Thuốc tăng chiều cao gh-creation mẹ nào đã dùng rồi thì cho e xin ít view đi ạ? Không biết có hiệu quả như trong quản cáo ko nửa :(((((

• 0 Lượt chia sẻ
  • 141K Lượt đọc
  • 125 Trả lời

• Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hồi tháng 1 mình mua về cho cháu uống, h chuẩn bị về chị gái nhờ mua thêm 3 hộp nữa. Tham khảo ý kiến người nhật xài thuốc này cũng có thấy khả quan mà
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cô mình mua bên nhật gửi về cho hết 1 triệu 1 lọ thôi bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho mình fb hoặc số dt hỏi về tác dụng của thuốc được không ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SongYen90 Xem bài viết
    Mình thấy ko sao cả. mình 26t mà uống 1 lọ đã tăng lên 3cm rồi. cũng bất ngờ lắm ý nhưng mình có két hợp tập thể dục và ăn trứng tăng cường nữa. Thấy vậy nên mua cho cả 2 em của mình uống luôn tại cái nhà mình gen nấm lùn tập thể mà huxhux
    bạn cho mình số dt hay fb để bạn mình tham khảo với bạn không ?

• Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tư vấn mình vs
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

koSWVau
    mình đã cho bé nhà mình dùng sữa canxi này rất tốt nhé các mẹ ! dùng hết 2-hộp mà cao hơn hẳn 3cm giờ mình vẫn cho bé uống hàng ngày , vừa tăng cường chiều cao vừa chắc khỏe xương ! mùi vị lại thơm dễ uống lắm .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Lethanh_1997
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ lưu ý nhé, trên thị trường không có "Thuốc Tăng Chiều Cao" - vì thuốc là dùng để chữa bệnh hoặc điều trị.

Các bên quảng cáo dùng từ Thuốc Là sai luật của Bộ Y Tế.

Các sản phẩm TPCN này bổ sung dinh dưỡng cho trẻ, giúp hỗ trợ tăng chiều cao, nên đều tốt cả, và có nhiều loại, nhập Mỹ, Hàn, Nhật, Việt Nam cũng có Cty Sản xuất nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi baovegan; 26/07/2017 vào lúc 11:46 AM.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm hiểu nè, có nhiều chỗ bán chênh lệch quá , ko biết đâu là hàng thật nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi, có bị biến dạng mặt với to xương như ngta nói kg v chị ? cả liệu trình c cao lên được bao nhiêu v c ?
    • Daiisyy Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanlinhbn Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi AnhNguyen2111 Xem bài viết
    Miễn trong độ tuổi đề xuất thì sẽ còn sử dụng được và sử dụng tốt.
    Hiện chưa có cách phân biệt hàng thật và giả. Chỉ có thể chọn nguồn cực uy tín để mua. mình bán loại này. Mình cũng đang định cư ở Nhật. Nếu b cần tư vấn cụ thể hơn có thể inbox cho mình. Mình sẽ gửi b số đt Viber để dễ tư vấn cho b. hy vọng có thể giúp b có thể lựa chọn được sản phẩm tốt và hiệu quả.
    Bạn cho mình face hay đt hay trang web đi, mình muốn mua cả cho cậu em 18tuoi của mình nữa
    Cho mình xin địa chỉ liên lạc với, mình cũng đang muốn mua
    • Daiisyy Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuvy2005 Xem bài viết
    Mình cho bé mình 12 tuổi dùng thử 1 lọ thấy cũng có cao (hay do đang tuổi dậy thì nó cao không biết nữa). Cũng hy vọng con cao lên tí nên đang nhờ chị bạn ở bên Nhật mua giúp 2 lọ nữa, hy vọng cao được tí nào hay tí đó, giá mình nhờ mua ship về tới VN có 1,150k ah.
    Cho em xin face hay zalo được k ạ, e muốn mua cùng được k ạ
    • Daiisyy Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anhthu070112 Xem bài viết
    Em trai mình có gửi về cho mình 4 lọ , nhưng con mình mới 6 tuổi chưa đủ tuổi dùng, bạn nào cần mình để lại cho đt 0987439388. đảm bảo hàng xách tay chuẩn
    Cho mình xin face hay zalo đi bạn, mình muốn mua
    • Daiisyy Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi AnhNguyen2111 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongtiny Xem bài viết
    hóng, e thấp quá làm gì cũng ngại, mặc đồ toàn phải cắt, mà năm nay e 24t rồi, liệu có còn td k
    24 tuổi thì có thể cao được từ 1-3cm. Mình 28 tuổi vẫn đang uống nè, hy vọng cao thêm 2cm cho tròn 1m60
    Bạn mua ở đâu vậy? Cho mình địa chỉ với được k, cảm ơn bạn
    • Daiisyy Khách
    Mình thấy ko sao cả. mình 26t mà uống 1 lọ đã tăng lên 3cm rồi. cũng bất ngờ lắm ý nhưng mình có két hợp tập thể dục và ăn trứng tăng cường nữa. Thấy vậy nên mua cho cả 2 em của mình uống luôn tại cái nhà mình gen nấm lùn tập thể mà huxhux
    Bạn cho mình face hay zalo với, mình muốn kham khảo địa chỉ mua của bạn được không, cảm ơn b
    • Daiisyy Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhungpt155 Xem bài viết
    Mình sống ở Nhật, cũng tìm hiểu về sản phẩm này tren các diễn đàn của Nhật vì em trai mình cũng muốn uống để tăng chiều cao.
    Theo các đáng giá trên diễn đàn thì cũng nhiều ng cao lên nhung cũng có trg hợp k cao lên đc. Vẫn quyết định mua về cho e trai dùng thử. Bạn nào cần tư vấn thì liên hẹ mình.
    Bạn cho mình face hay zalo để liên lạc được không
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam kết hàng chuẩn nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trantrankitty Xem bài viết
    Minh mới mua cho con trai 2 hộp, k biết hiệu quả k nhưng hi vọng..

Gởi từ ứng dụng Webtretho của trantrankitty
    Có kết quả không chị ơi?
    • Hongchibi Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mekieuthoi Xem bài viết
    Sao bán đắt quá vậy e , con chị cũng mới dùng loại này người nhà chị bên nhật gửi về tính mọi thứ phí chưa đến 1tr6 .
    C oi cho e hoi dung co cao len dk k aj e dag otuoi20
    • Hongchibi Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Daiisyy Xem bài viết
    Bạn cho mình face hay zalo với, mình muốn kham khảo địa chỉ mua của bạn được không, cảm ơn b
    B oi cho mik địa chỉ chỗ b mua và giá đk k
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi em đang có ý định mua thuốc này, chị 28 tuổi rồi uống có thấy có tác dụng chưa ạ? Cao lên bao nhiêu cm vậy ạ?
    Với cả em cũng lo vì em ngưng tăng chiều cao từ lúc 17 tuổi, giờ em 22 tuổi rồi, ngưng tăng chiều cao lâu như vậy rồi thì còn uống được không c?
  • Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7