Có ai uống viên uống trị nám kooconam chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.97K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em bị nám lúc đầu còn mờ mờ. Thấy trên mạng quảng cáo gel tri nám nutrifade. Hí hửng mua về bôi. Ai ngờ nám loang nguyên cả mặt. Em đọc trên diễn đàn thấy mọi người nói viên uống trị nám kooconam nhiều người dùng khỏi. Ai dùng rồi cho em xin ý kiến với ạ!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 12 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Dùng tầm 2 hộp là da sáng lên thấy rõ, nám cũng mờ nhé mẹ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 102 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mình không biết về sản phẩm này đâu bạn ạ! Lần đầu tiên mình nghe thấy. Nếu hiệu quả được thì tốt quá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nám da bôi ngoài không hết đâu c ơi, kooConam thì e đọc thấy nhiều người review tốt lắm, thêm nữa thành phần thảo dược, lại là sản phẩm của cty dược nên e nghĩ không vấn đề gì đâu c
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phammyha11 Xem bài viết
    Mình rất mệt mỏi khi vào nhiều topic, người ta hỏi hi vọng có câu trả lời chính xác thì các con buôn cứ vào giới thiệu sản phẩm và bán sản phẩm rối rít lên. Bực mình thật sự luôn.
    Còn về KooconAM, bạn cứ mạnh dạn mà uống vì mình học Dược, xem qua thành phần thì đúng là thảo dược, những thành phần này khá lành tính nên không có gì phải bàn. Nhưng mình nói qua về nám da, nếu mẹ nào nhanh ý thì biết nám sẽ mọc theo từng cụm, còn tàn nhang thì mọc thành từng đốm nhỏ nhỏ, cả 2 thường xuất hiện ở phần má. Tàn nhang thì có thể dùng phương pháp laser, còn nám đặc biệt là bắn laser không thể hết, chỉ có cách bổ sung thực phẩm và thuốc mới giúp vết nám mờ đi, vì đây là vấn đề xuất phát từ nội tiết bên trong.
    Hi vọng bạn tìm được sản phẩm phù hợp.
    Mẹ này chuẩn nè, giờ chẳng tin được gì đâu, cứ xem thông tin thành phần của sản phẩm là ok nhất
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

dùng trị nám mediwhite đi bạn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Vokimyen
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

viên uống trị nám thì rất nhiều loại, nhưng em nghĩ, chị em nên dùng bên nhãn hiệu mediwhite,, hãng đó nổi tiếng lắm, có nhận chứng thư thẩm định sản phẩm chất lượng

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vokimyen Xem bài viết
    viên uống trị nám thì rất nhiều loại, nhưng em nghĩ, chị em nên dùng bên nhãn hiệu mediwhite,, hãng đó nổi tiếng lắm, có nhận chứng thư thẩm định sản phẩm chất lượng

Mediwhite là kem trắng da mà đi giới thiệu cho người ta, có bị gì không vậy? Quảng cáo thì biến chỗ khác giúp.
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình nói đây là viên uống trị nám trắng da mediwhite,, mình không có quảng cáo,, mình chỉ góp ý thôi, ,, Mediwhite là thương hiệu uy tín ,người ta có rất nhìu sản phẩm, đâu phải chỉ có kem trắng da không đâu.
    không biết thì đừng có chửi người ta vô cớ như vậy.
    đúng là mất lịch sự

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ! E bắt đầu uống kooconam đc 1 tuần rồi. Đang hí hửng chờ jeet
    comment by WTT mobile view
    • 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ! E bắt đầu uống kooconam đc 1 tuần rồi. Đang hí hửng chờ kết quả.
    • 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ! E bắt đầu uống kooconam đc 1 tuần rồi. Đang hí ]
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 124 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mai tam a ! ban co the dung LC-500 do ban hieu qua vo cung san pham nay la san xuat chinh hang cua han quoc nha ban , ban dung kgoang 2 hop la loai bo cac hac to ban den nha thuoc mua hoac mua o mang nhnh phai san xuat o hsan quoc nha ban

15032251_326954154351239_5071335794104638063_n
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 124 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mai tam a ! ban co the dung LC-500 do ban hieu qua vo cung san pham nay la san xuat chinh hang cua han quoc nha ban , ban dung kgoang 2 hop la loai bo cac hac to ban den nha thuoc mua hoac mua o mang nhnh phai san xuat o hsan quoc nha ban

15032251_326954154351239_5071335794104638063_n
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Nhà mình uống Kooconam nè. Từ chị cả, mẹ, đến chị dâu luôn..có mỗi mình là chưa uống vì chưa bị gì ạ. Công nhận thuốc hay hihi, ko uống mà toàn phải đi mua cho cả nhà ))
    • 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Uống hêt 4 lọ, chẳng đỡ tẹo nào
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maitam88 Xem bài viết
    Uống hêt 4 lọ, chẳng đỡ tẹo nào
    Tội nghiệp vậy bạn, nhà mình thì nhiều người uống mà da ai cũng trắng hồng lên, nám thì giảm đi. Bạn uống thuốc mà không khỏi thì dùng kem còn khó khỏi ác nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 151 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Minhd cungc uống hết 4 lọ! Nám vẫn như cũ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Yumiskai
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào có thêm phản hồi tích cực của sản phẩm kooconam ko ạ? Em đang định dùng thử mà tham khảo thấy nhiều mẹ bảo ko hiệu quả nên e hơi phân vân. Các mẹ cho e xin thêm ít ý kiến với ạ!
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình uống kOoconam rồi đây. Nói chung là nám có mờ đi nhiều, hiện tại mình có dùng thêm KCN nữa để bảo vệ da tối da. Mình uống 5 hộp theo mình như thế là ổn, mấy chị cùng cơ quan cũng bất ngờ vì m bị nám hơi sớm ý tưởng sẽ không chữa được cơ. Không biết có phải tác dụng của thuốc không mà trộm vía kinh nguyệt của mình đều hơn đó các mẹ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2