Hỏi kinh nghiệm điều trị bệnh sụp mí?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.98K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đứa em gái em cũng đang tìm chỗ mổ sụp mí, do tai nạn mấy tháng trước nên bị thế, tính làm ở thẩm mỹ thu cúc, nhưng em thấy trên diễn đàn nhiều mẹ nói ko nên làm ở đó. Có mẹ nào tinh thông vụ này mách em với? nên làm ở thu cúc ko hay có chỗ nào khác tốt ko ạ?
    Thế giới rau sạch phục vụ hàng Tết. Giá tốt, chất lượng đảm bảo
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rausachthanhhai Xem bài viết
    Đứa em gái em cũng đang tìm chỗ mổ sụp mí, do tai nạn mấy tháng trước nên bị thế, tính làm ở thẩm mỹ thu cúc, nhưng em thấy trên diễn đàn nhiều mẹ nói ko nên làm ở đó. Có mẹ nào tinh thông vụ này mách em với? nên làm ở thu cúc ko hay có chỗ nào khác tốt ko ạ?
    Mẹ ơi em thấy rất rất nhiều mẹ khuyên không nên làm đẹp bên thu cúc đấy ạ, mẹ đọc đi nè Thẩm mỹ viện thu cúc- nên lánh xa nếu muốn làm đẹp làm mí em thấy bác sĩ minh 108 làm đẹp đó ạ, mẹ tham khảo coi sao
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 122 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Nhiều người bị chấn thương dẫn đến sụp mí quá mẹ nó ạ, bẩm sinh như em thì cũng có những không nhiều, nhưng túm lại đều chung một nỗi lo hầy hầy
    "Cuộc sống là không chờ đợi" Cố lên nhé.
    • 146 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Sụp mí bẩm sinh mà để tới tận bây jo sao ạ? có lơ là về sức khỏe quá không? được cái giờ ngành thẩm mỹ cũng phát triển nên khong quá đáng lo ngại là ko trị được. cơ mà sụp mí làm xấu gái đi nhiều lắm, tuy nhiên chỉ cần giải phẫu xong, bạn đẹp long lanh luôn.! À, ngoài ra, để tăng cường cơ mắt, bạn tham khảo về chữa bằng đông y (bấm huyệt) nữa xem sao
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 112 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Có bác sĩ minh 108 đấy mn ơi, thấy các mẹ truyền tai nhau nhiều về độ tin cậy và thẩm mỹ đối với bs này, em đọc báo cũng nhiều người nổi tiếng làm ở đây, em thì người đẹp dáng chuẩn nên chưa có nhu cầu vụ này. làm chỗ bệnh viện là đỡ lăn tăn nhất
    • 89 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

giờ sao lắm bệnh thía không bít, bị bệnh j thì khổ chỗ đấy, nhiều khi phải thấy mình may mắn khi từ bé đến giờ ngoài những lần cảm cúm thông thường thì chưa bh phải đến bv hichic
    • 108 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Cho em hóng với ạ, tích lũy kinh nghiệm nếu chẳng may có dính còn biết đường mà xử lý
    Mà em thấy bên Hàn các ngôi sao cắt mí nhiều, nên nếu làm ở VN thì chọn chỗ nào có bác sĩ từng đi Hàn học về khoản này cũng dc đó ha
    • 130 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahue99 Xem bài viết
    Em là đứa cũng máu làm đẹp đấy nhưng cứ nghĩ vụ cát tường mấy năm trước, bị ám ảnh không dám nghĩ tới đẹp xấu, chỉ sợ làm bạn với hà bá thôi
    Đó là chị làm ở thẩm mỹ viện lởm khởm nên mới thế thôi, làm đẹp thì nên chọn những nơi uy tín, nhiều người làm mà thực hiện thì chẳng có gì đáng lo đâu ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongtham12 Xem bài viết
    Mẹ ơi em thấy rất rất nhiều mẹ khuyên không nên làm đẹp bên thu cúc đấy ạ, mẹ đọc đi nè Thẩm mỹ viện thu cúc- nên lánh xa nếu muốn làm đẹp làm mí em thấy bác sĩ minh 108 làm đẹp đó ạ, mẹ tham khảo coi sao
    Vâng mẹ, không nghĩ thu cúc lại nhìu mẹ tẩy chay thế này hichic may mà em chưa qua đó, để em nghiên cứu tìm hiểu thêm về bác sĩ minh 108 coi được không rồi ra tết dẫn em gái đi làm luôn. cảm ơn mẹ nhìu nha
    Thế giới rau sạch phục vụ hàng Tết. Giá tốt, chất lượng đảm bảo
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 154 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeucon_maimai Xem bài viết
    Đó là chị làm ở thẩm mỹ viện lởm khởm nên mới thế thôi, làm đẹp thì nên chọn những nơi uy tín, nhiều người làm mà thực hiện thì chẳng có gì đáng lo đâu ạ
    Hichic không nên làm ở thẩm mỹ viện vậy làm ở bệnh viện thì hơn à mn?
    Đùa chứ em cứ thấy cóng cóng sao ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cạnh nhà em có đứa bé bị sup mí bẩm sinh, giờ 9 tuổi rồi vẫn chưa thấy tính chuyện mổ xẻ gì, chẳng hiểu vì sao giờ lại bị thêm cong vẹo cột sống, ko bít có liên quan gì đến nhau không nữa, sợ thiệt chớ
    • 141 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lan889 Xem bài viết
    Cạnh nhà em có đứa bé bị sup mí bẩm sinh, giờ 9 tuổi rồi vẫn chưa thấy tính chuyện mổ xẻ gì, chẳng hiểu vì sao giờ lại bị thêm cong vẹo cột sống, ko bít có liên quan gì đến nhau không nữa, sợ thiệt chớ
    Liên quan chắc luôn mn ơi, khi trẻ bị sụp mí thì tầm nhìn bị chê khuất nên nhìn cái gì bé phải ngẩng cổ để nhìn, nên có thể dẫn đến cong vẹo cột sống hoặc xơ các cơ quanh cổ. Để đảm bảo thẩm mỹ cũng như sức khỏe thì nên chữa cho bé trước tuổi đi học là hợp lý mn ah
    • 141 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Vâng mẹ, không nghĩ thu cúc lại nhìu mẹ tẩy chay thế này hichic may mà em chưa qua đó, để em nghiên cứu tìm hiểu thêm về bác sĩ minh 108 coi được không rồi ra tết dẫn em gái đi làm luôn. cảm ơn mẹ nhìu nha
    Bác sĩ Minh 108 làm rất tốt khoản này, tu nghiệp bên Hàn về nên tay nghề cao nên mn không phải lo đâu, báo chí nước mình cũng đưa tin về bs này nhiều lần rùi mà
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bị sụp mí khổ lắm, khi mí mắt bị sụp, nó sẽ che phủ một phần hoặc hoàn toàn con ngươi, dẫn tới hạn chế tầm nhìn , lâu dài sẽ gây giảm sức nhìn do nhược thị, cong vẹo cổ do bạn phải ngửa cổ ra sau. Đồng thời khi mí mắt bị tổn thương, gây áp lực lên nhãn cầu thì còn có thể gặp phải các vấn đề về thị giác, gây những bất tiện ảnh hưởng đến chất lượng cuộc sống hằng ngày.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loveyou9090 Xem bài viết
    Liên quan chắc luôn mn ơi, khi trẻ bị sụp mí thì tầm nhìn bị chê khuất nên nhìn cái gì bé phải ngẩng cổ để nhìn, nên có thể dẫn đến cong vẹo cột sống hoặc xơ các cơ quanh cổ. Để đảm bảo thẩm mỹ cũng như sức khỏe thì nên chữa cho bé trước tuổi đi học là hợp lý mn ah
    Nghe mẹ nói mà thấy sợ luôn, thế thì cứ bệnh chồng bệnh rồi lại kéo theo iểu dây chuyền thế này nguy hiểm quá nhỉ, em thì chỉ nghĩ đơn giản là có hại cho mát trẻ nếu chưa tiến hành điều trị sụp mí cơ
    • 116 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loveyou9090 Xem bài viết
    Bác sĩ Minh 108 làm rất tốt khoản này, tu nghiệp bên Hàn về nên tay nghề cao nên mn không phải lo đâu, báo chí nước mình cũng đưa tin về bs này nhiều lần rùi mà
    Bác sĩ này làm tốt đấy bạn ak, vợ mình bơm mỡ mặt được bác sĩ minh này làm cho đấy, đến giờ là được gần một tháng ròi, nhìn da thích lắm, căng mướt, dạo trước da bả cứ khô khô sần sần nhìn chán mớ đời, em cày cuốc mãi để đầu tư cho bả đấy. Hôm đến viện thấy có nhiều người cứ nói muốn dc bs minh làm. hóa ra làm đẹp thật bẩu sao tranh nhau đặt làm
    • 130 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeBin0910 Xem bài viết
    Bác sĩ này làm tốt đấy bạn ak, vợ mình bơm mỡ mặt được bác sĩ minh này làm cho đấy, đến giờ là được gần một tháng ròi, nhìn da thích lắm, căng mướt, dạo trước da bả cứ khô khô sần sần nhìn chán mớ đời, em cày cuốc mãi để đầu tư cho bả đấy. Hôm đến viện thấy có nhiều người cứ nói muốn dc bs minh làm. hóa ra làm đẹp thật bẩu sao tranh nhau đặt làm
    Ối ông chồng của năm xuất hiện rồi đây ạ
    Ước gì ông chồng nào cũng tâm lý như anh thì có phải phụ nữ tụi em khỏe người không nè
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2