Thuốc tăng chiều cao gh-creation mẹ nào đã dùng rồi thì cho e xin ít view đi ạ? Không biết có hiệu quả như trong quản cáo ko nửa :(((((

• 0 Lượt chia sẻ
  • 124K Lượt đọc
  • 127 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy bác sĩ bảo là Thuốc đó chỉ tốt khi mình đag dậy thì thôi. Nếu sau dậy thì uống thì bị đau xương khớp, to đầu chân, tăng đường máu và mỡ máu chị à
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hóng với, vì cũng đang có ý định mua cái này về cho con.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Shop bạn bán bn 1 lọ hả b? Cho m link facebook của shop nhé.
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đọc trên mạng bsi tư vấn là qua tuổi dậy thì ko uống đc mà??? Sao các chị bán hàng vẫn nói là <30t uống đc?
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi socconmituot Xem bài viết
    Đọc trên mạng bsi tư vấn là qua tuổi dậy thì ko uống đc mà??? Sao các chị bán hàng vẫn nói là &lt;30t uống đc?
    Mình cũng ko biết nửa, thấy c bán nói từ 21-30t thì tăng ít hơn, 1 liệu trình chỉ tăng tầm 3cm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của meowchann
    • 2 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi socconmituot Xem bài viết
    Đọc trên mạng bsi tư vấn là qua tuổi dậy thì ko uống đc mà??? Sao các chị bán hàng vẫn nói là <30t uống đc?
    Đối với các loại thuốc tăng trưởng cho tuổi thanh thiếu niên thì qua tuổi dậy thì không uống được nữa đâu là đúng. Nhưng mà thuốc GH-creation là chế phẩm dành cho độ tuổi từ 10- đầu năm 30 tuổi. Dĩ nhiên là độ tuổi dưới 30 uống được. Nhưng độ hấp thụ sẽ thấp và cơ hội cao ít hơn độ tuổi dưới 20 đó b à.
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao bán đắt quá vậy e , con chị cũng mới dùng loại này người nhà chị bên nhật gửi về tính mọi thứ phí chưa đến 1tr6 .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekieuthoi Xem bài viết
    Sao bán đắt quá vậy e , con chị cũng mới dùng loại này người nhà chị bên nhật gửi về tính mọi thứ phí chưa đến 1tr6 .
    Chi phí gửi về cho người nhà dùng khác với chi phí bọn em phải nhập hàng qua nhiều khâu chị ơi. Đừng so sánh như thế.
    • 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hóng, e thấp quá làm gì cũng ngại, mặc đồ toàn phải cắt, mà năm nay e 24t rồi, liệu có còn td k
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongtiny Xem bài viết
    hóng, e thấp quá làm gì cũng ngại, mặc đồ toàn phải cắt, mà năm nay e 24t rồi, liệu có còn td k
    Chị 24t uốg tầm 3 hộp mới có kết quả, e nge thôi là đã thấy xót tiền, thôi cứ nùn nùn cho lâu già c ạ ^^
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hãi, e cũng đang tìm hiểu thuốc này mà bảo là mỡ máu với to đầu mà em hoảng quá, em sinh nở rồi nên chắc cũng hết tuổi dậy thì rồi, lùn lùn tí vậy, mặc dù nhìn các em chân dài cũng thèm muốn lắm, huhu!
    • 2 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynh_gln Xem bài viết
    Hãi, e cũng đang tìm hiểu thuốc này mà bảo là mỡ máu với to đầu mà em hoảng quá, em sinh nở rồi nên chắc cũng hết tuổi dậy thì rồi, lùn lùn tí vậy, mặc dù nhìn các em chân dài cũng thèm muốn lắm, huhu!
    Ùi các chị tham khảo loại Human Growth Height Hormone là loại hormone tăng trưởng nhân tạo thì quá tuổi dậy thì không sử dụng được là đúng rồi, trừ những trường hợp bị rối loạn và thiếu HGH ví dụ như chú Lionel Messi đến 27 tuổi vẫn còn đang tiêm HGH.
    Còn loại GH-creation này chỉ là một dạng thực phẩm chức năng, nôm na là thuốc bổ, uống vào để kích thích cơ thể sản sinh thêm hormone tăng trưởng tự nhiên, mà hormone tự nhiên là thuộc cơ thể mình thì không có chuyện là bị tác dụng phụ giống như thuốc HGH. E 28 vẫn còn đang uống đây.
    • 2 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongtiny Xem bài viết
    24 tuổi thì có thể cao được từ 1-3cm. Mình 28 tuổi vẫn đang uống nè, hy vọng cao thêm 2cm cho tròn 1m60
    • 55 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

thế đã có mẹ nào cao hơn đc chưa chứ "có thể" nghe mơ hồ quá em cũng muốn cao hơn 3cm nữa =.=
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng đang hóng đây. Đã có mẹ nào tăng được cm nào chưa ạ???
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E cũng đang định mua uống , mà phân vân quá
    K biết uống có lên đc cm nào k
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Theo e tìm hiểu thì đc biet GH là Growth Hormon. Hormon tăng trưởng. Thuốc này bổ sung GH cho các trường hợp bị lùn do cơ thể thiếu GH. Chỉ có tác dụng khi dùng trước tuổi dậy thì, từ 7 tuổi trở lên và chỉ dùng khi xác định chắc chắn nồng độ GH trong máu bị thiếu hụt.
    Những thứ liên quan tới hormone tốt nhất ko xài bừa. Với lại GH phải chích thẳng vô máu chứ ko xài đường uống dc. Vì uống vô bụng là bị men tiêu hóa nó phân hủy rồi.
    Sẳng đây có mẹ nào biết cách xoá toppic ko ạ? mục đích e lập toppic để trao đổi kinh nghiệm, chứ ko phải chào hàng hay quảng cáo sp.

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meowchann Xem bài viết
    Theo e tìm hiểu thì đc biet GH là Growth Hormon. Hormon tăng trưởng. Thuốc này bổ sung GH cho các trường hợp bị lùn do cơ thể thiếu GH. Chỉ có tác dụng khi dùng trước tuổi dậy thì, từ 7 tuổi trở lên và chỉ dùng khi xác định chắc chắn nồng độ GH trong máu bị thiếu hụt.
    Những thứ liên quan tới hormone tốt nhất ko xài bừa. Với lại GH phải chích thẳng vô máu chứ ko xài đường uống dc. Vì uống vô bụng là bị men tiêu hóa nó phân hủy rồi.
    Sẳng đây có mẹ nào biết cách xoá toppic ko ạ? mục đích e lập toppic để trao đổi kinh nghiệm, chứ ko phải chào hàng hay quảng cáo sp.

Hehe, chị ơi chị tìm hiểu thông tin là đúng rồi đó ạ. Growth Hormon chính xác là sử dụng để điều trị các trường hợp thiếu hụt hGH, nhưng GH-creation không chứa GH nhé. Tên của sp là GH-creation có nghĩa là sản sinh GH. Đầy đủ là GH-creation hi support supplements.
    Em thấy mọi người lăn tăn thì thì em vào trao đổi cho mọi người thêm kiến thức về thuốc thôi, chứ đâu có ép uổng ai mua đâu mà chị bảo là chào hàng hay quảng cáo sản phẩm. Tư vấn miễn phí mà chị. Thêm kiến thức thì tốt chứ có hại gì mà phải khó khăn thế ạ.
    Mà cũng một phần là chị dẫn nguồn ảnh website của em, nên em cũng vào chia sẻ thông tin thôi.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình vừa qua sinh nhật tuoi 28 xong, liệu uống đc không? chỗ mình bán 1trieu4, không biết hàng thật giả thế nào, có cách nào phân biệt hàng thật hàng giả khong
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7