Hỏi ý kiến về mỹ phẩm MOCHA

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.1K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi!
    Em thấy bạn của em có bán mỹ phẩm MOCHA, kiểu dưỡng trắng trị mụn rất là mau lẹ. Em tìm thông tin về hãng này thì không thấy có nhiều, có chị nào biết về hãng này không ạ. Em sợ kem trộn quá
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hu hu. hông có ai thấy bài đăng của em ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh co dua ban no ban kem nay. thay no cung sai thi phai, dao nay cung trang lam. no cung bao nhieu khach sai thay ok, thay ban hang cung dc lam'. minh k co tien sai nen cung k biet the nao. thay san pham co cup' hang viet nam chat luong cao,san xuat tu thien nhien ma chang biet co phai k. ngoai ra moi day minh cung co biet qua 1 hang nua la ZOLEY KBONE thay cung co quay le trao giai hang chat luong va an toan suc khoe. co clip tam trang tren youtube luon do, tam trang roi u trang may buoc ma thay len tong luon. minh cung k ro, len mang cung k thay co y kien, binh luan cua ai de minh tham khao ca!
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đã tìm hiểu về mỹ phẩm Mộc hà một thời gian, rồi mới mua dùng, da đẹp lên nhiều. MOCHA có thẻ bảo hành da cho khách. Bây giờ mình cũng kinh doanh sp này
    comment by WTT mobile view
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình cũng đang sử dụng mỹ phẩm mocha, thấy hiệu quả sử dụng rất tốt nhé.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng ok lắm b. Mình có mua kem face bên c Hậu Mặp dùng rất thích, c đó tư vấn nhiệt tình lắm ...
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mới dùng được 3 tuần, thấy da cải thiện hẳn, mình rất hài lòng. hehe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mỹ phẩm này dùng ok lắm b. mình cũng đang dùng một số sản phẩm bên này và thấy rất thích
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh mới mua 2 lo serum ở trên mạng về nhưng nghe mùi nó nồng quá giống nuoc hoa,ko bit là hàng thật hay giả nữa. có ai xài serum ko cho mình hỏi mùi nó có nặng ko ạ.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn mua ở đâu ạ, mình vừa dùng vừa bán nè, bạn có thể liên lạc với mình qua fb nhé: https://www.facebook.com/thao.mocha.2609
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình đã và đang sử dụng sản phẩm MOCHA rất hiệu qả và hiện tại mình đang kinh doanh Mỹ phẩm này

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nguyennguyet1249
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hịc, mình chẳng biết tại sao dùng Mỹ phẩm này toàn bị ngứa, nên giờ mình ko dùng nữa
    http://alozen.com/ chia sẽ kinh nghiệp - kết nối thành công
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, minh đã sử dụng qua mỹ phẩn mocha đây là mỹ phẩm thiên nhiên lành tính nên bạn yên tâm nhé, rất hiệu quả rất chât lượng
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem face của mocha có phải kem trộn k các chị ơi. Nhìn giống quá
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị dùng kem face mocha chưa ạ. Có phải kem trộn k chị
    • 102 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Ai dùng chưa ạ? em cũng quan tâm vụ này
    "Cuộc sống là không chờ đợi" Cố lên nhé.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

k đâu c?e đã dùng và đang bán dòng mp này!c quan tâm kb zalo e tư vấn kĩ hơn?0906.492.659
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cai gì mau lẹ cũng chưa chắc ổn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

http://lamdepcungmyphamthiennhienmoc...cle/GIOI-THIEU

Bạn đọc thông tin về sản phẩm và công ty ở đây nè bạn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1