TAZA SPA Gò Vấp trị mụn trị thâm có tốt không ạ ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.51K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào mọi người! năm nay e 20t .. da e hồi 18 năm trước cũng không đẹp lắm (da hơi nhờn) tuy có mụn nhưng 1 lần nổi cũng có 1 cục rồi nó tự lặn mất tăm.. nhưng Tết 2015 vừa qua da e đột nhiên nổi 1 lần cả cụm mà cục mụn sưng rất to lun đau nữa.. e có đi da liễu thì xẹp bớt mụn nhưng thâm còn nhiều lắm ạ ...

Vấn đề ở đây là e không hiểu sao bây giờ da e dù có nổi mụn to mụn nhỏ thì khi nó xẹp mụn thì nó vẫn còn vết thâm đỏ đỏ .. e đau khổ lắm ạ phương pháp nào e cũng thử từ thiên nhiên cho đến thuốc sức sẹo mấy trăm ngàn vẫn ko hết thâm .. 1 hôm vô tình lướt FB có kéo ngang spa TAZA (gò vấp - thủ đức ) hình như mới khai trương 1 năm, thấy chị e cũng đi đông lắm và spa cũng cam kết là nếu ko chữa hết mụn hết thâm hoàn tiền 100% - đọc review thì cũng có người khen nhưng sao vẫn thấy hoang mang. có ai đi rồi thì cho e xin ý kiến với. e cảm ơn rất nhiều ạ.

P/s : ngoài ra e xin khuyên bạn nào có mụn nặng hay nhẹ thì nên đi BS da liễu đi ạ, họ cho uống thuốc 1 thời gian thôi là mụn bung ra nhiều lắm.. khi mụn đã bớt và hết thì đi chữa thâm, ngoài ra BS da liễu còn khuyên nên ít ăn ngọt , chất béo , rửa mặt = nước ấm , ăn rau nhiều , ít sài vi tính vì as trong máy tính & đt có hại cho da và đặt biệt là fai đi ngũ sớm... còn những pp share thiên nhiên share trên mạng 10ng thì chỉ có 1ng may mắn hợp thôi. mong các bạn cân nhắc kĩ. chúc các bạn gái mau hết mụn
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 109 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mình cũng đồng ý với bạn là đi bác sĩ da liễu tốt hơn nhiều. Đấy là kinh nghiệm của mình. Còn các phương pháp thiên nhiên mình nghĩ chúng phải đảm bảo tiêu chí sạch trước đã.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Keepsmiling414
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

huhu ít bình luận thế sắp tết r mà vet thâm mãi k hêt
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tốt đó bạn ạ, t điều trị 3 tháng trước tết rồi nè. zề quê ai cũng khen đẹp hẳn đó, mừng híp mắt nè bạn! t điều trị ở chi nhánh thủ đức đó, có bác sỹ oanh với lại chị quản lý hằng thích lắm. giờ da như e bé ý. hí hí. t khuyên bạn nên đến thủ đức đi mấy chị làm cho. hí hí
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đi đường nào ra vậy bạn . đi lên chỗ sân bay ạ
    • 75 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình nghĩ là trị vết thâm thì bạn nên hỏi bác sỹ có loại vitamin e hay thuốc bổ nào trị vết thâm không thì uống, ngày xưa mình uống mấy tháng là da sáng mịn luôn, còn muốn đi Spa thì bạn thử lên đặt hẹn ở Spa này xem sao http://booknhanh.com/blue-sky-spa mình thấy cũng được lắm đó
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết b đã trị liệu ở bệnh viện da liễu nào thế ạ?
    mình cũng bị y chang b luôn, cũng tính vô Taza trị cả Mụn và cả Thâm mà không biết ra sao nữa?
    Có ai đã đến đây cho e xin ý kiến được không ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mih di taza spa r ban a.tam trang loai dat nhat keu len 3 tone ma k trang ti nao luon. Triet long vung nach keu 3 ngay la rung ma gio ca tuan cha thay j luon.mih dag hoi han qa troi luon nek b
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cha biet tri mun tnao chu mih di tam trang vs triet long mat trieu may ma k co kq j luon
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đi triệt lông 20 mấy lần rồi mà k hết bạn ơi. Ở xa quá riết r cũbg nản
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bên này làm mặt ổn lắm đó bạn. Mình lăn kim mấy lần, mụn hết rõ rệt luôn đó
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước e bị mụn uống thuốc ben da liễu thì đỡ mụn nhung ngưng thuốc thì lại lên mụn lại! sau này bạn e chỉ cho qua bên virgo's homespa ở thủ đức trị e thấy oki lắm, giờ mụn dứt điểm, lâu lâu tới tháng thì có 1-2 cái mụn nóng thôi. giá bên này cũng dc nữa
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mjnh khuyên ban nao co y dinh den tazaspa tri mun thi dung di,mjnh da tung tien mat tat mang o do roi nhe,,ko het roi ma con bi nang hon luc dau nua,,con chuyen ho noi ko het se hoan tien lai thi dung co mo,,minh tri ko het nen hoi ho thi ho lai bao mjnh ý kiến,,uc che lam,,mjnh rat han spa do
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mjnh khuyên ban nao co y dinh den tazaspa tri mun thi dung di,mjnh da tung tien mat tat mang o do roi nhe,,ko het roi ma con bi nang hon luc dau nua,,con chuyen ho noi ko het se hoan tien lai thi dung co mo,,minh tri ko het nen hoi ho thi ho lai bao mjnh ý kiến,,uc che lam,,mjnh rat han spa do
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mjnh khuyên ban nao co y dinh den tazaspa tri mun thi dung di,mjnh da tung tien mat tat mang o do roi nhe,,ko het roi ma con bi nang hon luc dau nua,,con chuyen ho noi ko het se hoan tien lai thi dung co mo,,minh tri ko het nen hoi ho thi ho lai bao mjnh ý kiến,,uc che lam,,mjnh rat han spa
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban lua ai zak,,me kiep hai nguoi do la con quy chu ko phai ng,,an cua mjnh 10 trieu roi ma lam cho mat mjnh te hon,,hai ng do deo de con dc,,buc xuc
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thật ra thì theo mình thấy thì tất cả spa nào cũng như nhau , k có nơi nào thật sự triệt long vĩnh viễn, làm trắng vĩnh viễn cả, họ dễ dàng làm mất di lòng tin nơi spa nhiều lắm, chúng ta dường như cảm giác dc tất cả spa kể cả chủ quản lí spa quên một điều rằng khách hàng là thượng đế đâu, phải bik dặt long tin khách chứ,

phải có sự uy tín chất lượng chứ =]]], haiiz minh chưa triệt lông nách hay tay chân, vùng kín gì hết ,cũng k tắm trắng gì cả, nguyên nhân đơn giản lắm đó là vì k có nơi nào thật sự uy tín để mình đặt niềm tin tưởng cả =]]],

mà hiện tại da mình trở nên lên tone da rùi, trắng hồng hào tự nhiên lun , hiện vẫn còn xài hahaha =]]] thích lắm ý, mình xài dưỡng trắng da có 4 -5 tuần thôi lên tone khá nhiều lắm, càng nhìn càng yêu, tuần đầu tiên thui đã có chút biến hóa nên xài đến 3-4 tuần là thay đổi hơn nhiều, ...

Chính vì thế mình luôn tìm hiểu cách trắng da hồng hào, cách triệt lông vĩnh viễn , cái gì cũng phải tìm hiểu, cẩn thận, đảm bảo chất lượng nè... hy vọng các bạn suy nghĩ và tìm hiễu cho kĩ khi đưa ra quyết định nha....

bây giờ mình cần phải tìm hiểu triệt lông nách và vùng kín nè huhu TT^TT