Thuốc tăng chiều cao gh-creation mẹ nào đã dùng rồi thì cho e xin ít view đi ạ? Không biết có hiệu quả như trong quản cáo ko nửa :(((((

• 0 Lượt chia sẻ
  • 126K Lượt đọc
  • 127 Trả lời

• Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 296 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mình cho bé mình 12 tuổi dùng thử 1 lọ thấy cũng có cao (hay do đang tuổi dậy thì nó cao không biết nữa). Cũng hy vọng con cao lên tí nên đang nhờ chị bạn ở bên Nhật mua giúp 2 lọ nữa, hy vọng cao được tí nào hay tí đó, giá mình nhờ mua ship về tới VN có 1,150k ah.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thuốc này có hiệu quả k chị, 1 hộp tăng dk 1-2cm k ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạ cho e hỏi . Con chị dùng có hiệu quả ko ạ ?
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bạn đọc bài báo này trc khi mua nhé, cân nhắc kỹ trc khi mua kẻo tiền mất tật mang nha
    http://www.baogiaothong.vn/tien-mat-tat-mang-vi-than-duoc-tang-chieu-cao-d116545.html
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đã từng dùng thuốc tăng chiều cao lúc 25 tuổi, em ko nhớ tên thuốc nhưng mua lúc đó là 1.3 , 1.4tr gì đó. (em giờ 29 tuổi rồi) Em uống thuốc đó nhưng không có tác dụng gì cả. tuổi này rồi rất khó tăng chiều cao. Nếu bạn chưa dậy thì thì có thể uống, kết hợp với dinh dưỡng, luyện tập thể dục,... sẽ phát triển được. Chứ cứ như mình uống rồi ko có tác dụng gì mà tốn tiền
    MK Smart - Focus make the difference
    Chuyên gia hàng đầu trong lĩnh vực in thẻ nhựa
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo minh thấy thì muốn thuốc tăng chiều cao GH- Creation hiệu quả hơn cần kết hợp cả 3 yếu tố: ăn, ngủ và hoạt động thể chất ngoài trời nữa. Và tầm tuổi thích hợp nhất từ 10-30 tuổi đấy.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi yphamyen; 21/02/2017 vào lúc 06:19 PM.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yphamyen Xem bài viết
    Theo minh thấy thì muốn thuốc tăng chiều cao GH- Creation hiệu quả hơn cần kết hợp cả 3 yếu tố: ăn, ngủ và hoạt động thể chất ngoài trời nữa. Và tầm tuổi thích hợp nhất từ 10-30 tuổi đấy.
    Em uống từ 25 tuổi nhé các mẹ, nhưng ko có tác dụng gì, nếu muốn đạt hiệu quả cao theo em nên uống trước giai đoạn dậy thì, chứ con gái 25 tuổi là ko phát triển nữa, uống cũng khó cao thêm lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mksmart321; 24/02/2017 vào lúc 02:24 PM.
    MK Smart - Focus make the difference
    Chuyên gia hàng đầu trong lĩnh vực in thẻ nhựa
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho mình địa chị fb nhé
    • 92 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tập thể dục và dinh dưỡng là phương pháp mà mình cho là ok nhất.
    __________________________________________________ __________________________________________________ __________
    • 97 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cũng mong cao lên ghê mà giờ cũng hơi già rồi hihi.
    Mẹ kubeo
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy ko sao cả. mình 26t mà uống 1 lọ đã tăng lên 3cm rồi. cũng bất ngờ lắm ý nhưng mình có két hợp tập thể dục và ăn trứng tăng cường nữa. Thấy vậy nên mua cho cả 2 em của mình uống luôn tại cái nhà mình gen nấm lùn tập thể mà huxhux
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

rất bất ngờ nhưng mình 26t uống GH Creation và có cao lên thêm đó bạn trong khi mình dừng cao từ hồi câp 3 rồi. Tất nhiên mình có kết hợp tập thể dục và chế độ ăn nữa.
    • 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hồi tháng 1 mình mua về cho cháu uống, h chuẩn bị về chị gái nhờ mua thêm 3 hộp nữa. Tham khảo ý kiến người nhật xài thuốc này cũng có thấy khả quan mà
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cô mình mua bên nhật gửi về cho hết 1 triệu 1 lọ thôi bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho mình fb hoặc số dt hỏi về tác dụng của thuốc được không ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SongYen90 Xem bài viết
    Mình thấy ko sao cả. mình 26t mà uống 1 lọ đã tăng lên 3cm rồi. cũng bất ngờ lắm ý nhưng mình có két hợp tập thể dục và ăn trứng tăng cường nữa. Thấy vậy nên mua cho cả 2 em của mình uống luôn tại cái nhà mình gen nấm lùn tập thể mà huxhux
    bạn cho mình số dt hay fb để bạn mình tham khảo với bạn không ?

• Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tư vấn mình vs
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

koSWVau
    mình đã cho bé nhà mình dùng sữa canxi này rất tốt nhé các mẹ ! dùng hết 2-hộp mà cao hơn hẳn 3cm giờ mình vẫn cho bé uống hàng ngày , vừa tăng cường chiều cao vừa chắc khỏe xương ! mùi vị lại thơm dễ uống lắm .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Lethanh_1997
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ lưu ý nhé, trên thị trường không có "Thuốc Tăng Chiều Cao" - vì thuốc là dùng để chữa bệnh hoặc điều trị.

Các bên quảng cáo dùng từ Thuốc Là sai luật của Bộ Y Tế.

Các sản phẩm TPCN này bổ sung dinh dưỡng cho trẻ, giúp hỗ trợ tăng chiều cao, nên đều tốt cả, và có nhiều loại, nhập Mỹ, Hàn, Nhật, Việt Nam cũng có Cty Sản xuất nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi baovegan; 26/07/2017 vào lúc 11:46 AM.
    Nutri.S daily sản phẩm chuyên biệt Nâng Cao Tầm Vóc Việt
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm hiểu nè, có nhiều chỗ bán chênh lệch quá , ko biết đâu là hàng thật nữa
  • Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7