serum trị mụn thâm fresh banana có tốt không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.48K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dạ cho em hỏi diễn đàn mình có ai dung serum fresh banana chưa ạ? có hiệu quả gì không?
    Tình hình là em năm nay 20 tuổi, em bị mụn đã một năm nay hiện mặt cũng đỡ mụn nhưng mặt bị thâm nhiều do mụn để lại rất nhiều, em có dung contratubex nhưng hơn một tháng rồi tình hình vẫn không giảm mấy, mấy mẹ tư vấn giúp em với, em cám ơn.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sản phẩm xài khá oki, mình bị mụn lâu năm, xài da khô và bong hết mụn ra, rất hịu quả, nhưng khi da thấm thuốc da hơi đỏ, được cái san pham dang nước, dễ xài và ko để lại vết khi thoa, giá cũng mềm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sài rất ok nha bạn, mình sài 1 lần thấy hiệu quả lắm nên thử
    • Ngandang88 Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi qt71090 Xem bài viết
    sản phẩm xài khá oki, mình bị mụn lâu năm, xài da khô và bong hết mụn ra, rất hịu quả, nhưng khi da thấm thuốc da hơi đỏ, được cái san pham dang nước, dễ xài và ko để lại vết khi thoa, giá cũng mềm
    Bạn mình cx sài mà lúc ngưng duợc 2 tuần mà n còn khô vs bong nữa bạn có z ko
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn dùng Thảo dược phục hồi & tái tạo da Mộc Nhi ý. Mình thấy mọi người dùng nhiều lắm link fb nè https://www.facebook.com/trimunmocnhi/
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khi ngưng thuốc bạn rửa da bằng nước đá lạnh vừa se khít lỗ chân lông da giãn thuốc k khô bong đắp thêm nha đam tươi thì mịn màng sáng lắm nha ban
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc bạn bôi nhiều chứ mh vừa bong xong là ngưng cái hết luôn