chăm sóc nó tàn phá một cách nhanh chóng và tàn nhẫn lắm các chị ạ.
    Dùng mỹ phẩm không đúng loại cho da cũng là một cách tàn phá làn da đó bạn. Môi trường khắc nghiệt, nắng, gió, ngồi điều hoà nữa. Da của phụ nữ có tuổi rồi không còn được như da em bé đâu. Do đó phải dưỡng phải chăm sóc mỗi ngày mỗi đêm với sản phẩm chất lượng cao mới mong cứu vãn được làn da bạn ơi!
    • 6,592 Bài viết

• 8,946 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Chỗ này trang bị máy móc hiện đại, phương thức tiên tiến nên các mẹ hoàn toàn yên tâm nha, có thể nói một nơi mà chị em nên dến 1 lần sẽ hiểu được vì sao phụ nữ chúng ta cần đi làm đẹp heng.
    Nghe nói đến phải đợi một lúc vì khách hàng hơi bị đông hả chỉ? Chắc em đặt lịch hẹn trước quá chứ buổi trưa em được nghỉ có 60' thôi à.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 579 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Trời trời kêu ca nói chồng chê xí cái giề. Chồng yêu và tâm lý tới vậy còn muốn gì nữa. Mình đang mong ông nhà mình móc ra một cục cho mình mua DeAura về dùng nè vì nhãn hiệu cao cấp này đắt xắt ra miếng đấy nhé!
    Đúng là đắt xắt ra miếng thật, nhưng do đây là sản phẩm cao cấp cò thành phần chứa vàng 24k và bao nhiêu tinh chất thiên nhiên quý nữa nên giá vậy phải rồi. Để em nháy nháy thử xem ông nhà em có cho tiền để vợ làm đẹp không, em chưa mở miệng ra nói lần nào nên chả biết thế nào.
    Y1Uup7
    EwEup7
    WutDp7
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 303 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chân-tình Xem bài viết
    Chỗ này cũng gần công ty mình, và mình cũng có ý định rủ ai đó đi cùng. Nói vậy thôi chứ ở xa còn có thể đến chăm sóc da thì chúng ta ngại gì. Vì một chữ ĐẸP thật to các mẹ ạ! Ai ở SG thì cứ tầng 1-2 tòa nhà LANCASTER, 22 Lê Thánh Tôn, Q.1 thẳng tiến.
    Ôi mừng quá thế là các mẹ đã tìm ra được chi nhánh ở Tp.HCM rồi à? Mình cứ tưởng phải ra HN mới trải nghiệm được ở DeAura cơ. Mình dùng thử sản phẩm thấy ưng ý quá nên cứ tơ tưởng đến các em ấy mãi thôi.
    • 281 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kemyeu2011 Xem bài viết
    Vậy vào topic này rồi, đi thăm DeAura về rồi mẹ nó phải kiên nhẫn và kiên trì chăm sóc da nhé. Thành quả của chúng ta sẽ là một làn da trẻ trung đầy sức sống mà người khác nhìn vô phải ganh tỵ và ngưỡng mộ đó.
    Chăm sóc da là phải kiên nhẫn và kiên trì thật. Độ dài phải tính bằng tháng, bằng năm luôn. Nếu dùng hiệu quả ngay tức thời thì chỉ có kem trộn. Nghe nói tới 2 chữ đó là rùng mình rồi vì mình không thể khắc phục nổi hậu quả khi bị món đó tàn phá đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,592 Bài viết

• 8,946 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ann1973 Xem bài viết
    Dùng mỹ phẩm không đúng loại cho da cũng là một cách tàn phá làn da đó bạn. Môi trường khắc nghiệt, nắng, gió, ngồi điều hoà nữa. Da của phụ nữ có tuổi rồi không còn được như da em bé đâu. Do đó phải dưỡng phải chăm sóc mỗi ngày mỗi đêm với sản phẩm chất lượng cao mới mong cứu vãn được làn da bạn ơi!
    Đây dưỡng ngày dưỡng đêm, xịt khoáng, tẩy trang, ăn uống ngủ nghỉ đủ giấc mà chỉ cần 1 đợt stress là da xuống cấp liền chứ đừng nói không dưỡng không chăm sóc mà đòi đẹp hoạ may chỉ có tượng sáp thôi ạ.
    • 281 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ann1973 Xem bài viết
    Ôi mừng quá thế là các mẹ đã tìm ra được chi nhánh ở Tp.HCM rồi à? Mình cứ tưởng phải ra HN mới trải nghiệm được ở DeAura cơ. Mình dùng thử sản phẩm thấy ưng ý quá nên cứ tơ tưởng đến các em ấy mãi thôi.
    Em hỏi thật có khi nào chị cuồng DeAura mà chưa thấy chi nhánh SG nên chị bay ra HN để làm đẹp không? Em nghe nói có người định đi vào mỗi dịp cuối tuần nữa đấy, không biết có chị trong đó không nhỉ? Tìm ra 1 nhãn hiệu ưng ý đã khó, được cái địa điểm dễ ghé qua nữa thì quá toẹt vời đúng không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)