CÁCH LÀM ĐẸP KHÁC

Quần áo cho người trung niên( hơi béo)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.24K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 58 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bác cho em hỏi chỗ mua quần áo cho người trung niên , hơi béo , cỡ XL hoặc XXL . CỬa hàng nào bán buôn cũng được. Cảm ơn các bác nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm sao để thức khuya mà vẫn đẹp

Sau đây là NHỮNG ĐIỀU BẠN NÊN LÀM Để thức khuya mà vẫn “đẹp” - Sau những buổi thức khuya, hãy...

• Chống nắng mỗi ngày để sở hữu làn da trắng mịn

Dù có bao nhiêu tiêu chuẩn đẹp lên ngôi thì làn da trắng mịn vẫn được các cô gái vùng nhiệt đới như...

• 10 bí quyết để thức dậy xinh đẹp mỗi sớm mai

(Webtretho) Bạn có thể nào vừa mở mắt, chưa ra khỏi giường mà đã có thể xinh đẹp ngay không? Câu...

• Hỏi về địa chỉ tập YOGA cho người trung niên

Có bố mẹ nào biết địa chỉ / kinh nghiệm về tập YOGA không chỉ cho mình với. Ông bà ngoại của littlegang sức khỏe yếu quá, nghe mọi người khuyên là nên đi tập YOGA có thể cải thiện được tình hình. Nhưng mình chưa biết là phải bắt đầu thế nào :Straightf: Ai có kinh nghiệm về môn này thì cho xin lời...

• Giúp em: Mua quần áo cho người trung tuổi ở đâu

Tỉnh hình là sắp tới ngày 20/11 mà mẹ em là giáo viên mới nghỉ hưu. EM muốn mua cho mẹ 1 vài bộ quần áo đẹp đẽ và tiện lợi để mẹ mặc khi đi chơi hoặc tham bạn bè. Mà tình hình là tìm thấy khó lắm, mẹ em thấp nhưng bụng cũng to. Có mẹ nào biết chỗ nào có shop thời trang cho người trung tuổi mà...

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác có thể qua hệ thống cửa hàng Miana tại 3 địa chỉ sau: 1 Vọng Đức, 10 Mai Hắc Đế, 250 Hàng Bông. Ở đó quần áo may theo size Châu Âu, có nhiều cỡ đại.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 12 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhung0708 Xem bài viết
    các bác cho em hỏi chỗ mua quần áo cho người trung niên , hơi béo , cỡ XL hoặc XXL . CỬa hàng nào bán buôn cũng được. Cảm ơn các bác nhé
    Chị ra 27 Hàng Mã, shop Sơn Hạnh nhé, đầu ngã tư Hàng Lược rẽ vào. Shop này mở lâu rồi, 2 bác chủ shop tư vấn tận tình luôn. Shop toàn đồ người trung niên công sở lẫn đi chơi, size L, XL, XXL. ^^
    SƠN HẠNH FASHION - 27 HÀNG MÃ <facebook<
    -Chuyên thời trang nam nữ cao cấp lứa tuổi trung niên
    -Kinh nghiệm, uy tín hơn 20 năm tại Hà Nội
    -Dịch vụ tư vấn, chỉnh sửa miễn phí cùng nhiều ưu đãi đi kèm