Trải nghiệm chăm sóc da mặt ở DeAura - Những sự thật về mỹ phẩm kiểu 5*

• 0 Lượt chia sẻ
  • 61.8K Lượt đọc
  • 215 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Đồng hành cùng Nhà tài trợ
    • 6 năm
    • 19 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Nay em có chút review về sản phẩm spa DeAura, lúc đầu cứ nghĩ là lựa chọn sai lầm vì bỏ nhiều tiền nhưng sự thật quá sức tưởng tượng. Tính đến hôm nay là đã 6 tháng em "theo đuổi" liệu trình cải hóa làn da của DeAura rồi các mẹ ạ. Phải nói là hơn cả mong đợi nên em mới dám lên đây chia sẻ cho các mẹ biết đây ạ.

Cách đây 6 tháng, em đến DeAura Spa & Clinic ở 68 Nguyễn Du, Hà Nội để trải nghiệm một buổi dùng thử bộ sản phẩm của thương hiệu này. Quả thực lúc đầu em cũng bán tín bán nghi vì thương hiệu này mới về Việt Nam thôi, chưa biết ra sao cả. Thế nhưng, đến khi trực tiếp được nhân viên tại đây chăm sóc nửa bên mặt để đối chiếu với nửa còn lại thì em đã bị thuyết phục hoàn toàn. Da đúng là mịn màng hơn rất rất nhiều. Tại đây nhân viên còn rất lịch sự, nhã nhặn, chuyên nghiệp nên em hài lòng lắm. Sau khi được tư vấn em quyết định đầu tư nguyên một bộ của DeAura với hy vọng sở hữu làn da em bé.

Sản phẩm chăm sóc da của deaura là một quà tặng bất ngờ đối với tôi với những trải nghiệm thật sự tuyệt vời sau 6 tháng. Không chỉ bất ngờ với mỹ phẩm đến từ Israel, điều đặc biệt cảm nhận về deaura spa còn là sự chuyên nghiệp từ cách tiếp đón đến cách mà deaura clinic & spa phục vụ những khách hàng như chúng tôi. Đây là tâm sự của tôi khi chăm sóc da tại trung tâm chăm sóc sắc đẹp deaura, những ý kiến deaura review một cách chân thực nhất.

Sau 6 tháng kiên trì, đều đặn sử dụng và chịu khó đến spa chăm sóc mặt, giờ em đã đủ tự tin ra đường mà không cần thoa kem đánh phấn gì cả vẫn nổi bần bật.

Da không những mịn màng, sáng bật tông mà những vết đốm nâu, tàn nhang cũng mờ hẳn các mẹ ạ.

Em đã dùng sản phẩm và dịch vụ của DeAura hết nửa liệu trình tức là 6 tháng rồi và giờ thì hoàn toàn yên tâm khi giao phó làn da của mình cho DeAura. Có mẹ nào đã dùng sản phẩm và dịch vụ chỗ này giống em không ạ, kết quả thế nào chia sẻ cho nhiều mẹ khác biết với ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lanabui; 25/05/2017 vào lúc 03:18 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • Thành viên bị khoá
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tháng trước mình cũng được gọi điện mời đến tham gia 1 buổi chăm sóc da bên họ. Công nhận cơ sở spa của họ rất hoành tráng, mấy em nhân viên em nào cũng xinh vào khéo nói ăn nói
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên bị khoá
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thì chưa mua nhưng mà thấy bên này quảng cáo rầm rộ, ngày nào đi qua đây cũng thấy đông khách vào mà, có chị đi rồi review chắc là ok hơn. Em cũng muốn dùng thư xem thế nào
    • Thành viên bị khoá
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị ơi cho mebin hỏi là đi là mẹ có mua không, với trải nghiệm có thích không
    • Thành viên bị khoá
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vobominh Xem bài viết
    Tháng trước mình cũng được gọi điện mời đến tham gia 1 buổi chăm sóc da bên họ. Công nhận cơ sở spa của họ rất hoành tráng, mấy em nhân viên em nào cũng xinh vào khéo nói ăn nói
    Đã dùng sản phẩm này được 1 tháng, cũng thấy da sáng hơn nhưng không biết sau 6 tháng có như lời chị ấy nói không? Bạn dùng thử rồi có mua sản phẩm không? Tháy da có thay đôi nhiều không? Thấy chị em bảo thay đổi nhiều lắm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nào dùng thử chưa, mẹque thấy gọi lúc 22/5 mà chưa nhận lời đi gói ưu đãi của họ. Tra mang thấy nhiều thông tin quá, có khen có chê. Mình cũng muốn thử vì vừa sinh xong. có mẹ nào dùng rồi thì review cho meque kỹ hơn được không? Sau 6 tháng thay đổi lắm như chị ấy nói thì mình sẽ đầu tư 1 buổi đi xem sao
    • Thành viên bị khoá
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequeyeucon Xem bài viết
    Mẹ nào dùng thử chưa, mẹque thấy gọi lúc 22/5 mà chưa nhận lời đi gói ưu đãi của họ. Tra mang thấy nhiều thông tin quá, có khen có chê. Mình cũng muốn thử vì vừa sinh xong. có mẹ nào dùng rồi thì review cho meque kỹ hơn được không? Sau 6 tháng thay đổi lắm như chị ấy nói thì mình sẽ đầu tư 1 buổi đi xem sao
    Mình đã dùng thửu và mỗi tháng đi chăm sóc da tại 89 Nguyễn ĐÌnh Thi và cũng được tư vấn của bác sĩ, mình bị nám da sau sinh, Hiện tại sau 2 tháng thì nám có mờ rồi, hi vọng dùng 6 tháng thì tốt hơn. ĐI làm các mẹ cứ bảo đi tẩy nám mà sợ, dùng sản phẩm này thì đỡ dần mà da cũng thấy căng hơn, bóng mịn hơn.
    • 1,667 Bài viết

• 921 Được cảm ơn

Em cũng đã dùng rồi đây, sản phẩm đúng là cực tốt nhưng không gian của spa hơi nhỏ so với lượng khách ah.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 729 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Sao trùng hợp vậy, em cũng mới đến chỗ này đây. Nhìn sang trọng lắm các mẹ ạ, nhìn thấy là thích liền. Mình thấy các em nhân viên tư vấn tận tình và chuyên nghiệp.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,292 Bài viết

• 1,537 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuocuong Xem bài viết
    Em cũng đã dùng rồi đây, sản phẩm đúng là cực tốt nhưng không gian của spa hơi nhỏ so với lượng khách ah.
    Nhìn đông khách hén nhưng em thấy đợi đáng lắm. Da nhìn khác hẳn, khác biệt rõ giữa một bên sử dụng sản phẩm và một bên không dùng. Nhìn không thể tin được luôn á các mẹ.
    Cuộc đời có bao nhiêu mà hững hờ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 553 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Em đọc mà cũng thấy ham quá. Đối với phụ nữ tụi mình, làn da rất quan trọng mà, nhìn làn da ai mà trắng tí, mịn màng, tươi tắn là nhìn trẻ và duyên liền. Ai mà làn da đẹp là em nhìn thấy thích và ngưỡng mộ lắm, nhìn mãi mà không chán. Mình là phụ nữ mà còn mê, huống chi là đàn ông hihi…Nhất dáng, nhì da - câu nói đó chẳng bao giờ sai các mẹ nhỉ?
    You may delay but time will not
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 729 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ga_Kon Xem bài viết
    Nhìn đông khách hén nhưng em thấy đợi đáng lắm. Da nhìn khác hẳn, khác biệt rõ giữa một bên sử dụng sản phẩm và một bên không dùng. Nhìn không thể tin được luôn á các mẹ.
    Đúng là chỗ này dịch vụ tốt lắm các mẹ. Em thấy không phải vì dùng free mà phục vụ vớ vẩn đâu. Các em nhân viên ở đấy phục vụ rất nhiệt tình, gặp khách nào cũng tươi như hoa. Em là em thích rồi á, đang đợi nghe review thêm của các mẹ khác đây.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 98 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thông tin thêm cho các mẹ đây, trang web đây ạ http://www.deaura.vn/ , https://www.facebook.com/DeAuraVietNam/. Các mẹ nào có thắc mắc gì thì vào đây để tham khảo thêm thông tin nè.
    • 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đợt rồi em cũng nhận được điện thoại mời tham gia buổi chăm sóc da của DeAura. Em vừa đi đến chỗ này hồi tuần trước luôn đó. Đúng là chỗ sang trọng, nhân viên tư vấn xinh đẹp, mà cực kỳ chuyên nghiệp luôn, tư vấn rất nhiệt tình nữa.
    Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi. Nhưng mà tôi lại ngại thay đổi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6,838 Bài viết

• 12,330 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhphuc_giadinh_nho Xem bài viết
    Đợt rồi em cũng nhận được điện thoại mời tham gia buổi chăm sóc da của DeAura. Em vừa đi đến chỗ này hồi tuần trước luôn đó. Đúng là chỗ sang trọng, nhân viên tư vấn xinh đẹp, mà cực kỳ chuyên nghiệp luôn, tư vấn rất nhiệt tình nữa.
    Em cũng có qua spa DeAura trải nghiệm thử rồi, công nhận nhìn sang trọng đẳng cấp luôn ấy, mà ưng ý nhất là nhân viên rất tận tình, chuyên nghiệp. Nhưng mà em vẫn còn lăn tăn, chưa mua hẳn 1 bộ về dùng vì đang tìm hiểu thêm xem. Có mẹ nào mua dùng thử chưa ạ? Kết quả thế nào ạ?
    • 762 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lanabui Xem bài viết
    Nay em có chút review về sản phẩm spa DeAura, lúc đầu cứ nghĩ là lựa chọn sai lầm vì bỏ nhiều tiền nhưng sự thật quá sức tưởng tượng. Tính đến hôm nay là đã 6 tháng em "theo đuổi" liệu trình cải hóa làn da của DeAura rồi các mẹ ạ. Phải nói là hơn cả mong đợi nên em mới dám lên đây chia sẻ cho các mẹ biết đây ạ.

Cách đây 6 tháng, em đến DeAura Spa & Clinic ở 68 Nguyễn Du, Hà Nội để trải nghiệm một buổi dùng thử bộ sản phẩm của thương hiệu này. Quả thực lúc đầu em cũng bán tín bán nghi vì thương hiệu này mới về Việt Nam thôi, chưa biết ra sao cả. Thế nhưng, đến khi trực tiếp được nhân viên tại đây chăm sóc nửa bên mặt để đối chiếu với nửa còn lại thì em đã bị thuyết phục hoàn toàn. Da đúng là mịn màng hơn rất rất nhiều. Tại đây nhân viên còn rất lịch sự, nhã nhặn, chuyên nghiệp nên em hài lòng lắm. Sau khi được tư vấn em quyết định đầu tư nguyên một bộ của DeAura với hy vọng sở hữu làn da em bé.

Sản phẩm chăm sóc da của deaura là một quà tặng bất ngờ đối với tôi với những trải nghiệm thật sự tuyệt vời sau 6 tháng. Không chỉ bất ngờ với mỹ phẩm đến từ Israel, điều đặc biệt cảm nhận về deaura spa còn là sự chuyên nghiệp từ cách tiếp đón đến cách mà deaura clinic & spa phục vụ những khách hàng như chúng tôi. Đây là tâm sự của tôi khi chăm sóc da tại trung tâm chăm sóc sắc đẹp deaura, những ý kiến deaura review một cách chân thực nhất.

Sau 6 tháng kiên trì, đều đặn sử dụng và chịu khó đến spa chăm sóc mặt, giờ em đã đủ tự tin ra đường mà không cần thoa kem đánh phấn gì cả vẫn nổi bần bật.

Da không những mịn màng, sáng bật tông mà những vết đốm nâu, tàn nhang cũng mờ hẳn các mẹ ạ.

Em đã dùng sản phẩm và dịch vụ của DeAura hết nửa liệu trình tức là 6 tháng rồi và giờ thì hoàn toàn yên tâm khi giao phó làn da của mình cho DeAura. Có mẹ nào đã dùng sản phẩm và dịch vụ chỗ này giống em không ạ, kết quả thế nào chia sẻ cho nhiều mẹ khác biết với ạ.
    Ôi trùng hợp quá, em cũng vừa đi trải nghiệm ở spa DeAura này cách đây mấy ngày nè. Hôm đó nhận điện thoại mời đi, em cũng đang ở gần nên chạy qua thử luôn. Mà chưa có mua bộ sản phẩm. Nay thấy chị chủ top khen thế này, chắc em phải xách xe phi ra ngay spa tậu ngay 1 bộ quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 129 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

DeAura này dịch vụ tốt lắm các chị ạ. Em đã đến đây rồi, không phải vì dùng free mà dịch vụ vớ vẩn đâu. Em là ngại vụ này nhất đó, cứ lo cái gì free là ko tốt, mà đến DeAura là thay đổi hoàn toàn suy nghĩ luôn. Các em nhân viên rất nhiệt tình và chuyên nghiệp. Mẹ nào chưa đi, nên đi thử 1 lần đi, thích lắm.
    - Mỗi con người mang 1 số phận -
    • 391 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    DeAura là 1 trong 5 thương hiệu sở hữu nhà máy sản xuất mỹ phẩm lớn nhất Isarel với công nghệ hiện đại bậc nhất. Thương hiệu hiện có hơn 300 văn phòng đại diện chính thức của công ty ở khắp các nước từ châu Âu đến châu Á, châu Mỹ như Việt Nam, Mỹ, Trung Quốc, Thái Lan, Israel, Thổ Nhĩ Kỳ, Bulgaria, Cộng hòa Séc, Serbia, Estonia, Latvia, Ukraine, Romania, Nga, Georgia, Kazakhstan, Belarus, Moldova, Azerbaijan.. bảo sao mà ko chuyên nghiệp và sang trọng được. Em đi về thích quá trời.
    Yêu Trúc Phong của mẹ
    • 98 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

“Các thành phần trong sản phẩm Deaura nhân tác động có lợi của nhau và có tác dụng hiệp đồng, mang lại hiệu quả mong muốn cho bạn. Làn da được tác động từ bên ngoài nhưng sẽ thẩm thấu vào sâu bên trong làm đẹp da từ trong ra ngoài giúp da đàn hồi, tươi trẻ với những nguyên liệu hoàn toàn tự nhiên, không chỉ đơn thuần cung cấp các bước cơ bản chăm sóc da như làm sạch, cân bằng độ ẩm và dưỡng da, mà còn giúp bạn khắc phục những vấn đề khác của da như:

• Nếp nhăn
    • Da chảy xệ, mặt mất nét thon gọn
    • Nám, mầu da không đều
    • Da nhờn
    • Da khô, thiếu độ ẩm
    • Da bị mẩn đỏ, kích ứng.”

Xem xong mà sắm liền 1 bộ ngay và luôn. Phụ nữ mình phải yêu thương và chiều chuộng bản thân thì mới được người khác thương yêu, đừng bỏ bê bản thân các mẹ nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,292 Bài viết

• 1,537 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thihao1989 Xem bài viết
    Ôi trùng hợp quá, em cũng vừa đi trải nghiệm ở spa DeAura này cách đây mấy ngày nè. Hôm đó nhận điện thoại mời đi, em cũng đang ở gần nên chạy qua thử luôn. Mà chưa có mua bộ sản phẩm. Nay thấy chị chủ top khen thế này, chắc em phải xách xe phi ra ngay spa tậu ngay 1 bộ quá.
    Phụ nữ mình khi qua 30 tuổi thì tốc độ lão hóa cực kỳ nhanh, đưa cho con xem lại hình cũ mà con chẳng nhận ra mẹ hic. Em cũng đang tìm hiểu các sản phẩm của Deaura, nghe nói là mỹ phẩm có nguồn gốc từ Israel nhưng không biết chất lượng thế nào? Có mẹ nào dùng sản phẩm này rồi chưa ạ?
    Cuộc đời có bao nhiêu mà hững hờ