Có nên mua kem dưỡng da online của LAZADA Ko???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.51K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là vô tình thấy quảng cáo trên trang LAZADA raats nhiều kem dưỡng da nhau thai cừu của Úc giá rẻ, mình cũng liều mua thử 1 hộp kem dưỡng da LifeSpring xem có phải hàng thật ko. Sau khi so sánh với 1 vaif hộp kem dd nhau thai cừu trước đây thì thấy loại của LAZADA ko có in thành phần, mã vạch trực tiếp trên hộp nhựa mà chỉ in trên vỏ giấy, logo của hãng trên vỏ nhựa cũng ko rõ ràng, mở ra thấy mùi thơm hơn những hộp mình đã mua nhưng hương thơm ko tự nhiên (Mấy hộp trước đây mình mua & có người từ Úc mang về tặng thì đều có in mã vạch, lo-go rõ ràng, có thành phần in trực tiếp trên vỏ nhựa). Mình ko mua đc sf cùng loại với sf mình đã mua trước nên ko biết hàng của LZD là thật hay giả. Chỉ qua so sánh thì thấy lăn tăn nghi nghi như vậy. Có mẹ nào có chút kinh nghiệm hay biết rõ nguồn gốc thì cmt nhé. Thấy LAZADA quảng cáo giá có rẻ hơn nên mình chuột bạch xem thế nào, nếu biết rõ là hàng nhái/ hàng TQ thì mình sẽ vứt đi luôn, còn chưa biết thì chắc mình để dùng bôi chân tay thử thôi, ko dám bôi lên mặt.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 109 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Ầy lazada giống một cái chợ thôi, ai muốn bán hàng thì đăng ký ở đó. Hàng thì hàng chợ mà, cho nên hên xui thôi bạn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Keepsmiling414
    • 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E nghĩ nên mua ở showroom cho an toàn, ko chứ rẻ lại thành đắt
    Thế giới rau sạch phục vụ hàng Tết. Giá tốt, chất lượng đảm bảo
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mạnh dạn mà mua ạ, không sao đâu ạ. Lazada giờ gần như uy tín nhất trong các sàn TMDT rồi. Lại có chính sách bảo đảm 100% quyền lợi KH nữa. Chỉ cần chú ý chút đến shop bán trên đó thế nào, comment ra sao là được.
    Các mẹ vào https://sharemagiamgia.xyz nhận voucher lazada để mua sắm tiết kiệm nhé
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua online bao giờ cũng rẻ hơn mà giờ ít rủi ro lắm. Có BH nữa nên chẳng sợ. hehe
    Các mẹ nhận miễn phí mã giảm giá lazada, tiki, adayroihttps://vncoupon.net nhé
    • 262 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

mua mỹ phẩm thì mình nghĩ nên qua tận cửa hàng để xem cho nó đảm bảo chứ mua online thế nào ấy